Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 21 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      21 tỷ 150 m2 140 triệu/m2
      Dưới đây xin đc giới thiệu đến Quý nhà đầu tư 1 số biệt thự siêu VIP và đắc địa với giá hiện tại vẫn tiếp tục tạo ra giá trị gia tăng về dòng tiền cho...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 158 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 158 m2 158,23 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu, Nguyễn Văn Lộc, Hà Đông, 158m, 3 tầng, giá 25 tỉ 2 mặt Phố.Vị trí rất đẹp nhiều khách săn tìm, dân trí rất cao,...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Senturia Vườn Lài, 200 m2, giá 25 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Cần bán biệt thự khu căn biệt thự nghỉ dưỡng Senturia vườn lài Q12 ( DT 10x20) nhà đẹp như ảnh thích hợp cho giới nhà giàu chọn nơi yên tĩnh (nhà như...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 150 m2, giá 30 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      Bán biệt thự SL tại vin Ocean Park, mặt hồ rất đẹp, view trực diện hồ thoáng đãng.- căn biệt thự song lập thuộc khu phố San Hô, DT 150m, tổng xây dựng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 95 m2, giá 23,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      23.7 tỷ 95 m2 249,48 triệu/m2
      liên kế, căn biệt thự Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao, lô góc 3 thoáng MT 7m, KD văn phòng cực đẹp.+ Nhà nằm trong quần thể KĐT mỗ lao đẹp nhất của Q. hà đông....
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 1 tầng, 207 m2, giá 24,5 tỷ tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 207 m2 118,36 triệu/m2
      căn biệt thự góc 2 MT - giáp Q. 7 - Q. 8 - cực đẹp.Đường số 1, P. Bình Hưng Bình Chánh.- Nhà căn biệt thự căn hộ góc 2 MT cực đẹp, tổng 4 phòng ...
      Đường Số 1, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 23 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Bán nhà lô góc mặt ngõ phố Duy Tân, Cầu Giấy, vị trí KD đắc địa.- DT sổ 80 mét vuông, nhà 4 tầng lô góc 3 MT, DT từ tầng 2 trở lên là 95m sử dụng.- Vị...
      Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Vinhomes Grand Park, 4 tầng, 255 m2, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 255 m2 113,73 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự sông 255 mét vuông vin The Manhattan - vin Grand Park, liên hệ ngay 0965 645 ***Dự án The Manhattan - vin Grand Park, Q. 9,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 240 m2, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 240 m2 97,92 triệu/m2
      Feliz En Vista - Sky Mansion.- Bán căn 4 phòng giá mềm nhất thị trường.- giá: 23.5 tỉ đã bao thuế phí + 5 phần trăm sổ.- DT 240 mét vuông.- Nội...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 6 tầng, 98 m2, giá 28 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      28 tỷ 98 m2 285,72 triệu/m2
      + Chính chủ bán căn biệt thự phố Vĩnh Phúc, DT 98 mét vuông, 6 tầng thang máy, lô góc, thiết kế, kiến trúc đẹp, trước nhà có sân để xe, thoáng, đầy ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 78 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Tây Sơn - Đống Đa - Hà Nội

      20.5 tỷ 78 m2 262,83 triệu/m2
      + Nhà nằm dãy đẹp nhất khu, lòng đường 12m vỉa hè 2 bên.+ Vừa ở vừa KD, chỉ cách mặt phố 20m.+ Nhà còn đẹp, hiện để không chờ chuyển giao chủ mới.+ Sau nhà...
      Đường Tây Sơn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 234 m2, giá 23 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      23 tỷ 234 m2 98,3 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự song lập Mallorca Thuộc vị trí đẹp nhất dự án Sun Feria Hạ Long.Chi tiết xin LH: 0961 083 ***- Song lập, MT đất 12x19,5m. Cạnh hồ...
      Dự án Sun Grand City Feria, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 400 m2, giá 26 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      26 tỷ 400 m2 65 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự Linh Đàm 400m2 - 4T - MT20m giá 26 tỉ - sân vườn đáng sống.+ căn biệt thự cảnh quan đạt giải nhất kiến trúc thành phố Hà Nội.+...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 255 m2, giá 29 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 255 m2 113,73 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự sông 255 mét vuông The Manhattan vin Grand Park Q. 9 29 tỉ. L/H 0965 645 ***.Dự án The Manhattan - vin Grand Park, Q. 9,...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 4 tầng, 85 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      22.5 tỷ 85 m2 264,71 triệu/m2
      Cần bán ngay Nhà liên kế tại đường Nguyễn Văn Huyên Cầu Giấy:+ Vị trí: Nhà nằm trong khu liên kế thấp tầng tại Phố Nguyễn Văn Huyên Vành đai 2.5 Q. Cầu...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 166 m2, giá 25 tỷ tại Đường A - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 166 m2 150,61 triệu/m2
      Đẳng cấp sống đích thực - căn biệt thự đẹp nhất khu vực - nhà cao cửa rộng - bề thế - giá hấp dẫn.+ Đường A khu ADC 166.5 mét vuông, 3 tầng,...
      Đường A, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Golden Westlake, 4 phòng ngủ, 228 m2, giá 22 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      22 tỷ 228 m2 96,5 triệu/m2
      Bán siêu phẩm 4 phòng ngủ bên Hồ Tây 228m2, Golden westlake tầm view toàn cảnh Hồ Tây liên lạc: 0888 486 ***- Em Minh chuyên mua bán, cho thuê căn ...
      Dự án Golden Westlake, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 6 tầng, giá 25,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25.5 tỷ 72 m2 354,17 triệu/m2
      Bán căn liên kế dự án khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân.- CĐT: Sông Đà 7.- Vị trí: 90 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- liên kế lô góc 2...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.