Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà đất 36 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2.18 tỷ

      2.19 tỷ 36 m2 60,56 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ Bình Tân- Giá 2 tỉ 180 tr nhận nhà vô ở ngay.- Vị trí: Thuộc, Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, HCM.- DT:...
      Đường Bình Hưng Hòa A, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 32 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 32 m2 65 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Tỉnh Lộ 10, nhà vừa xây, hẻm ô tô, Sổ sẵn, 2 tỉ 080 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu | 2 PN  - hẻm ô tô 5m, hẻm...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 73 m2, giá 2.15 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Quá - 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 73 m2 29,46 triệu/m2
      - DT căn hộ chung cư 73m² lầu 2, gồm 2  phòng ngủ, 2 toilet, lô bìa 3 mặt giáp công viên,  thoáng mát, mặt chính nhìn ra công viên khu...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 55 m2, hướng Tây-Nam, giá 2.27 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.27 tỷ 55 m2 41,28 triệu/m2
      Độc quyền chung cư 2PN1 nhà vệ sinh full đồ mới đẹp tại vin Ocean ParkCần bán chung cư 2 PN 1 nhà vệ sinh vin Ocean Park tầng 12 view thoáng...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 46 m2 45,22 triệu/m2
      - Giá 2 tỉ 080 tr nhận nhà vô ở ngay.- Nhà vừa xây thiết kế hiện đại nội thất đầy đủ cần tìm chủ nhân trao tay.- Kết cấu chuẩn: 1trệt,...
      842 Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 99 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.63 tỷ

      2.63 tỷ 99 m2 26,57 triệu/m2
      - Giá 2 tỉ 630 tr nhận nhà vô ở ngay.- Vị trí: 33 Bình Thành, Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, TP.HCM.- DT: 99m2- Kết...
      33 Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 103,300003051758 m2, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 103,31 m2 22,75 triệu/m2
      Đất gần ngã 4 550, P. Bình Hòa, TP Thuận An.Đất 2,35 tỉ TL - 103,3 mét vuông (ngang 5m). Thổ cư 75 mét vuông. 832sổ hồng. Hỗ trợ vay NH 70%Vị...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán căn 77 m2, hướng Tây-Bắc, giá 2,85 tỷ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      2.85 tỷ 77 m2 37,02 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 77 mét vuông, 2 phòng ngủ 2VS - Đông Nam - đầy đủ nội thất - tầng trung cao giá chỉ 2.85 tỉ tại căn hộ Eurowindow...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ: Công năng vượt trội, tiện ích đầy đủ, chất lượng vượt tầm giá.Khu vực an ninh,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 30 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 30 m2 69,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngay ngôi nhà 4x8m, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC, Tỉnh Lộ 10,Q. BTgiá: 2,080 tỉ còn thỏa thuậngọi ngay: Bửu, có hh cho mô...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 54 m2 tại Xã Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 54 m2 38,89 triệu/m2
      30M RA oto TRÁNH . KHU VỰC TẬP TRUNG NHIỀU DỰ ÁN VÂY QUANH TIỀM NĂNG TĂNG giá mềm., oto 4 chỗ vào nhà. Thoáng xung quanh, đi lại tiện lợi., DT...
      Xã Bắc Hồng, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 65 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - 15 - 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Chuyển trường cho con nên cần bán chung cư Phú Thọ (vị trí tốt trung tâm thuận tiện di chuyển, tiện ích có công viên tập thể dục, siêu thị, trường...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 56 m2, giá 2,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Cần bán căn 56m² Mizuki Park.Thiết kế: 2 phòng ngủ - 1 toilet - logia thoáng mát đón gió tự nhiên.giá: 2ty5 bao thuế-phí sang tên.SHR...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 69 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bàu Cát 2 Q. Tân Bình ( tòa căn hộ A khu thang máy ) - Đã có SHR - Hỗ trợ vay 70 phần trăm LS chỉ 6 phần ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 43 m2, hướng Tây-Nam, giá 2.4 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 43 m2 55,82 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán gấp căn 1N+ 43 mét vuông bên S205Tầng trung,Hướng mát,Full đồ2tỷ4 bp
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 85 m2 tại Đường 768 - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 85 m2 27,65 triệu/m2
      Công năng nhà: 1 trệt 1 lầu, 1 sân oto, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng thờ, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 sân sau.DT 85m2, DT sàn 120m2.Sổ riêng, thổ...
      Đường 768, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất 42 m2, hướng Đông tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.18 tỷ

      2.19 tỷ 42 m2 51,91 triệu/m2
      Tân, Hẻm thông 5m, 2 tỉ 180 còn thỏa thuận !!! - Nhà vừa xây, hoàn công đủ: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng - Hẻm thông 5m, rộng rãi, sạch sẽ -...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 65 m2, giá 3 tỷ tại Phường Trung Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Tên dự án: The Pathway🔹 Quy mô : 2 toà P1 và P2, tổng 578 chung cư đẳng cấp🔹 Mỗi toà cao 20 tầng, trong đó có 2 tầng hầm, 2 tầng shop khối đế, 1 tầng...
      Phường Trung Sơn, Thị xã Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá