Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 221 m2, giá 29 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 221 m2 131,23 triệu/m2
      căn hộ thông tầng tầng hồ bơi - trực diện hồ bơi dt 221m2 - 4 phòng ngủ - 5 phòng ngủ - Giá 29 tỉ.Hình ảnh thật 100 phần trăm - View...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 164 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 164 m2 143,3 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự hạng sang - Q. Tân Bình, P. 13, Đường Ba Vân. Ngay mũi tàu Lũy Bán Bích, giáp với Tân Phú.- DT: 8x19met.- Kết cấu: 1 Trệt 3...
      Đường Ba Vân, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 23 tỷ tại Đường 1 - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23 tỷ 140 m2 164,29 triệu/m2
      căn biệt thự khu Green Star của Hưng Lộc Phát , P Phú Mỹ Q7 -Vị trí đường Nguyễn Lương Bằng 1/ Căn 6.7x20m , xây 1 hầm 3 lầu , wieu công viên, wieu hồ =...
      Đường 1, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 90 m2, giá 20 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Cần tiền xoay vốn làm ăn nên cần bán gấp căn nhà phố thương mại Hải Phát, tại TT Trâu Quỳ:+ DT: 90 mét vuông.+ MT = mặt hậu: 6m.+ Hướng: hướng ...
      Dự án Thuận An, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề Khu dân cư Trung Sơn, 4 tầng, giá 22,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 148 m2 152,03 triệu/m2
      Bán nhà giá siêu mềm nhất khu Trung Sơn, Bình Chánh, Tp. HCM.- DT: 8x18,5m.- Kết cấu: Hầm, trệt + 3 Lầu. Mỗi lầu có 2 phòng và  phòng vệ sinh.- Nội...
      Dự án Trung Sơn, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Nam An Khánh, 5 tầng, giá 26,65 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      26.65 tỷ 410 m2 65 triệu/m2
      Cập nhật bảng hàng khu hồ nhỏ Nam An Khánh SUDICO giá siêu mềm Tháng 3/2023.Hiếm dự án nào có những biệt thự 500-1000 mét vuông như ở khu đô thị...
      Dự án Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 24 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự One River Đà Nẵng mặt sông Cổ Cò.- MT đường Song Hào.- 1 mặt giáp công viên siêu thoáng!- Mặt sau nhà là đường đi bộ MT sông Cổ...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 130 m2, giá 24 tỷ tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      24 tỷ 130 m2 184,62 triệu/m2
      căn biệt thự Phố Vọng-Hai Bà Trưng 130 mét vuông, 4 Tầng, Mt 9m.Vỉa hè.Thang Máy,KD.ô tô. Giá 24 tỉ- Gần các phố,Bạch Mai,Thanh Nhàn, Trần Đại...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu nhà phố Hưng Gia, 3 tầng, 111 m2, giá 21 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      CẦN sang nhượng NHANH mảnh đất căn nhà phố PHÚ MỸ HƯNGVị trí nằm tại trung tâm Khu KD thương mại Hưng Gia Hưng Phước (Khu R)DT ngang 6m dài 18.5m vuông ...
      Dự án Khu nhà phố Hưng Gia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 144 m2, giá 26,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      26.8 tỷ 144 m2 186,12 triệu/m2
      Thay mặt phòng KD dự án vin Ocean Park 2 The Empire, em Tùng Lâm 0376 305 *** Xin kính chào quý anh/chị nhà đầu tư và gửi quý vị một trong những căn siêu...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 133 m2, giá 24 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      24 tỷ 133 m2 180,46 triệu/m2
      căn biệt thự bự thiệt. Phù hợp cán bộ cao cấp, đại gia mua về ở để thể hiện, vừa ở vừa KD. Cái gì cũng tiện. Lô góc 2 ngõ ô tô, 133 m2, 24 tỉ.Vip nhất...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 254 m2, giá 29 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tăng giá X2, X3, pháp lí đất ở vĩnh viễn gần biển (quỹ đất hiếm ở trung tâm thành phố. Hạ Long).Vị trí quỹ đất gần biển, view vịnh biển...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh biệt thự Regent Residences Phú Quốc, giá 24,9 tỷ tại Phú Quốc - Kiên Giang

      24.9 tỷ 422 m2 59,01 triệu/m2
      Nhượng lại biệt thự Regent Phú Quốc 6* giá siêu mềm.Cần nhượng lại biệt thự 2 PN giá siêu mềm thuộc khu nghỉ dưỡng Regent Phú Quốc đang vận hành.- DT...
      Dự án Regent Residences Phú Quốc, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Gamuda City, 5 tầng, 120 m2, giá 21 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Gamuda Hoàng Mai.Giá: 21 tỉ (có thỏa thuận).DT: 120m2.Nội thất: Đầy đủ siêu đẹp như trên thiên đình.View: Không cần bàn view nó gọi...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 6 tầng, 129 m2, giá 28,5 tỷ tại Phố Yên Lạc - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      28.5 tỷ 129 m2 220,94 triệu/m2
      129m2, 6 tầng, MT 6.5m, 28.5 tỉ căn biệt thự mặt phố phân lô Yên Lạc, thang máy, KD.Mặt phố oto tránh - KD sầm uất - căn biệt thự sân vườn 6 tầng chủ tự...
      Phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 178 m2, giá 20 tỷ tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      20 tỷ 178 m2 112,36 triệu/m2
      Bán villa KQH An Sơn P. 4, Đà Lạt KD nghỉ dưỡng.DT đất: 178,2m2 (8m * 22,2m) Đất ở đô thị.Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 1 lầu, 1 áp. Gồm: 1 phòng khách, 9 PN, 1...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh biệt thự 2 tầng, 250 m2, giá 30 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      Nơi đất rồng hội tụ tinh hoa, luôn mang đến tài lộc phú quý cho những chủ nhân anh tài sở hữu biệt thự cao cấp Khu Nam, đẳng cấp thượng lưu.+ Khu đất: căn ...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 1200 m2, giá 24 tỷ tại Phường Cẩm Nam - Hội An - Quảng Nam

      24 tỷ 1200 m2 20 triệu/m2
      Bán căn biệt thự ven sông Hội An Quảng Nam Đà Nẵng - DT rộng lớn - chỉ 2x tỉ thỏa thuận chính chủ. 0905 770 *** Mr Hùng
      Phường Cẩm Nam, Hội An, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.