Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 140 m2, giá 21 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      21 tỷ 140 m2 150 triệu/m2
      Do chuyển đổi công tác chú tôi cần bán căn liên kế 23 ô 24 khu đô thị Văn Khê Hà Đông, DT 140m2 đã xây 5 tầng BTCT chắc chắn, MT 23m, vỉa hè 2 bên 6m.+...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 6 tầng, 500 m2, giá 30 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 500 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán:Nhà đất liên kế ngõ 40 Xuân La, liên thông với ngõ 38 đường Xuân La, đối diện khu Ngoại Giao Đoàn, cách Ciputra 400m. Nhà thiết kế 6...
      Ngõ 40, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 6 tầng, 131 m2, giá 28 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 131 m2 213,75 triệu/m2
      Tọa lạc tại con ngõ đẹp nhất phố Giải Phóng, ngõ ô tô tránh, vỉa hè rộng, view toàn bộ vườn hoa thơ mộng.Khu vực tập trung tâm hội tụ đủ mọi tiện ích: BV...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề VSIP Hải Phòng, 3 tầng, giá 26,8 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      26.8 tỷ 568 m2 47,19 triệu/m2
      Em có biệt thự shopvilla cực hiếm hàng ngoại giao dự án Sapphire Gem Hải Phòng. Giá chỉ 40tr/m2 mặt đường rộng 90m2. Phù hợp với loại hình KD nhà hàng,...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường 34 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      căn biệt thự MT đường 34, An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 8x20m.- Công nhận 160m2.- Kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu đẹp.- Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao -...
      Đường 34, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 23,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23.7 tỷ 120 m2 197,5 triệu/m2
      * The Classia - Tụ hội hoàn mỹ, kiến tạo tinh hoa *.CĐT Khang Điền có nhiều chính sách hỗ trợ vượt trội cho KH mua nhà:- Cụ thể, KH sử dụng gói vay NH có...
      Dự án The Classia, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 296 m2, giá 22 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      22 tỷ 296 m2 74,33 triệu/m2
      căn biệt thự siêu vip.- DT: 16 x 18.5m, 296m2.- giá: 22 tỉ.- Thiết kế 3 tầng, nội thất luxury, không gian mở, 4 PN, 4  phòng vệ sinh, phòng chiếu...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 21,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      21.4 tỷ 150 m2 142,67 triệu/m2
      khu đô thị mới LideCo nằm tại vị trí phía Tây Thủ đô Hà Nội với vị trí đẹp tương lai sáng lạng đã thu hút rất nhiều NĐT và dân cư thủ đô về càng tạo...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 tầng, 195 m2, giá 26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 195 m2 133,34 triệu/m2
      * Do thay đổi kế hoạch nên chính chủ chuyển về Ciputra để gần ông bà nội. Vì vậy chính chủ cần bán ngay Villa 1 Huyndai.- Căn villa rộng 195 mét ...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 530 m2, giá 22 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      22 tỷ 530 m2 41,51 triệu/m2
      Bán căn biệt thự biển The Ocean Villas. Khu căn biệt thự cao cấp, ngay mặt biển riêng cực đẹp.Khu căn biệt thự đc xây dựng và hoàn thiện đồng bộ về...
      Dự án The Ocean Villas, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 600 m2, giá 20 tỷ tại Phường Hà Phong - Hạ Long - Quảng Ninh

      20 tỷ 600 m2 33,34 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự sân vườn mặt phố Hạ Long TP Hạ Long Quảng Ninh 600 mét vuông 4 tầng, MT 18m ở ngay. Chỉ 20 tỉ. call ngay 0858 071 ***+ Nhà tọa...
      Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 300 m2, giá 25,5 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      25.5 tỷ 300 m2 85 triệu/m2
      căn biệt thự Vân Canh HUD, Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.DT: 300m2 xây thô hoàn thiện mặt ngoài!Đẳng cấp cuộc sống.Đường: 17m.Hướng Nam.bìa đỏ cất...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Đường 70A, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 29,5 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      29.5 tỷ 180 m2 163,89 triệu/m2
      Chính chủ chuyển vào Thành phố Hồ Chí Minh sống nên quyết định bán ngay biệt thự song lập cực đẹp khu Anh Đào bao giá cực rẻ khu vin Reveside!Song...
      Dự án Vinhomes Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 193 m2, giá 23,2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      23.2 tỷ 193 m2 120,21 triệu/m2
      Bán căn biệt thự - MT Đường Trần Quang Cơ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.- DT: 12x16,5met. ( 193 mét vuông đất )- Kết cấu: 3 Tấm, Nhà đẹp thiết kế riêng,...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 147 m2, giá 24 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 147 m2 163,27 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại shophouse Pandora Triều Khúc sang nhượng gấp giá mềm nhất dự án.- DT mỗi biệt thự, nhà phố thương mại ...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 143 m2, giá 27,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      27.5 tỷ 143 m2 192,31 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2 MT đường Lê Thúc Hoạch, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 9m x 16m, DT công nhận 143 mét vuông, tổng DT sàn 460 mét vuông,...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 250 m2, giá 30 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hồng Bàng - Hải Phòng

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      Bán biệt thự siêu vip tại khu phân lô đắt giá tại phố Bạch Đằng - Hồng Bàng.- DT: 250m2 x 3 tầng. Sân vườn gần 100m2.- Ngang hơn 12m. Đường trải nhựa, ô ...
      Đường Bạch Đằng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Nam Long, giá 23 tỷ tại Quận 7

      23 tỷ 192 m2 119,8 triệu/m2
      Sốc! một căn căn biệt thự = giá 1 mảnh đất.căn biệt thự Nam Long Trần Trọng Cung đường số 14m gần Công Viên.- DT: 8x24m (CN 192 mét vuông).-...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.