Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự An Sơn Đà Lạt, giá 25,8 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      25.8 tỷ 222 m2 116,22 triệu/m2
      Một siêu phẩm vừa mới hình thành trên lô đất Đà Lạt thơ mộng và tràn ngập sắc hoa, sẽ mang lại sự hài lòng cho KH khi sở hữu căn villa sang trọng và đẹp đẽ...
      Dự án Khu dân cư Đồi An Sơn, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 281 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 281 m2 90,75 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp, Âu Cơ, khu Bàu Cát, Tân Bình, 4 tầng, xe tải vi vu, 281m2, ngang 8.25m, chỉ 90 tr m2.- DT: 8.25x35m.- căn biệt thự thiết kế cực...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 144 m2, giá 29 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Hẻm VIP Tân Sơn Nhì - Tân Phú : 8x18m, 3 lầu, giá 29 tỉ, Q.Tân PhúVị Trí: cách MT Diệp Minh Châu đúng một căn, ngay vị trí rộng thoáng...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 4 tầng, 80 m2, giá 22 tỷ tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Nhà vừa xây. Cần bán chuyển nơi ở.Vị trí: MT Cao Đức Lân rộng 18m.Cách công viên hồ 30m.- DT 80 mét vuông (4x20m).- Nhà 4 tầng 6  phòng ngủ.-...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 30 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 93 m2 322,59 triệu/m2
      Chủ là KH quen nhờ bán hộ căn liên kế B3 vin Gardenia Hàm Nghi giá cực ngon.Dt: 93 mét vuông MT 5m.Xây 4 tầng chủ mới hoàn thiện xong nội thất 7 tỉ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 126 m2, giá 29 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 126 m2 230,16 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán nhanh căn biệt thự hiện đại khu compound , Bình An, Q. 2.- DT: 7x18m, công nhận 126m.- Kết cấu: Trệt 2 lầu áp mái, có nhà để ...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 5 tầng, 180 m2, giá 24,5 tỷ tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24.5 tỷ 180 m2 136,12 triệu/m2
      💥 BÁN căn biệt thự NAM TỪ LIÊM - KHU VỰC SẦM UẤT & TIỀM NĂNG - SÂN VƯỜN RỘNG RÃI - 180 mét vuông 5T KD ĐỈNH - NHÀ THÔ GIÁ RẺ GIẬT MÌNH - LÀM VĂN...
      Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 24 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      mở bán Căn villa khu Euro Village 2 - Đà Nẵng đường Giáng Hương 9.- DT: 300m2 ngang 12m.- DT sàn 413m2.- Tây Bắc, đường 7m5.- Công năng: 3 tầng với...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 195 m2, giá 30 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 195 m2 153,85 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, cách phố 20m, thuận tiện di chuyển qua các tuyến phố Cầu Giấy, Xuân Thủy, Nguyễn Khánh Toàn, Hoàng Quốc Việt, + Khu phân lô vỉa hè, 3 oto...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu dân cư Gia Hòa, 3 tầng, giá 20,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 140 m2 146,43 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự cần bán có DT: 7 x 20 = 140m2Kết cấu: Trệt + 2 lầuGồm: 4 PN, 5  phòng vệ sinh, nội thất đầy đủVị trí: Nhà hai MT, mặt trước là...
      Dự án Gia Hòa, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 222 m2, giá 25,8 tỷ tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      25.8 tỷ 222 m2 116,22 triệu/m2
      bán ngay villa tân cổ điển sang trọng đầy đủ tiện nghi tại khu nghỉ dưỡng cao cấp An Sơn, view thoáng 222 mét vuông, chỉ 25.8 tỉ.- DT 222 mét ...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà biệt thự 1 tầng, 280 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      21.5 tỷ 280 m2 76,79 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn nhà phố thương mại A1 Nguyễn Sinh Sắc gần ngay biển, view nhìn ra biển cực kỳ đẹp, thoáng, cách biển vài bước chânNằm trên...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn liền kề Flamingo Đại Lải Resort, 447 m2, giá 26 tỷ tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      26 tỷ 447 m2 58,17 triệu/m2
      CĐT Flamingo: bán 02 biệt thự Charm2 căn hộ góc, liền nhau ( có thể bán từng căn riêng biệt):Căn số 1: 454,9m2, 26,5 tỉ/ full đồCăn số 2: 447m2 26 tỉ/...
      Dự án Flamingo Đại Lải Resort, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 280 m2, giá 22 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      22 tỷ 280 m2 78,58 triệu/m2
      Chủ cần bán căn nhà phố thương mại Nguyễn Sinh Sắc đã hoàn thiện cơ bản , cách biển chưa tới 20m, view biển như hình ,giá siêu mềm nhất thị trườngThích...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn liền kề Chung cư 108 Nguyễn Trãi, 5 tầng, 90 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      chính chủ gửi bán lại căn liên kế đc 108 Ngyễn Trãi, Thanh Xuân.DT 90m2 xây 4.5 tầng, MT 6m.Thiết kế thang máy, 6 PN, có giếng trời thông thoáng các...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 254 m2, giá 29 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      căn biệt thự Bắc Âu với vị trí vô cùng khan hiếm mặt Vịnh Hạ Long cùng bến du thuyền 5*:- chủ đầu tư uy tín: BIM Land thuộc tập đoàn BIM Group.- Vị trí:...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 189 m2, giá 30 tỷ tại Phường Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      30 tỷ 189 m2 158,74 triệu/m2
      Cần bán căn BT mặt hồ dabaco ngay giữa hồ trục chính vị trí trung tâm đắc địa bìa đỏ ngon lành KD hay buôn bán, ở hợp lý.DT: 189m2.MT: 12m.Hướng: hướng ...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 8 tầng, 130 m2, giá 26,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26.8 tỷ 130 m2 206,16 triệu/m2
      liên kế VIP 8 TẦNG + THANG MÁY ngã tư + MẶT ĐƯỜNG ĐÔI VĂN PHÚ DT 130m2 - 8 Tầng + Thang máy - MT 7m - KD đỉnh cao, cho thuê 70tr/Tháng.### Giá 26,8 tỉ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.