Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 150 m2, giá 25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      + Vị trí nhà thuộc căn biệt thự song lập 16B Của Làng Việt Kiều Châu Âu.+ với DT sổ là 136m, và MT 8.5m, với 4 tầng, nhà lát gỗ vô cùng đẹp.+ Hà Đông đẹp...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 2 tầng, 126 m2, giá 25 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 126 m2 198,42 triệu/m2
      Cần bán ngay nhiều biệt thự liên kế và đơn lập kế công viên 2 hec ta nhà mới vô ở ngay.- Bán căn biệt thự liên kế 7x18m giá đầu tư 25 tỉ..- Bán...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 30 tỷ tại Quận 2

      30 tỷ 126 m2 238,1 triệu/m2
      Nhà 126 mét vuông đất (7x18m) (đã xây dựng hầm 4 tầng DT sàn gần 400 mét vuông).Chủ mở bán giá 30 tỉ.Văn phòng công ty tại Đường D2, trong...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường D2, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 28 tỷ tại Đường 17 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      BT phố vườn Mỹ Thái 2.DT: 7x18m Đông Nam.Bán: 28 tỉ bán có thể bớt xíu xíu lộc.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, nội thất dính tường. Xem nhà báo trước một...
      Dự án Mỹ Thái 2, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Cần bán biệt thự đơn lập 10x20m đã có nội thất bàn giao từ CDT và đưa vào vận hành khai thác cho thuê 25 triêu mỗi tháng.Ngoài ra có căn 12x20m thô giá 12...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 132 m2, giá 21,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 132 m2 162,88 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Khu Quân Đội Hẻm 468 Phan Văn Trị,P.7 Gò Vấp DT Đất: 132 mét vuông, ngang 8m, dài 16,5m, đường vào 16m Nhà 3 tầng, 4 PN, 4...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 20 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      20 tỷ 220 m2 90,91 triệu/m2
      căn biệt thự Thiên đường Bảo Sơn DT 220 m2, 4 tầng, MT 11 m.20 tỉ An Khánh Hoài Đức.+ Vị trí:Khu căn biệt thự Thiên Đường Bảo Sơn toạ lạc trên một không...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 135 m2 155,56 triệu/m2
      * Chính thức nhận giữ chỗ toà T2 - Tầm nhìn view sông siêu đẹp về Landmark 81 và Bitexco.* đặt loại căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 275 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Vườn Lài - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 275 m2 89,1 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập Senturia An Phú Đông, Q12.- Nhà thô quý khách có thiết kế, hoàn thiện theo ý.- DT 275,1  mét vuông.- Xây dựng 116.6...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 150 m2, giá 20 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán gấp căn nhà phố thương mại góc khu đô thị vin Ocean Park 3 - The Crown.Vị trí: TĐ18 - 108.DT: 150m2.Căn nhà phố thương mại góc sở hữu 3 mặt...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 106 m2, giá 23,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      23.5 tỷ 106 m2 221,7 triệu/m2
      căn biệt thự - Trần Bình - Cầu Giấy.Khu vip cán bộ trước nhà ôtô tránh.Hè rộng thang máy 2 thoáng ở hay cho thuê tốt - trung tâm - tiện ích.- 106m2 - 4...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 153 m2, giá 27 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 153 m2 176,48 triệu/m2
      Bán villa Pháp hẻm xe hơi đường Hoàng Văn Thụ P15 Q.Phú Nhuận. -DT: 16*10m, 153 mét vuông, 1 trệt, 2 lầu, 7 PN, 7  toilet.-Vị trí trung tâm...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 176 m2, giá 22 tỷ tại Đường Tố Hữu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 176 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn dãy D2, căn biệt thự An Vượng:- Dãy D2, nhà thô, hướng TB.- Mặt sau là công viên Thiên Văn Học.- DT 175.5 mét vuông, MT 9m.-...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 235 m2, giá 25 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 235 m2 106,39 triệu/m2
      *DT :12x21m *Nhà xây gia đình ở nên rất kiên cố và cứng cáp ,Đỗ bê tông cốt thép. *Nhà mới cứng nội thất đầy đủ gỗ cao cấp ,Hồ cá khôngi ,Trang thiết bị...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      21.5 tỷ 180 m2 119,45 triệu/m2
      - An Vượng + DT 180 mét vuông thô nội khu giá 21,5 tỉ+ DT 180 mét vuông thô đường 2 làn nội khu cực hiếm giá 23,5 tỉ- Qũy căn siêu VIP+ DT...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 8 tầng, 87 m2, giá 27,5 tỷ tại Đường Lưu Hữu Phước - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27.5 tỷ 87 m2 316,1 triệu/m2
      cực hiếm - SIÊU HOT TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - SÁT PHỐ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH - THANG MÁY - THÔNG SÀN - HẦM - THÔNG SỐ CHUẨN VÀNG - DT 87m xây...
      Đường Lưu Hữu Phước, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 152 m2, giá 23,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 152 m2 157,24 triệu/m2
      Chủ ngộp bán ngay căn biệt thự hoa hồng siêu víp Tân Bình.- Mô tả:+ Vị trí: Siêu vip, khu Bàu Cát sầm uất Q. Tân Bình. HXT tránh thông ra Trường Chinh,...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 184 m2, giá 24 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 184 m2 130,44 triệu/m2
      Tọa lạc tại vị trí đắc địa của Bán Đảo Linh Đàm, hòn ngọc, khu vực sống đáng mơ ước của Hà Nội.Thiết kế:+ Tầng 1: nhà để xe oto, 1 phòng, phòng khách,...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.