Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 22 tỷ tại Phường Thượng Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Bán căn thô song lập hiếm tại Paris Vin Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.- DT: 200 mét vuông.- MT: 10m.- SHR chính chủ.- Giá chỉ 22 tỉ.- Khu đóng an...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 500 m2, giá 28 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      28 tỷ 500 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự lô góc đẹp nhất KĐT Xanh Villas Xuân Tiến, Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội.DT sổ 500 mét vuông + DT khuôn viên sử dụng...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 120 m2, giá 21 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      Bán cắt lỗ 2 tỉ:Chính chủ bán căn Song lập San Hô - Mặt hồ tạo sóng.(Dự án vin Ocean Park 2 - Hưng Yên).--------------------Thông tin căn:DT đất:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 144 m2, giá 26,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      26.5 tỷ 144 m2 184,03 triệu/m2
      Bao rẻ nhất vin Ocean Park 2 - The Empire.căn biệt thự song lập.DT: 144m2.Hướng: hướng Đông Nam.MT: 10m.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.Nằm trong đảo VIP...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 25 tỷ tại Đường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      DT: 110m2, mt: 8m, 4 tầng- Thiết kế: sân vườn, tiểu cảnh, nhà để xe oto, thang máy,- Đường oto tránh đỗ, nhà phân lô, đầy đủ nội thất xịn xò, hàng xóm...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 114 m2, giá 25 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 114 m2 219,3 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp khu CityLand P5 Gò Vấp.- DT: 6x19m - CN: 114m2 - diện tích sử dụng: 381.1m2.- Kết cấu: 1 trệt 4 lầu 1 hầm. Gồm: 5 phòng ngủ...
      Dự án Cityland Garden Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 200 m2, giá 24,6 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      24.6 tỷ 200 m2 123 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển căn to gia đình tôi cần bán căn BT song lập hoàn thiện rất tâm huyết KĐT vin thượng lý - DT đất : 200m2 ( 10 x 20 )- DTSD : 120m x 3,5...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 184 m2, giá 21 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      21 tỷ 184 m2 114,14 triệu/m2
      - Lô đôi hiếm và duy nhất tại đường Trường Thi 2 - Trường Thi 5 với DT lên đến gần 200m2.- Đã xây văn phòng kết hợp mô hình coffee hiện đại đầy đủ nội ...
      Đường Trường Thi 2, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 132 m2, giá 30 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      30 tỷ 132 m2 227,28 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố nhà phố thương mại shophouse Góc DT 132m2Hướng Bắc và ĐôngĐã có Sổ5 tầng: 4 tầng + lửngDT xây: 94.5m2DT sàn: 460m2giá: 30 tỉ...
      Dự án Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 24 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 85 m2 282,36 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại căn tr đô, dành cho chỉ 98 khách thượng lưu nhất tại Celadon City The Glen Condo Villa Celadon City.- Kết cấu: 1 hầm 1 trệt...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 25,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      25.5 tỷ 135 m2 188,89 triệu/m2
      - Do chuyển công tác gia đình cần bán biệt thự đơn lập tại Làng Việt Kiều Châu Âu. DT 135 m MT 29m xây 3 tầng.KDC dân trí cao, an ninh đảm bảo.Gần...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 150 m2, giá 23,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      23.6 tỷ 150 m2 157,34 triệu/m2
      Bán căn song lập 150m2 dự án vin Ocean Park, Gia Lâm, TP Hà Nộigiá cực rẻ thị trường LH : MR.Xuân Hải 0936 496 ***
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 272 m2, giá 26 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      26 tỷ 272 m2 95,59 triệu/m2
      căn biệt thự đc xây dựng kiên cố chắc chắn, không gian rộng rãi thoáng mát, KDC văn minh yên tĩnh, cách biển Bãi Sau rất gần, kế bên cạnh là siêu thị lớn...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 176 m2, giá 20 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 176 m2 113,64 triệu/m2
      DT 176m2.Nhà thô, xây 3.5 tầng.bìa đỏ chính chủ.giá 20 tỉ bao tên.Rẻ nhất thị trường.LH 0989 792 ***
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 1045 m2, giá 25 tỷ tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      25 tỷ 1045 m2 23,93 triệu/m2
      liên lạc Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0988 363 *** để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 180 m2, giá 21 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      21 tỷ 180 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn dãy B2, căn biệt thự An Vượng:- Dãy B2, nhà thô, mặt sau công an P. DN- DT 180 mét vuông, MT 9m- Đường 11.5 ( cả vỉa hè)- bìa ...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 150 m2, giá 22,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      22.5 tỷ 150 m2 150 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Song Lập DT 150m2 giá 23 tỉ, KH có thể lựa chọn tại 2 phân khu Sao Biển hoặc San Hô, 1 bước ra hồ. Đây là 2 phân khu ôm trọn hồ điều hòa...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 166 m2, giá 26 tỷ tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 166 m2 156,63 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư căn biệt thự Lucasta - Khang Điền.Sàn môi giới BĐS An Khang Land vẫn luôn nhận đc sự tin tưởng của KH đã...
      Dự án Lucasta Villa, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.