Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 355 m2, giá 21 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      21 tỷ 355 m2 59,16 triệu/m2
      Cần tiền bán villa đẹp mà giá rẻ nằm trên trục đường chính Cửa Đại khu tập trung toàn là khách tây. gọi ngay 0932 467 ***
      Đường Cửa Đại, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 90 m2, giá 22,9 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22.9 tỷ 90 m2 254,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự liên kế lô C8 khu đô thị Mỹ Đình 1, đường Nguyễn Cơ Thạch, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.DT 90m, MT 7,5m, nhà xây thô...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 150 m2, giá 20,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      20.5 tỷ 150 m2 136,67 triệu/m2
      chính chủ gửi bán giá cực rẻ trong phân khúc.Song lập SB150m (sàn 77m).Căn đẹp không lỗi phong thủy.Xây 3 tầng 1 tum.Căn đẹp không lỗi phong thủy. Đường...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 150 m2, giá 23 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán ngay biệt thự Song lập đẹp nhất nhì khu San Hô - Dự án vin Ocean Park Gia Lâm:- DT đất: 150m2.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 210 m2, giá 25 tỷ tại Đường Bình Lợi - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 210 m2 119,05 triệu/m2
      CẦN bán ngay NHÀ căn biệt thự 10X21 TẠI KHU căn biệt thự GẦN SÔNG, ĐƯỜNG ĐẶNG THÙY TRÂM, P13, BÌNH THẠNH, TP. Sài Gòn.Chi tiết:+ DT: 10x21m, có sổ ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường K300 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài! Cần bán nhanh căn biệt thự 2 MT tọa lạc khu K300 đắc địa- DT: 8x20m, 2 MT trước sau- Hiện trạng: Trệt 3 lầu kiên cố- Tọa...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 22,9 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      22.9 tỷ 200 m2 114,5 triệu/m2
      căn biệt thự bán khu Trung Sơn, giáp Phú Mỹ Hưng, Q. 7. Kề Q. 1. DT 12x20, hầm, trệt, 3 lầu Giá 22.9 tỉ, tăng nội thất..anh chị có nhu cầu LH: 0909 112...
      Dự án Khu Dân cư Trung Sơn, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự Vinhomes Ocean Park , 148 m2, giá 21 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 148 m2 141,9 triệu/m2
      ❌❌ SONG LẬP SAO BIỂN VHOP1 GẦN trung tâm thương mại VINCOM giá siêu mềm NHẤT !!!📍SB21-0x hoàn thiện cơ bản• Hướng: hướng Đông Nam• DT đất: 148,5m2•...
      Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 390 m2, giá 25 tỷ tại Đường Láng Hòa Lạc - Hoài Đức - Hà Nội

      25 tỷ 390 m2 64,11 triệu/m2
      Là căn duy nhất vị trí đắc địa, mặt đường 40m, nhà xây mới 2022, pháp lí rõ ràng, chính chủ thiện trí.+ DT: 390m2, DT xây 450m2, Đông Nam, thiết kế Châu...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Tiểu khu đô thị mới Vạn Phúc, 24 tầng, giá 22,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      22.5 tỷ 120 m2 187,5 triệu/m2
      Nhà đẹp, vị trí đẹp, nội thất 5*, giá cũng hợp lý.Nhà lô góc, vỉa hè quanh nhà, oto đỗ chục cái, nhà thiết kế hợp lý, đủ công năng cho đại GĐ 4 thế hệ...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      căn biệt thự Đơn lập, Song lập KĐT đẵng cấp bậc nhất Tp TP.HCM vin GRAND PARK - Q9V3-252 mét vuông, giá 35 full tỉ V3-227 mét vuông, giá...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 246 m2, giá 24,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      24.9 tỷ 246 m2 101,22 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà xây dựng kiên cố tại KĐT biển An viên, Nha Trang.Nhà Đông Nam mát mẻ, sát biển.DT 246m ngang 12 mét.3 tầng, có 4 PN rộng, 5 WC, đầy đủ ...
      Dự án KĐT biển An Viên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 160 m2 146,88 triệu/m2
      28 tỉ giảm còn 23.5 tỉ. căn biệt thự khu vip Đường Ba Vân, P. 14 Q. Tân Bình.- DT: 8x19m.- Đường 10m thông Trương Công Định, Trường Chinh.- nội thất ...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 158 m2, giá 29,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29.9 tỷ 158 m2 189,25 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Hapulico, cạnh khu căn biệt thự Imperia, gần khu căn biệt thự 90 Nguyễn Tuân, khu dân trí cao, hàng xóm văn minh đảm bảo tôn...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 22 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẳng cấp đường Nguyễn Hữu Dật, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí nằm trong khu căn biệt thự Ngọc Đức, đường rộng 12m có lề, ngay showroom...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Khu biệt thự Villa Park Quận 9, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 208 m2 139,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc thô song lập cuối cùng Villa ParkDT 1021 vạt gócXây dựng trệt, lửng, 2 lầu, tổng DTSXD 318M2Thiết kế đc 5  phòng ngủGiá 29 tỉ có...
      Dự án Villa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 159 m2, giá 26,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26.2 tỷ 159 m2 164,78 triệu/m2
      Bán biệt thự cuối cùng tại dự án đẳng cấp The Classia Khang Điền.+ biệt thự có DT đất: 159 mét vuông, có DT sàn sử dụng 331  mét vuông.+ Bao...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 150 m2, giá 24,8 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      24.8 tỷ 150 m2 165,34 triệu/m2
      căn biệt thự vườn - sống bình an, hưởng phú quý - đẳng cấp cho giới thượng lưu - thang máy kính - lô góc - sân vườn 3 mặt thoáng.DT: 150m.Xây dựng: 5...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.