Thông tin mô tả
Nguyễn Bá Tòng 125
+
+ Nhà thiết kế cực đẹp, chủ tặng hết nội thất, toàn đồ xịn sò, đẳng cấp, không gian cây xanh quanh nhà, nhà rất thoáng mát và sạch sẽ. Tặng hết nội thất hàng hiệu.
+ Nhà đúc BTCT chắc chắn, 6 tầng, 8
+
+
Giá: 22,2 Tỷ
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 177,6 Triệu/m2
483359
Mua bán
Nguyễn Bá Tòng 125
+
+ Nhà đúc BTCT chắc chắn, 6 tầng, 8
+
+
Trịnh Thiên Khánh
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2