Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhà lk 4 tầng, 116 m2, giá 20,5 tỷ tại Phường Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 116 m2 176,73 triệu/m2
      GAMUDA GARDENS - KHÔNG GIAN XANH - ĐẲNG CẤP - HƯỞNG THỤ CUỘC SỐNG.+ Gamuda Gardens, khu đô thị có đủ tiện ích, hạ tầng, cảnh quan đẹp với nhiều cây xanh...
      Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu biệt thự Villa Park Quận 9, giá 28,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28.7 tỷ 205 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự song lập góc 2 MT chỉ 28.7 tỉ bàn giao thô chủ đầu tư.* DT 205m2.* Giá chốt nhanh thiện chí có thỏa thuận tí.* Vị trí đường...
      Dự án Villa Park, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 130 m2, giá 24,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      24.9 tỷ 130 m2 191,54 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh biệt thự góc 2 MT đường D2 nay là đường Nguyễn Gia Trí. P25. Bình Thạnh.Vị trí đẹp nằm trên con đường thương mại đông đúc bậc...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự Linh Đàm, Hoàng Mai 160 mét vuông, MT 8m, thang máy 25 tỉ 0915 803 ***.+ Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự khu đô ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, 5 tầng, giá 26,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      26.5 tỷ 225 m2 117,78 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán biệt thự khu đô thị Linh Đàm xây dựng tâm huyết, thiết kế tỉ mỉ, nội thất đầu tư xịn xò, gia chủ làm ăn có lộc, nay con cái lớn nên...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Kỉnh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      chính chủ em rất kẹt bank , cần bán ngôi nhà rất tâm đắc đc : MT đường Nguyễn Văn Kỉnh , P. Thạch Mỹ Lợi,Q. 2,TP Thủ đức. Sát ngay uỷ ban nhân dân DT :...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 20,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 120 m2 170,84 triệu/m2
      * Chính chủ nhờ bán căn biệt thự Mễ Trì Thượng Q NTL BT2 DT 120m2 đường 10 m MT 12 4T giá 20,5 tỉ có TL.+ Duy nhất 1 lô tại dự án nhượng lại.+ chính chủ...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 108 m2, giá 20,6 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.6 tỷ 108 m2 190,75 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP KĐT ĐẠI KIM - LÔ GÓC oto TRÁNH - nhà để xe oto- Nhà nằm ở KĐT Đại Kim, ngay giáp trường Quốc Tế- Nhà đẹp với 2 MT rộng oto tránh, vỉa hè, an sinh...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, bán căn biệt thự hiện đại đường Phạm Văn Đồng trục kết nối sân bay Tân Sơn Nhất Q. Bình Thạnh.- DT: 10m x 20m, công nhận đủ, sổ vuông ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 4 tầng, giá 20,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.2 tỷ 110 m2 183,64 triệu/m2
      căn biệt thự ĐẸP - Ở LUÔN - khu đô thị MỄ TRÌ - THANG MÁY NHẬP - BA THOÁNG - 3 oto TRÁNH - DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI - VỈA HÈ RỘNG - GẦN PHỐ - KD VĂN PHÒNG + Vị...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 140 m2, giá 24,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 140 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự MT đường Thành Công ngay Lũy Bán Bích đi vào 100m, P. Tân Thành, Q. Tân Phú giáp với p14 Q. Tân Bình.- DT: 7.7x19m,...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), giá 27 tỷ

      27 tỷ 250 m2 108 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự CAO CẤP KHU LÀNG ĐH PHƯỚC KIỂN - NHÀ BÈ . giá : 27 tỉ thỏa thuận- DT : 10x25m, Đông Nam- Kết cấu : Hầm Trệt 2 Lầu, 4 PN,...
      Dự án Hoàng Anh Gold House, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu biệt thự Hưng Thái, giá 23,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 126 m2 186,51 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự phố vườn Hưng Thái - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 (bảo vệ 24/7) giá 23.5 tỉ.1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Tổ hợp Hyundai Hillstate, 4 tầng, 186 m2, giá 28 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      28 tỷ 186 m2 150,54 triệu/m2
      Villa Tô Hiệu.- Dt 186 mét vuông, 4T, 10m MT, 28 tỉ Hà Đông.căn biệt thự Huyndai Villa 1 nằm trong quần thể KĐT cao cấp gồm căn biệt thự và căn ...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 168 m2 166,67 triệu/m2
      Chuyên căn biệt thự An Phú, An Khánh Q. 2.Hiện tại Tôi đang cầm chìa khoá và chính chủ giao cho 15 biệt thự cần bán: - DT 8x20m Kết cấu Hầm , Trệt 2 lầu:...
      An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 30 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị MỚI DỊCH VỌNG. VIEW CÔNG VIÊN CẦU GIẤY. PHÂN KHU ĐẲNG CẤP. NGHỈ DƯỠNG XANH. TIỆN ÍCH QUỐC TẾ.căn biệt thự nằm ở khu đô thị...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 7 tầng, 150 m2, giá 20,25 tỷ tại Phường Tân Hồng - Từ Sơn - Bắc Ninh

      20.25 tỷ 150 m2 135 triệu/m2
      Cần bán lô nhà phố thương mại thuộc dự án Mạnh Đức Victory Từ Sơn. Vị trí nằm ngay mặt đường đôi Nguyên Phi Ỷ Lan, giáp ngay đầu vòng xuyến Cổ Pháp....
      Dự án KĐT Mạnh Đức, Đường Nguyên Phi Ỷ Lan, Phường Tân Hồng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Gamuda City, 4 tầng, giá 24 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 115 m2 208,7 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự liên kế Gamuda 3 tầng 1 tum DT 115 mét vuông, nội thất đầy đủ, hướng chính Nam, thiết kế đẹp, đồ nhập khẩu, đã đc VTV2...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.