Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu biệt thự Furama Villas, giá 25 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      25 tỷ 320 m2 78,13 triệu/m2
      Thiện chí bán Villa Furama Resort Đà Nẵng, giá 25 tỉ thỏa thuận.Thông tin cơ bản:- DT đất 320m2. Xây villa chuẩn 5* Furama (2 tầng + 1 tum: 3 phòng ...
      Dự án Furama Villas, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn liền kề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 21,5 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      21.5 tỷ 177 m2 121,47 triệu/m2
      Bán song lập 177m2 view hồ đẹp nhất dự án.- Vị trí VIP.- Căn duy nhất còn xót lại.- View hồ.- 2 MT 3 mặt thoáng.- liên hệ ngay 0924 636 ***
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 185 m2, giá 26 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 185 m2 140,55 triệu/m2
      TRUNG TÂM PHÚ NHUẬN NGAY CÔNG VIÊN GIA ĐỊNH, GẦN SÂN BAY, ĐƯỜNG NHỰA 10M, 185m2, 4 TẦNG, NGANG KHỦNG 7M, NỞ HẬU TÀI LỘC.Bán biệt thự cổ hạ chào 5 tỷ...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Giá Rẻ Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 214 m2, giá 26 tỷ tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 214 m2 121,5 triệu/m2
      + Gồm: 1 trệt 1 lầu 1 tum. Gồm 5 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng tập, phòng làm việc, bếp, phòng khách, sân trước - sân sau trồng cây rộng...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự Khu dân cư Trung Sơn, 5 tầng, giá 22,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 148 m2 152,03 triệu/m2
      + Bán hotel 18phòng đang khai thác - khu dân cư Trung Sơn - liên kế trung tâm.+ Dt: 8m x 18.5m.+ Xây Dựng: Hầm + 4 Tầng (Có Thang máy).+ Vị trí ngay khu ...
      Dự án Trung Sơn, Đường Số 9, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 131 m2 160,31 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ Thảo Điền Green căn số 07 đẹp nhất dự án.DT: 132 mét vuông.Tầng cao, riêng tư.View đẹp nhìn trực diện sông Thành phố Hồ ...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 1 tầng, 110 m2, giá 22 tỷ tại Đường Trúc Đường - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà góc 2 MT đường số Trúc Đường (Làng Báo Chí), P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x11=110m2 vuông vắn.- Kết cấu: nhà c4.- Đường rộng rãi 2 oto...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Dương Nội, 180 m2, giá 20 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 180 m2 111,12 triệu/m2
      Gia đình băn biệt thự 180m2 đất tại Dương Nội - Nam Cường. Mua cách đây 2 năm để dành cho con. Nay không còn nhu cầu nữa để lại giá đẹp cho bác nào thực sự...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 145 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Vũ Trọng Khánh - Hà Đông - Hà Nội

      25.5 tỷ 145 m2 175,87 triệu/m2
      + căn biệt thự 3 mặt thoáng, làng Việt Kiều Châu Âu, Vũ Trọng Khánh, Hà Đông+ Làng Việt Kiều Châu Âu cái tên nói lên tất cả, với tiện ích 4 sao, độ sang...
      Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 2 tầng, 354 m2, giá 22,5 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      22.5 tỷ 354 m2 63,56 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự 97/20 Lê Hồng Phong: DT đất 354 m2, 1 trệt 1 lầu, 230 m2 sử dụng.Giá 22,5 tỉ.căn biệt thự ngang 7.7 m * dài 17.9 m.Có sân vườn để lại...
      97/20, Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Lakeview City, 3 tầng, giá 25,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.9 tỷ 200 m2 129,5 triệu/m2
      Lakeview city - Chuyên bán & Cho thuê giá rẻ.bán ngay nhà mặt tiền 9.9x20m liên kế Sông và Hồ cảnh quan 3.6ha đầy đủ nội thất cao cấp, có thang máy...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 1 tầng, 800 m2, giá 29 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 800 m2 36,25 triệu/m2
      Nằm ở trung tâm Q. 12 - đường Trương Thị Hoa gần công viên phần mềm Quang Trung, BV Q. 12, trung tâm hành chính Q., TTTM Mega Market.- căn biệt thự gần...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Mỹ Đình I, 5 tầng, 105 m2, giá 21 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21 tỷ 105 m2 200 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc 2 mặt phố đắc địa DT 105m2 x 5 tầng giá 21 tỉ - trung tâm vip nhất Q. - ở sướng - văn phòng đều đỉnh.- Vị trí: Nằm ngay sau Q. ủy Nam...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Liên Cơ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Furama Villas, giá 23 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      23 tỷ 378 m2 60,85 triệu/m2
      - Nằm ngay trên tuyến đường huyết mạch Võ Nguyên Giáp, cách trung tâm 5 ph, Hội An 20 ph.- DT sàn: 322  mét vuông (2 tầng gồm 3 PN đầy đủ nội thất,...

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 22,5 tỷ tại Quận Hồng Bàng

      22.5 tỷ 200 m2 112,5 triệu/m2
      - Vị trí nằm tại phân khu Paris vin Imperia, Thượng Lý, gần sông view cực thoáng mà giá chỉ bằng căn xây thô.- ngôi nhà hoàn thiện đẹp, thiết kế theo...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 175 m2, giá 22,05 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      22.05 tỷ 175 m2 126 triệu/m2
      Đơn lập Đảo Dừa 2 Mặt thoáng sông sau nhà.- DT 175m2 đất, XD 284m2 sàn.- MT 11m.- Sông sau nhà.- Cửa nhà hướng Tây Bắc, sông hướng Đông Nam.Giá: 22 tỉ,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 288 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 288 m2 81,6 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn biệt thự 2 MT khu căn biệt thự Thạnh Xuân, P. Thạnh Xuân, Q. 12.DT: 20x15 = 288  mét vuông.Số tằng: 3 tầng.DTXD: 125.3...
      KBT Thạnh Xuân, Đường Quốc lộ 1A, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 24 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      24 tỷ 0 m2
      [Cần bán ngay] căn biệt thự song lập Ngọc Trai 150,3 mét vuông, vin Ocean Park - Tiện nghi cấp- DT đất: 150,3m2- DTXD/sàn: 77m2- Tổng DTXD:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.