Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 30 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      30 tỷ 330 m2 90,91 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sang trọng - Đẳng cấp KĐT VCN Phước Hải - TP Nha Trang.+ vừa xây nội thất đầy đủ cao cấp.+ DT 330 mét vuông ngang 15m.+ 5 PN,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà lk Khu biệt thự Mỹ Thái 2, 3 tầng, giá 28 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự liền kề Mỹ Thái, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. Nằm ngay công viên Nam Viên rộng 2ha, an ninh yên tĩnh, thích hợp ở. Đầy đủ các tiện ích, siêu...
      Dự án Mỹ Thái 2, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề Khu đô thị Mỹ Đình I, 4 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Hàng khan hiếm thị trường - biệt thư liên kế Lưu Hữu Phước Nguyễn Cơ Thạch khu đô thị Mỹ Đình 1 100 mét vuông 4 tầng, MT 6m giá 20 tỉ.+ cực hiếm,...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 30 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 161 m2 186,34 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Sunlake tháng 06/2023 - 7x23m - 30 tỉ, Góc 10x23 65 tỉ:tòa căn hộ F5 7x23m - Hầm + 4 tầng - Tháng 3/2023 ký hợp đồng mua bán giá 30...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị mới Phùng Khoang, giá 21 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21 tỷ 148 m2 141,9 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển chỗ ở nên cần bán căn biệt thự ngõ 67 khu đô thị Phùng Khoang - ngay sạch khu đô thị Mỗ Lao - Làng Việt Kiều Châu Âu - Nam Từ...
      Phùng Khoang, ngõ 67, Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 6 tầng, 106 m2, giá 21 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      21 tỷ 106 m2 198,12 triệu/m2
      Bán LK Văn Quán KD 106 mét vuông xây 6 tầng thang máy giá 21 tỉ liên hệ 0945 132 ***.Cần bán căn liên kế thuộc KĐT Văn Quán chân tòa nhà căn hộ...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 200 m2, giá 20 tỷ tại Đường Phạm Phú Tiết - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      BÁN biệt thự PHẠM PHÚ TIẾT, MT ĐƯỜNG 7m5, KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ DT 200m2 ( 10x20) Tây Nam Nhà gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1...
      Đường Phạm Phú Tiết, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, giá 25 tỷ tại Đường A - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 0 m2
      Đẳng cấp sống đích thực - căn biệt thự đẹp nhất khu vực - nhà cao cửa rộng - bề thế - giá hấp dẫn.Cam kết thông tin thật 100 phần trăm.+ Đường A khu...
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 27,99 tỷ tại Đường Trần Thị Ngôi - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      27.99 tỷ 160 m2 174,94 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique villas MT Trần Thị Ngôi, P. 4, Q. 8 TP HCM.- DT: ngang 8m dài 20m nở hậu đều đẹp. Công nhận...
      Đường Trần Thị Ngôi, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 333 m2, giá 26 tỷ tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 333 m2 78,08 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm xe hơi Nguyễn Thị Thập 333m2, 2x tỉ, P. Bình Thuận, Q. 7 + Giá tham khảo 28 tỉ_ NH định giá 33 tỉ + Khung giá đầu tư.+ Dự phóng...
      Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 110 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      DT đất 110m2, với 5 tầng và MT rộng 6m,Lô góc, 3 MT, vỉa hè rộng 3m, oto tránh và phù hợp để KD văn phòng.DT đất 110m2, với 5 tầng và MT rộng 6m,căn biệt ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 210 m2, giá 26 tỷ tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 210 m2 123,81 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh ngôi nhà căn biệt thự ven khu khu vip Bình Thạnh. Đường trước nhà rộng 12mDT 10x21m, công nhận 210 mét vuông đất, sổ vuông rất...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề Jamona Home Resort, 3 tầng, 250 m2, giá 21 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 250 m2 84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự đẳng cấp 5* khu dân cư Jamona 250m2 (10 x 25) 3 tầng 21 tỉ thỏa thuận P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.Mô Tả:+ Kết cấu:...
      Dự án Jamona Home Resort, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, 220 m2, giá 24,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      24.5 tỷ 220 m2 111,37 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự khu đô thị Văn Quán DT 220 mét vuông, 4 tầng, MT 10m gần hồ vị trí đẹp đường rộng rất gần hồ.Cách 50m ra đường Nguyễn Khuyến...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà phố,DT 7*15.5m.Hiện trạng thô, như hình,Giá thị trường 35 tỉ.Giá bán ngay 23 tỉ - hàng ngợp.call ngay 0919 656 ***
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 2 tầng, 162 m2, giá 25,5 tỷ tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 162 m2 157,41 triệu/m2
      Chuyển nơi ở khách cần bán biệt thự tâm huyết khu dân cư Tấn Trường, Q. 7.- DT: 9 x 18m.- Xây dựng: Trệt 2 lầu sân thượng, thiết kế gồm 4 phòng ngủ...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Nam Trung Yên, giá 25,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      25.5 tỷ 75 m2 340 triệu/m2
      Cực phẩm Cầu Giấy - tặng đầy đủ nội thất 8 tỉ - MT quyền lực - thiên đường hưởng thụ - tiện ích đỉnh - không có căn T2 tầm tiền.khu đô thị Nam Trung...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 25 tỷ tại Đường A - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 0 m2
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.