Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Hoa Phượng, 3 tầng, giá 24 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      24 tỷ 314 m2 76,44 triệu/m2
      "căn biệt thự mặt phố Hoa Phượng đẳng cấp thượng lưu.Nhà thật  phần trăm, làm việc chính chủ, giá rẻ tận gốc.Dt khủng.MT 15m.Vỉa hè KD.Hạ tầng...
      Dự án Hoa Phượng, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 93 m2, giá 22 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      22 tỷ 93 m2 236,56 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô cao cấp, Hạ Đình Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội, DT 93  mét vuông x 5 tầng, MT 5,5 m, thoáng 2 mặt trước sau, đường trước nhà 11 m,...
      Dự án Legacy Garden, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Tổng cộng hơn 200 ngôi nhà liên kế căn biệt thự và hơn 600 chung cư cao tầng tại hai khu đất, có tổng DT đất ~ 11.84 hec ta.Tổng chi phí phát triển...
      Dự án Clarita Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 290 m2, giá 29 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng

      29 tỷ 290 m2 100 triệu/m2
      - căn biệt thự Lê Hồng Phong rộng gần 300m2.- Kết cấu: 3 tầng 5 ngủ 4  phòng vệ sinh.- Thiết kế theo phong cách Châu Âu đơn giản, sang trọng, tối...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 250 m2, giá 29 tỷ tại Đường Số 1 - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 250 m2 116 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự khu vip Tên Lửa, khẳng định đẳng cấp chủ nhân.+ Đường số 250 mét vuông, 4 tầng, 10x25m, P. Bình Trị Đông B, Bình Tân.+ Vị trí:...
      Đường Số 1, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Premier Village Danang Resort, giá 21 tỷ tại Ngũ Hành Sơn

      21 tỷ 300 m2 70 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán căn " căn biệt thự sang trọng " View đẹp nhất sát biển Đà Nẵng. Nhận nhà sở hữu ngay, sổ hồng riêng lâu dài vĩnh viển trao tay. Cam...
      Dự án Premier Village, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn biệt thự 6 tầng, 115 m2, giá 29 tỷ tại Đường 4 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 115 m2 252,18 triệu/m2
      MT P. Thảo Điền - lô góc 115m2 (10.5x11) sổ A4 - 6 tầng, thang máy - giá dễ thương.MT P. Thảo Điền, Thủ Đức.DT: 115m2 - 6 lầu - 10.5 x 11.Giá dễ thương.Mô...
      Đường 4, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The EverRich I, 5 phòng ngủ, 768 m2, giá 20 tỷ tại Quận 11

      20 tỷ 768 m2 26,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư penthouse The EverRich, Đ/C 968 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11, DT: 768m2, 1 trệt 1 lầu, 5 PN, 6  toilet, tặng nội thất luxury,...
      The EverRich I, 968, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 23 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      23 tỷ 300 m2 76,67 triệu/m2
      Cần bán lại biệt thự 3 tầng khu Euro Villa 2 - Đường Giáng Hương 9.Thông tin chi tiết:- DT đất: 300 mét vuông.- Kích thước: 12 x 25m.- Tây Bắc.căn ...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 500 m2, giá 29 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 500 m2 58 triệu/m2
      Nhu cầu không sử dụng nữa tôi cần chuyển nhượng gấp căn biệt thự view đẹpCó hồ bơi riêng, sân vườn thoáng bìa đỏ chính chủ ,đang cho thuê 20tr/tháng...
      Đường Cao Hà, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 26 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26 tỷ 93 m2 279,57 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà phố thương mại giá rẻ cuối cùng tại vin Gardenia Hàm Nghi, Mỹ Đình.nhà phố thương mại dãy B1, B2, B4, B5.93 mét vuông.Hướng...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 20 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      * Nhà hoàn thiện nội thất xịn xò khu Vạn Phúc 1.Đường 2: 5x23m, đường 14m, hầm 4 lầu, hướng ĐB, thang máy, giá 21 tỉ.Đường 2: 7.3x19m, đường 14m, 5 lầu,...
      Dự án Khu đô thị Vạn Phúc City, Đường 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 263 m2, giá 20 tỷ tại Thành phố Hải Dương - Hải Dương

      20 tỷ 263 m2 76,05 triệu/m2
      căn biệt thự song lập ven hồ Vịnh Ngọc Dãy căn biệt thự duy nhất của dự án sở hữu tầm view đắt giá: Sở hữu 3 tầng view Công Viên Xitrum - Hồ Vịnh Ngọc -...
      Dự án Ecopark Hải Dương - Ecorivers, Thành phố Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 130 m2, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 130 m2 200 triệu/m2
      căn biệt thự LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU - MỘ LAO HÀ ĐÔNG – 2 MẶT ĐƯỜNG – 3 THOÁNG - DT 130M - 3 TẦNG - MT 9,5M - GIÁ 26 tỉ – Ở TUYỆT ĐỈNH- KHU VỰC QUÁ HIẾM...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 167 m2 122,76 triệu/m2
      Em My hiện đang quản lý toàn bộ chung cư 4 phòng ngủ bán tại Đảo Kim, cập nhật mới nhất 7/2023.Xin vui lòng liên lạc qua liên lạc phòng kinh ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4054 m2, giá 21 tỷ tại Xã An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 4054 m2 5,19 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn Củ Chi, đường nhựa DT 4053.5m, thổ cư 300m giá 21 tỉ.Ngay KDC đông đúc, gần UB, trường học, BV, NH,... - DT 4053.5m2, thổ cư 300m. -...
      Đường An Nhơn Tây, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, giá 23 tỷ tại Quận 7

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Him Lam đường 12 nhà thiết kế đẹp.- DT: 5*20 xây 1 hầm 1 trệt 3 lầu cầu thang ở giữa.Thuận tiện giao thông đi lại.L/H 0909 934 ***. Em...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Swan Bay, 540 m2, giá 28 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      28 tỷ 540 m2 51,86 triệu/m2
      Cần bán ngay dinh thự mặt sông hàng hiếm tại Đảo SwanBay.DT: 18x30 (540m).Vị trí tuyệt đẹp.giá chỉ 28 tỉ full thuế phí.thỏa thuận cho khách mua thiện...
      Dự án Swan Bay , Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.