Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 28,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      28.5 tỷ 200 m2 142,5 triệu/m2
      BT Song Lập - KDT Mỗ Lao Hà Đông - 2 mặt thoáng Vĩnh Viễn - MT tới 11m+ BT Mỗ Lao nằm ngay gần cầu Mỗ Lao, trục Tố Hữu nối Lê Văn Lương, Tòa Roman Plaza,...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 tầng, 185 m2, giá 29,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      29.6 tỷ 185 m2 160 triệu/m2
      liên hệ ngay Em Đức Giang Chuyên bán căn biệt thự Cầu Giấy để lựa chọn ngôi nhà đẹp nhất với giá mềm nhất thị trường.( Có nhận ký gửi của KH có nhu...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 30 tỷ tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà PLô ngõ 2 Phố Giảng Võ Cát Linh Ba Đình dt 100 m2 giá 30 tỉGia đình em cần bán ngay nhà PLô ngõ 2 Phố Giảng Võ, P. Cát Linh,...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Pandora, 5 tầng, giá 22 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 147 m2 149,66 triệu/m2
      căn biệt thự Pandora Triều Khúc Thanh Xuân sang nhượng những căn cuối giá mềm nhất.- DT 147 mét vuông 5 tầng MT 7m, tổng DTXD 442 mét ...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 105 m2, giá 23,2 tỷ tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      23.2 tỷ 105 m2 220,96 triệu/m2
      căn biệt thự phân lô - trung tâm Cầu Giấy - mới ở luôn 4 tầng thang máy xịn.DT: 105 m2, xây 4 tầng, MT 6.6m, giá 23.2 tỉ.Nhà nằm khu vực trung tâm của Q....
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Sài Đồng, 3 tầng, giá 30 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      Gia đình hiện đã chuyển ra nước ngoài sinh sống cần bán bớt TS.Khu vực cây xanh mật độ ít nhà ít nhất Thủ đô Hà Nội.Hiện trạng bàn giao nhà thô cho gia...
      Dự án Khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 23,55 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      23.55 tỷ 85 m2 277,05 triệu/m2
      Cần ra gấp ngôi nhà phố Celadon City, The Glen mặt view hồ sinh thái cực đẹp giá chênh đảm bảo thấp nhất thị trường.- Tiện ích đẳng cấp tách biệt: Khu hồ...
      Dự án The Glen - Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 27,5 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      27.5 tỷ 220 m2 125 triệu/m2
      Vị trí: Mặt Đường đôi xa la, tiện ích gần viện 103, viện bỏng, viện k, nhiều trường học liên cấp và quốc tế. + căn biệt thự thiết kế đẹp sang trọng, nội...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 433 m2, giá 23 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      23 tỷ 433 m2 53,12 triệu/m2
      biệt thự trong phân lô căn biệt thự Trung Tâm Đô Thị Chí Linh hiện tại đang có 7 phòng có thể vào ở luôn hay làm văn phòng.Tương lai sẽ mở đường trực...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 112 m2, giá 21 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 112 m2 187,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc hai MT đường Nguyễn Gia Trí, P. 25, Bình Thạnh, DT 8x14m, trệt, 3 lầu.Xây full đất, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, vị trí đắc địa...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 225 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 225 m2 108,89 triệu/m2
      đc: hẻm xe hơi Hoàng Hoa Thám P5 Bình Thạnh (gần đoạn hướng ra Phạm văn đồng).Kết cấu Trệt 2 lầu sân rộng 30 mét vuông (6x5m) để đc xe tải, hồ cá...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      S
      Nguyễn Thị Hồng Sương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 4 tầng, 108 m2, giá 20,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 108 m2 189,82 triệu/m2
      * Vị trí cực đẹp - căn biệt thự vip nhất KĐT - ô tô tránh - thang máy - 3 mặt thoáng - vỉa hè rộng - KD đỉnh, ở đẳng cấp - nội thất đầy đủ.* Vị trí...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 210 m2, giá 20,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      20.9 tỷ 210 m2 99,53 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự tại khu Bình Lợi,P13,Bình Thạnh mới cứng,với dt đất 210m2 dt sàn 540m2 .Kết cấu 4 tầng,phòng ốc rộng rãi,thoáng mát vô cùng,sân vườn...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 81 tầng, 400 m2, giá 28 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 400 m2 70 triệu/m2
      Bán biệt thự giá siêu mềm MT Khu Bên sông P. hiệp bình chánh Tp thủ đức - Sau trung tâm thương mại Gigamall Phạm Văn Đồng- Giá chỉ 28 tỉ ( thỏa thuận...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 4 tầng, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 108 m2 185,19 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự, KDT Mễ Trì Thượng, Nam Từ Liêm TP Hà Nội.- DT 108m2.- MT 9m.- Xây 4 tầng, xây mới có thang máy, đầy đủ nội thất gỗ...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 152 m2, giá 23,9 tỷ tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 152 m2 157,24 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự đẳng cấp khu vip Bàu Cát Tân Bình gần 500 mét vuông sàn.152 mét vuông, 4 tầng, 8 x 19, P. 14, Tân Bình.+ Vị trí: Siêu...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 125 m2, giá 23,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 125 m2 191,2 triệu/m2
      căn biệt thự 6 TẦNG KHU VỰC BÀU CÁT -TRUNG TÂM TÂN BÌNH - NGAY ngã 4 BẢY HIỀN - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - nội thất xịn xò. CHỈ NHỈNH 23 tỉ .- P. 11,Tân Bình...
      Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 121 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường 16 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 121 m2 185,96 triệu/m2
      Tổng DT Đất 121  mét vuông DT: Ngang 6m x Dài 21m DT MB Xây Dựng : 96  mét vuông Nhà Gồm 5 Lầu ( Bao Gồm : Hầm + Trệt + 3 Lầu ) Nhà Thiết Kế :5...
      Đường 16, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.