Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 150 m2, giá 22 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị mới Trung Văn Intracom 150m2 ở hay KD đều đẹp 22tỉ. liên hệ ngay:0393 447 ***+ Gần đường Tố Hữu, Trung Văn, Lương Thế...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 162 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 162 m2 126,55 triệu/m2
      Chủ gửi ngôi nhà phố 1 trệt 4 lầu, khu manhattan trục đón đầu vincom giá gốc 26 tỉ, bán 20,5 tỉ, BTP.Ngay công viên 36ha.gọi ngay em tư vấn: 0334 598 ***
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 118 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Công Thái - Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 118 m2 182,21 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà nằm ở KĐT Đại Kim, ngay giáp trường Quốc Tế và đường Nguyễn Công Thái.- Nhà lô góc, với 2 MT rộng oto tránh, vỉa hè, an sinh xã hội cực đỉnh...
      Đường Nguyễn Công Thái, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Xi Grand Court, 4 phòng ngủ, 247 m2, giá 22 tỷ

      22 tỷ 247 m2 89,07 triệu/m2
      Bán căn Penthouse cao cấp Xi Grand Court ngay MT Lý Thường Kiệt trung tâm Q. 10, Hồ Chí Minh.DT: 247m2 gồm 160m2 ở và 87m2 sân vườn.Kết cấu: 2 tầng ở với...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 90 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 90 m2 261,12 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phong, khu dân cư Tân Quy Đông. liên kế siêu thị Lotte Mart, Cầu Kênh Tẻ và đại lộ Nguyễn Văn Linh nên giao thông...
      Đường số 40 KDC Tân Quy Đông, Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 8 tầng, 125 m2, giá 29,9 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      29.9 tỷ 125 m2 239,2 triệu/m2
      Siêu phẩm 8 tầng 1 hầm 125m2 MT 10m - nội thất đẳng cấp view Hồ Tây.---------------------------- Siêu phẩm 8 tầng Tây Hồ DT 125m2 MT 10m tặng nội thất 10...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      NGUYỄN TRÃI -THANH XUÂN PHÂN LÔ - oto TRÁNH, CHẠY VÒNG QUANH - THANG MÁY - KD VĂN PHÒNG - HÀNG XÓM ROYAL CITY diện tích xây dựng 90m2*5TẦNGMT 6MGIÁ:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ The EverRich I, 4 phòng ngủ, 760 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận 11

      23.5 tỷ 760 m2 30,93 triệu/m2
      Cần bán ngay Penthouse The EvererRich I - 968 đường 3/2 P15 Q11 TP.HCM.DT 760m2, 4 phòng ngủ ++, sân vườn, hồ bơi rriêng...Giá 23,5 tỉ.Xem nhà...
      The EverRich I, 968, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 7 tầng, 93 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      29.5 tỷ 93 m2 317,21 triệu/m2
      TÒA NHÀ ĐẲNG CẤP 5*. an sinh xã hội HƯỞNG THỤ LÀ ĐÂY. --------- 0/9/6/8/7/2/7/3/3/6------+ Trung tâm Q. thanh xuân. Khu vực víp an sinh xã hội đẳng...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Đặng Ngọc Bảo Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 100 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa ở cửa ngõ chính phía hướng Tây Nam thành phố Hà Nội với tiện ích đồng bộ và thuận tiện kết nối giao thông ra khu vực trung tâm Đống...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 221 m2, giá 25 tỷ tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 221 m2 113,13 triệu/m2
      căn biệt thự ĐƠN - VỊ TRÍ SIÊU VIP - LÝ TƯỞNG Ở VÀ KD - NẰM SÁT vin RIVERSIDE TOÀN ĐẠI GIA SINH SỐNG .- Nằm tọa lạc tại khu đô thị mới Sài Đồng vô...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 22 tỷ tại Đường DC11 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường DC11, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú- DT: 8m x 20m, công nhận đủ 160m2- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu, DTSD: 437.3m2, nhà đc thiết kế nội thất ...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 105 m2, giá 22,5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      22.5 tỷ 105 m2 214,29 triệu/m2
      + Chính Chủ gửi bán căn nhà Phân Lô VIP Dự Án Nhà Ở Xuân La, Tướng Quân Đội.+ DT 105 m2, MT 6 mét, thiết kế 6 Tầng Thang Máy, mỗi Tầng 2 phòng khép kín, 2...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 153 m2, giá 29,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      29.7 tỷ 153 m2 194,12 triệu/m2
      1.Còn duy nhất 0một căn giá gốc CĐT căn biệt thự song lập mặt phố đi bộ Kinh Đô, 02 MT, 03 mặt thoáng.DT đất 153 mét vuông, xây 04 tầng30/4 này sẽ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Việt Hưng, 5 tầng, 200 m2, giá 29 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự đơn lập, khẳng định đẹp và đẳng cấp nhất khu đô thị Việt Hưng, Long biên.Giá sốc: 29 tỉ (có 1 không 2 tại khu đô thị Việt Hưng).+ DT...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Chung cư Packexim 2, 4 tầng, 120 m2, giá 23,7 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      23.7 tỷ 120 m2 197,5 triệu/m2
      Bán BT liên kế khu Packexim1 (An Dương Vương, Phú Thượng, Tây Hồ). + Khu có 32 lô xây 4 tầng giống nhau,...
      Dự án Packexim Tây Hồ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu dân cư Him Lam 6A, 3 tầng, giá 22 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự liên kế khu dân cư Him Lam 6A, DT 8x20m, trệt 2 lầu, 4 PN, đang có HĐ thuê 30 tr/th.- pháp lí hoàn chỉnh SHR cá...
      Dự án Him Lam 6A, Phố 24, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 82 m2, giá 21 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 82 m2 256,1 triệu/m2
      cực hiếm nhà phân lô phố Hoàng Ngân KD sầm uất kết hợp ở, 5 tầng thang máy êm ru, giáp Lê Văn Lương, Quan Nhân, Nguyễn Thị Định... Chỉ 21 tỉVị trí trung...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.