Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.405 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 300 m2, giá 28 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28 tỷ 300 m2 93,34 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và sang trọng, hãy đến và trải nghiệm căn nhà 300 mét vuông độc đáo này.Regal One River đc thiết...
      Dự án Premier Village Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 200 m2 105 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn penthouse đẳng cấp tòa Vinhome Skylake Phạm Hùng.Căn penthouse nằm ở tầng 40 của tòa nhà.DT 200 mét vuông, Nhà thiết kế tổng 4 PN,...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn liền kề 3 tầng, 400 m2, giá 20,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20.6 tỷ 400 m2 51,5 triệu/m2
      - DT đất: 400m2- DTSD: 776- Đơn vị thiết kế: Studio S8 (Úc).- Vận hành an ninh 24/24: 4 tr/tháng.- Sổ lâu dài- Thiết kế: 3 tầng, có hồ bơi, sân vườn, nhà ...
      Dự án Premier Village Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 29 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      29 tỷ 220 m2 131,82 triệu/m2
      call ngay PKD Saigonpearl : 0848 012 *** Thanh Xuân BÁN căn hộ chung cư PENTHOUSE SAIGONPEARL VIEW CỰC ĐỈNH TÒA NỘI THẤT RẤT CAO CẤP ĐẸP HƠN HÌNH DT...
      Dự án Saigon Pearl, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 9 tầng, 70 m2, giá 22 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 70 m2 314,29 triệu/m2
      Bán liên kế X3 Mỹ Đình - Nam Từ Liêm. DT 70m, 9 tầng (8 nổi, 1 hầm), MT 5m5 garage, Thang Máy, Phân Lô Vỉa Hè, KD sầm uất. bìa đỏ chính chủ, giá 22 tỉ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 75 m2, giá 25 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh BT liên kế tại A10 Nam Trung Yên- Cầu Giấy- HN, chi tiết như sau:- DT: 75m2- Xây dựng 5 tầng, thiết kế nội thất đầy đủ đẹp- Lô góc thoáng...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 96 m2, giá 20 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      3. Gia đình chuyển đổi sang khu vin Riverside GĐ 1, nên cần bán lại căn biệt thự liên kế Phong Lan, dự án vin The Harmony.- căn biệt thự đã hoàn thiện...
      Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 29 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Giảm sâu thêm 3tỉ - chỉ còn 29 tỉ.Bán căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn.- Đường oto thông thoáng.- DT: 10x20m.- Thiết kế 6 PN, có hầm xe rộng rãi có thể...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 220 m2, giá 20 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 220 m2 90,91 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự mái thái cực đẹp và sang trọng đường cộng hòa p13 tân bìnhDT 10 x 22xây dựng kiểu căn biệt thự biệt lập, có 4 PN lớn, phòng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 153 m2, giá 30 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      30 tỷ 153 m2 196,08 triệu/m2
      Căn song lập Vip ngay quảng trường kinh đô ánh sáng, dự án vin Ocean Park 2 - The Empire Với DT : 153  mét vuông Vị trí đẹp ngay quảng trường với phố...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 8 tầng, 300 m2, giá 21 tỷ tại Hoằng Hóa - Thanh Hóa

      21 tỷ 300 m2 70 triệu/m2
      Mini Hotel Flamingo Hải Tiến.DT đất: 300m2.Tổng DT sàn: 1.794,7m2.Xây 8 tầng - 34 phòng.
      Dự án Flamingo Hải Tiến, Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      hotline xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên- căn biệt thự đơn lập mặt sông- DT đất...

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Gửi a/c thông tin cập nhật mới về Dự án Bãi Sao- Sun Group Phú Quốc với những điểm cực mới mẻ trong phân khúc bất động sản nghỉ dưỡng cao cấpĐơn vị thiết...
      Dự án Starfish Bãi Sao Phú Quốc, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang
      Q
      Quỳnh Hương Phú Quốc Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 27 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      27 tỷ 120 m2 225 triệu/m2
      căn biệt thự Hiếm Làng Việt Kiều Châu Âu, 135m2, 3 tầng, 3 thoáng- Nằm trong khu quần thể căn biệt thự sân vườn gồm 257 căn đơn lập và song lập cao cấp...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 314 m2, giá 26 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Thuận - Gia Lâm - Hà Nội

      26 tỷ 314 m2 82,81 triệu/m2
      * Hiếm - siêu đắc địa - tương lai cực sáng.* 314 mét vuông, MT 50m, Lô góc 3 MT.Vị trí rất đẹp, hiếm, đắc địa tương lai thì quá hiếm đỉnh nhất khu căn...
      Dự án Đặng Xá 2, Đường Nguyễn Đức Thuận, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 26 tỷ tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội

      26 tỷ 90 m2 288,89 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Meco Complex 102 Trường Chinh. DT 90m x 5T, MT 6.5m.Nhà thuộc khu căn biệt thự nhà vườn Complex 102 Trường Chinh:- DT 90m x 4 tầng +...
      Dự án Khu nhà ở cao tầng 102 Trường Chinh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 28 tỷ tại Đường 17 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      BT phố vườn Mỹ Thái 2.DT: 7x18m Đông Nam.Bán: 28 tỉ bán có thể bớt xíu xíu lộc.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, nội thất dính tường. Xem nhà báo trước một...
      Dự án Mỹ Thái 2, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà lk 3 tầng, 310 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Vân Lũng - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      24.5 tỷ 310 m2 79,04 triệu/m2
      + Khu căn biệt thự Hoa Phượng nằm trong KĐT An Khánh, huyện Hoài Đức. cơ sở giao thông hiện đại kết nối với các con đường trọng yếu: Đại lộ Thăng Long,...
      Đường Vân Lũng, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.