Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Chung cư 6th Element, giá 24,84 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      24.84 tỷ 108 m2 230 triệu/m2
      Hiện có 1 vài suất ngoại giao thấp tầng tại dự án 6th Element KĐT Tây Hồ Tây.anh/chị đầu tư thì đến xem dự án ngay nhé.- DT đất 108m2, xây 4,5 tầng.- Bàn...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 2 tầng, 390 m2, giá 26 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      26 tỷ 390 m2 66,67 triệu/m2
      Nằm trên cung đường sát biển Hồ Tràm, liên kế các resort cao cấp như Melia, Hyatt, Ixora và Vietsovpetro Hồ Tràm, dự án Angsana Hồ Tràm Residences Hồ Tràm...
      Dự án Angsana Residences Hồ Tràm, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 25,5 tỷ tại Thủ Đức

      25.5 tỷ 189 m2 134,93 triệu/m2
      Vạn phúc ngộp bank cần bán ngay.SN: 18 đường 40 KDT Vạn Phúc, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.- Năm 2022 giá 35 tỉ k bán, nay 2023 chốt nhanh 25,5 tỉ.- DT: 9m...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 220 m2, giá 22 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 220 m2 100 triệu/m2
      * căn biệt thự bự thiệt có giá cực rẻ Tân Bình* Tuy nhiên đó chưa phải là ưu điểm duy nhất, ngôi nhà có vị trí đẹp, cách MT 50m, khu vực an ninh, đường...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 450 m2, giá 26 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      26 tỷ 450 m2 57,78 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn biệt thự đẹp nhất Quang Minh 450m2 - Mê Linh, HN tặng nội thất 8 tỉ.đc:- khu đô thị Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài,...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 550 m2, giá 22 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      22 tỷ 550 m2 40 triệu/m2
      Chuyển nhà sang Anh cùng các con nên gia đình tôi muốn bán gấp căn A8 - 18 550 mét vuông tại khu A vip nhất của dự án.Các căn của khu vẫn giao dịch...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 21 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21 tỷ 300 m2 70 triệu/m2
      DT: 300 mét vuông đất.Xây dựng 3 tầng.Tổng DTSD: 591 mét vuông.Hoàn thiện vật liệu cao cấp nhập ngoại, chống thấm và ốp đá tường, hệ kính 2 lớp...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 203 m2, giá 22 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 203 m2 108,38 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn Verosa Park Khang Điền:DT: 203m2, sân vườn rộng lớn là ưu thế cho gia chủ có thể tổ chức tiệc, sân chơi cho trẻ em, không gian riêng...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề The Manor Central Park, giá 28 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 99 m2 282,83 triệu/m2
      Lô liên kế 99m2 bàn giao nội thất đầy đủ: Giá 29 tỉ..- nhà phố thương mại 99m2 bàn giao nội thất đầy đủ: 28 tỉ.- nhà phố thương mại 75m2 bàn...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 240 m2, giá 25 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      25 tỷ 240 m2 104,17 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view sông tại xã Đại Phước, huyện Nhơn Trạch, Đồng NaiQuy mô 55ha. CĐT Ecopark lừng danhSát sông, cách nhà thờ Đức Bà 18 kilomet,...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 203 m2, giá 22 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 203 m2 108,38 triệu/m2
      Tôi chính chủ gửi bán độc quyền biệt thự Vip trong dự án Verosa Park.DT: 203m2.DTXD: 258m2. Xây 1 triệt 2 lầu.giá: 22 tỉ.Căn này cực kỳ đẹp, KH mua để ở....

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      * Bán căn biệt thự Pháp DT khủng (8x25m).+ Đường xe ô tô 8m.+ 2 MT hẻm Phan Huy ích, Gò Vấp.Tiện ích: Gần chợ hạnh thông tây, làng hoa gò vấp, trung tâm...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị VCN Phước Hải, 330 m2, giá 30 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      30 tỷ 330 m2 90,91 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sang trọng - Đẳng cấp khu đô thị VCN Phước Hải - TP Nha Trang.+ vừa xây nội thất đầy đủ cao cấp.+ DT 330 mét vuông ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn biệt thự Phoenix Legend Halong Bay Villas and Hotel, giá 24 tỷ tại Hạ Long

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      Do gia đình áp lực tài chính, cần bán gấp, bán cắt lỗ biệt thự vị trí đắc địa, phiên bản giới hạn tại Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh.- MT: 15m.- DT:...
      Dự án Phoenix Legend Ha Long Bay, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 153 m2, giá 23,12 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23.12 tỷ 153 m2 151,1 triệu/m2
      Bộ sưu tập chỉ với 79 căn villa liên kế và chỉ 24 căn view trục diện hồ tự nhiên.Hiện tại chỉ còn 4 căn mua trực tiếp từ chủ đầu tư.Chi tiết 4 căn villa...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Louis City Tân Mai, giá 25,72 tỷ tại Hoàng Mai

      25.72 tỷ 139 m2 185 triệu/m2
      Tôi có suất ngoại giao đường 40m cần bán lại, MT nhà 8m.- DT: 139 mét vuông.- Hướng Tây.- MT nhà 8m, xây 5 tầng.- Vị trí đắc địa của đường 40m đối...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 120 m2, giá 23,2 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      23.2 tỷ 120 m2 193,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế, Phú Thượng - Tây Hồ, 120 mét vuông, MT 6m vỉa hè, KD, oto dừng đỗ, 2 MT, 23.2 tỉ.DT 120 mét vuông, 4 tầng, MT 6m,...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam An Khánh, giá 27 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      27 tỷ 336 m2 80,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự song lập khu khép kín hồ lớn Vista Lago dự án Sudico Nam An Khánh- DT 336m2- Đã xây thô với thiết kế hiện đại- Nhà hướng Đông tứ...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.