Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 135 m2, giá 22,5 tỷ tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 135 m2 166,67 triệu/m2
      căn biệt thự cao cấp sân vườn. căn hộ góc. 5 tầng - khu căn biệt thự Kiều Đàm Him Lam Q. 7. Thiết kế phong cách hiện đại. Có thang máy xịn - căn hộ ...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 21 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21 tỷ 300 m2 70 triệu/m2
      * căn biệt thự Full Hồ Bơi sát biển Đà Nẵng View 2 MT Chính Diện Sông . SHR Lâu Dài, Nhận Nhà Ở Ngay Hoặc Cho Thuê 100 tr/Tháng.--------------------* Nổi...
      Dự án One River, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      23 tỷ 180 m2 127,78 triệu/m2
      Em Châu bán căn nhà phố thương mại 3 MT, nằm trên trục đường chính, phía sau nhà là công viên thuộc dự án vin Ocean Park 3, hàng ký mới CĐT, quỹ cuối...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Mỹ Giang, giá 30 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 126 m2 238,1 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự Mỹ Giang, DT: 7x18m xây dựng 1 trệt, 2 lầu và áp mái. Thiết kế 3 phòng ngủ và 1 phòng làm việc, sân vườn rộng, nhà mới...
      Dự án Mỹ Giang 1&2, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Nam Trung Yên, 90 m2, giá 21 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      21 tỷ 90 m2 233,34 triệu/m2
      + Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại, nội thất nhập khẩu. Vị trí nhà gần nhiều tuyến phố lớn: Phố Trung Kính, Phố Mạc Thái Tông, Phố Mạc Thái Tổ,...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 108 m2, giá 21,32 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      21.32 tỷ 108 m2 197,37 triệu/m2
      Độc quyền căn *SH4 XX 2 Mặt đường 20m &đường 13m.- Nằm sát Vừơn hoa và đi thẳng ra hồ tạo sóng lớn nhất TG.- DT đất: 108m2.- Hướng: hướng Đông Nam &hướng ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 25,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.4 tỷ 188 m2 135,11 triệu/m2
      * Cần bán nhà mặt tiền căn hộ góc DT lớn 9*20m tại Lakeview City.- Nhà full nội thất xịn, cao cấp, chỉ xách va li vô ở ngay.- Đã có HĐMB, công...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 386 m2, giá 27 tỷ tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      27 tỷ 386 m2 69,95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường Lê Văn Miến, Hòa Minh, Liên Chiểu 386 m2 giá 27 tỉ còn TL;- DT: 386 m2 (15 * 26);- pháp lí: sổ hồng riêng vuông vức, đẹp,...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khai Sơn Hill, 4 tầng, 179 m2, giá 28 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 179 m2 156,43 triệu/m2
      biệt thự có DT 179 mét vuông, xây trên đồi nhân tạo cao 3,8m so với mặt đường, thiết kế 1 tầng hầm, 3,5 tầng nổi, hoàn thiện mặt ngoài, bên trong có...
      Dự án Khai Sơn Hill, Đường Ngọc Thụy, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 166 m2, giá 22,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22.9 tỷ 166 m2 137,96 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự tại Lucasta Villa - Khang Điền.căn biệt thự song lập & đơn lập.giá từ 22,9 tỉ/căn.call ngay Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.KDC căn...
      Dự án Lucasta Villa, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 284 m2, giá 25,3 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      25.3 tỷ 284 m2 89,09 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Sailling Club Bãi Cháy Hạ Long - thiết kế phong cách villas Bắc Âu, lấy trọng ánh sáng từ thiên nhiên.- DT 284 mét vuông đất,...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 m2, giá 21 tỷ tại Xã An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 4 m2 5250 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn Củ Chi, đường nhựa DT 4053.5m2, thổ cư 300m2 giá 21 tỉ.Ngay KDC đông đúc, gần UB, trường học, BV, NH,...- DT 4053.5m2, thổ cư...
      Đường 732, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 145 m2, giá 27,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      27.5 tỷ 145 m2 189,66 triệu/m2
      Biệt thự sân vườn 4 tầng Ba Đình, 3 thoáng, An ninh, ô tô đỗ, View công viên, DT 145 mét vuông, MT 8m, 27.5 Tỷ.Mô tả: + Thiết kế biệt...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Nam Trung Yên, 5 tầng, giá 26,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 75 m2 353,34 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí KD đắc địa khu đô thị Nam Trung Yên, khách mua vừa để ở hoặc KD văn phòng, trước cho thuê nguyên nhà giá 100tr/tháng.+ Thông số: 75m2, 5...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 185 m2, giá 30 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 185 m2 162,17 triệu/m2
      Vị trí đẹp oto để cửa vài cái, căn biệt thự nằm trong khu phân lô, hàng xóm toàn lãnh đạo, quan chức, dân trí cao, an sinh xã hội đỉnh. Nhà có thể ở...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 330 m2, giá 26 tỷ tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 330 m2 78,79 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn cổ điển hơn 300m2 thổ cưNgang 12 dài 20m + Tặng khách gần 100m 2 để oto.+ Gồm 1 trệt 1 lầu 1 gác tổng 6 PN có phòng dưới tầng một...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 2 tầng, 126 m2, giá 21 tỷ tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 126 m2 166,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố THƯƠNG MẠI PHÚ MỸ VẠN PHÁT HƯNG - Q7 mở bán hotline : 0909 624 *** Trần Cảnh- đường số 7 - Phú Mỹ - Q7- DT: 6x21 m2.- Hướng Nam - Cấu trúc:...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Đặng Xá 1, 3 tầng, 231 m2, giá 21 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 231 m2 90,91 triệu/m2
      LH Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0988 363 *** để xem nhà. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi công đoạn...
      Dự án Đặng Xá 1, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      N
      Thuấn Bđs Và Hơn Thế Nữa Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.