Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Nam An Khánh, 5 tầng, 600 m2, giá 24,6 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      24.6 tỷ 600 m2 41 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Nam An Khánh, DT: 600 m2, xây 3 ,5 - tầng, Giá: 4 x tr /m2 (giá cả nhà và đất). - DT : 600 m2- Đã xây thô 3,5 tầng và hoàn thiện mặt...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự The Manor Central Park, 5 tầng, giá 23 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại 2 mặt thoáng, nội thất hoàn thiện rất đẹp, gia đình muốn bán sớm giá 23 tỉ.Vị trí cực đẹp, cách một căn là phố đi bộ. Căn ngã ba...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 tầng, giá 20 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 108 m2 185,19 triệu/m2
      Cần bán liên kế lô góc Làng việt Kiều Châu Âu, Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao.- DT 108m2, MT 20m, nhà 4 tầng. Đông Bắc và Đông.- Vị trí nằm trong khu liên kế 6...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 120 m2, giá 20 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc BT Nguyễn Khuyến - Đẳng cấp đại gia 120m2x5T, MT 12m. Giá 20 tỉ.- BT lô góc có 1 không 2 với lối kiến trúc giả cổ Pháp tinh xảo. Xây 5 tầng...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 203 m2, giá 30 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 203 m2 147,79 triệu/m2
      Vị trí biệt thự Góc đối diện Aeon Mall đi vào. Khu Tên Lửa Bình Tân.Diệt tích: 8m x 25m, 3 tầng.Nhà mới, trống.SHR.Đường trước nhà rộng 14m nhựa.Khu khu ...
      Đường 11A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 23 tỷ

      23 tỷ 240 m2 95,84 triệu/m2
      CHúng tôi cần gấp tiền để làm ăn nên cần chuyển nhượng lại một căn căn biệt thự tọa lạc tại khu đại đô thị GS do tập đoàn GS Hàn Quốc làm CĐT.- DT:...
      Dự án Zeitgeist City, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 93 m2, giá 20,92 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      20.93 tỷ 93 m2 225 triệu/m2
      * Ra mắt dự án thấp tầng Rue De Charme khu đô thị Hạ Đình, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Rue De Charme 214 Nguyễn Xiển thoả mãn nhu cầu 1 sp có giá trị...
      Legacy Garden, 214, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 29 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      29 tỷ 165 m2 175,76 triệu/m2
      BT khu Anh Đào 165 mét vuông thiết kế 4 tầng đã hoàn thiện nội thất cơ bản.Vị trí lõi dự án, thuận tiện đi lại, gần Vincom Plaza Long Biên.giá 29 tỉ,...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỹ Đình I, 5 tầng, giá 25 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      Sốc nhiệt ngày hè chủ không chịu nổi, hạ luôn 10 tỉ để bán ngay nhà căn biệt thự khu đô thị Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.+ DT; 95m2 x 5...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 110 m2 195,46 triệu/m2
      Bán căn biệt thự xiếu đẹp tại thảo điền Q. 2 - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc BTCT cực chắc chắn+ Trệt gồm sân rộng đặt bàn trà, garage để xe, phòng khách, bếp...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 162 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 162 m2 141,98 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt tiền 162 mét vuông vin Q. 9 với giá 23 tỉ BTP.Kết cấu: 1 trệt - 4 lầu - 1 tum.DT đất: 162 mét vuông (Ngang 8m dài 18m).DTSD:...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 22 tỷ

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế 90 mét vuông vin The Harmony. Thuộc dãy căn biệt thự Nguyệt Quế phía Hồ điều hòa, gần công viên vui chơi trẻ em, sân...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu dân cư Sông Giồng, 3 tầng, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 152 m2 164,48 triệu/m2
      - Nhà bán.- 1 trệt 3 lầu sân thượng.- DT: 8 x 19m.- diện tích xây dựng: 92,7 mét vuông.- DTS: 267,1 mét vuông.- sổ hồng riêng.- Giá: 25...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 7 tầng, 150 m2, giá 25 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Hải An - Hải Phòng

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 7 tầng thang máy cực đẹp khu phân lô Lê Hồng Phong, Hải Phòng.- DT 150 mét vuông.- MT hơn 7m.- Hướng Tây tứ trạch.- sổ đỏ chính...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 220 m2, giá 24,9 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      24.9 tỷ 220 m2 113,19 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự nằm giữa trung tâm KĐT Văn Phú với DT sổ lên tới 220 mét vuông nở hậu. Phù hợp với tất cả các doanh nhân thành đạt muốn trở về tận...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán gấp biệt thự An Khang Villas, 5 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự An Khang vị trí đẹp gần căn hộ chung cư Anland 5 tầng full hầm giá chỉ 26 tỉ contact 0916 590 ***.DT 200 mét vuông. Xây...
      Dự án An Khang Villa, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Vinpearl Nam Hội An Resort & Villas, giá 21,3 tỷ

      21.3 tỷ 390 m2 54,62 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp biệt thự Vinpearl Nam Hội An.Căn thiết kế 2 tầng 3 ngủ,DT 390 m2.Giá nhượng lại 21,3 tỉ, chính chủ bao phí thuế,Vị trí căn view hồ...
      Dự án Vinpearl Nam Hội An, Huyện Thăng Bình, Quảng Nam

      Cần bán ngay nhà lk 1 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      chính chủ mới dọn đi nơi khác, nhà trống, dễ dọn vô ở ngay.(Khu villa cuối đường Nguyễn Xí kéo dài).Chính chủ: Cần bán ngay nhà căn biệt thự Đặng Thùy...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.