Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, 245 m2, giá 30 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      30 tỷ 245 m2 122,45 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Linh Đàm, Hoàng Mai, 245m2, MT 10m, KD giá 30 tỉ.- Gia chủ cần bán ngay biệt thự KĐT Linh Đàm Q. Hoàng Mai, vị trí đắc địa trong...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Biệt thự An Vượng Villa, 4 tầng, giá 22 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn gia đình tôi cần chuyển nhượng lại gấp biệt thự An Vượng Villa cạnh hồ giá 22 tỉ.DT: 180m2.Đường thông thoáng, ngay sát hồ.bìa đỏ chính...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu dân cư Tấn Trường, giá 28 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 148 m2 189,19 triệu/m2
      Chuyển công tác ra Bắc cần bán biệt thự tâm huyết tại khu dân cư Tấn Trường, Phú Thuận, Q. 7.- DT: 8 x 18,5m công nhận 148m2.- Xây dựng: Trệt 2 lầu sân...
      Dự án Tấn Trường, Đường Gò Ô Môi, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 75 m2, giá 22,99 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.99 tỷ 75 m2 306,54 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi cần bán căn liên kế 75 mét vuông*7 tầng thang máy, hoàn thiện nội thất tuyệt đẹp.- Vị trí ngay Vành Đai 3 Khuất Duy Tiến, Vị trí...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu biệt thự Hưng Thái, 2 tầng, giá 23 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 126 m2 182,54 triệu/m2
      1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống dt 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà tiện sửa chửa mới - hướng Nam - SHR cầm tay. Giá 23 tỉ.2/ Hưng Thái nhà mới...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 2 tầng, 126 m2, giá 28 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 126 m2 222,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự . Giảm mạnh cho khách thiện chí - nhanh gọn lẹChính chủ thanh lý gấp căn biệt thự - compound hẻm 3 Quốc Hương, gần sông thoáng mát....
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 288 m2, giá 29 tỷ tại Đường Bình Quới - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 288 m2 100,7 triệu/m2
      Ngộp ngộp.Cần bán nhanh căn biệt thự cũ Bình Thạnh. DT 288m2. Chỉ 29 tỉ.Chủ ngộp bank gửi bán căn biệt thự Thanh Đa, Bình Thạnh.Giá chỉ 29 tỉ TL nhẹ...
      Đường Bình Quới, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề Khu đô thị mới Phú Lương, 3 tầng, 228 m2, giá 23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      23 tỷ 228 m2 100,88 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 3 tầng khu ĐTM Phú Lương Văn Phú, Hà Đông, thành phố Hà Nội. DT 228 mét vuông, MT 12m, khu vực chia lô hạ tầng đồng bộ, khuôn...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 5 tầng, giá 20,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20.4 tỷ 120 m2 170 triệu/m2
      - căn biệt thự nhà vườn gần hồ Vĩnh Hoàng xung quanh toàn căn biệt thự vip, không khí trong lành, thoáng mát quanh năm.- Cách đường Vành Đai 2.5 nối ...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu phức hợp Jamona Golden Silk, giá 20,8 tỷ tại Quận 7

      20.8 tỷ 134 m2 155,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự trong khu Jamona Golden Silk Q. 7, giá 20 tỉ x.Ngang 7,5 mét, dài 18 mét.Kết cấu 4 tầng, BTCT chắc chắn.Hiện trạng căn biệt thự khu...
      Dự án Jamona Golden Silk, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 9 tầng, 110 m2, giá 30 tỷ tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 110 m2 272,73 triệu/m2
      BÁN TOÀ BUIDING LÔ GÓC 3 THOÁNG VIP NHẤT CẦU GIẤY
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 30 tỷ

      30 tỷ 161 m2 186,34 triệu/m2
      SUNLAKE VILLAS căn biệt thự liên kế KDT Vạn Phúc city Trục giữa gần công viên, hồ bơi Imperial Mã căn : G5-04 - 7x23 =161 mét vuông Kết cấu : Hầm...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 24 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 220 m2 109,1 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự sân vườn Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.- DT: 10 x 22m.- Hiện trạng: Trệt + 3 Tầng (hoàn công đầy đủ).- Đường nhựa 12m thông...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 30 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 161 m2 186,34 triệu/m2
      Chủ chấp nhận bán lỗ, bán rẻ hơn giá CĐT. Giảm 45tỉ (giá trên hợp đồng là 35,4 tỉ) bán trong tuần ra đi gấp căn Sunlake Villas Vạn Phúc City.- Nhà thô căn...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán liền kề, biệt thự Cityland Park Hills, 4 tầng, giá 23,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 114 m2 206,15 triệu/m2
      68 đường số 2 khu Cityland Phan Văn Trị, Gò Vấp.DT: 114 mét vuông (6m x 19m).Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu + tum.KDC yên tĩnh, dân trí cao, sân tenis,...
      Dự án CityLand Park Hills, 68 Đường Số 2, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Vĩnh Hoàng, 5 tầng, 117 m2, giá 20,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 117 m2 175,22 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn - 2 MT - vỉa hè - oto tránh - KD văn phòng - đã hoàn công trên sổ.- căn biệt thự nhà vườn nằm khu đô thị Vĩnh Hoàng, P. Vĩnh...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Tam Trinh, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 110 m2, giá 20 tỷ tại Đường 2 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà góc 2 MT, mặt phố khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, khu làng xanh với nhiều cây cối cạnh hành lang sông Thành phố Hồ Chí Minh. Khu vực xung...
      Đường 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Đỗ Thị Minh Phường Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 631 m2, giá 29,5 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      29.5 tỷ 631 m2 46,76 triệu/m2
      Bác Phúc sang định cư bên Anh cần bán căn biệt thự nhà vườn - 630,7 mét vuông - 29,5 tỉ.* Vị trí: Phố Việt Hưng.* DT: 630,7 mét vuông - 29,5...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.