Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Nguyễn Thị Búp - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 38 m2 67,11 triệu/m2
      NHÀ 1T,2L,3 phòng ngủ,3 phòng vệ sinh, Q._12 hẻm xe hơi - Giá: 2ty550 đc: Nguyễn Thị Búp - P. Tân Chánh Hiệp, Q.12, Tp. Tp HCM DT :...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 50 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 50 m2 55 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây, dọn vô ở ngay, ngay đầu Nguyễn Thị Tú, sổ hồng, hẻm xe hơi, DT >50m², giá 2 tỉ 750 còn thỏa thuận !!! (Giá Full)- DT...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 37 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 37 m2 81,09 triệu/m2
      + Nhắc đến phố Lê Trọng Tấn là 1 trong những tuyến phố đẹp và trung tâm nhất Q. Hà Đông, nên đi lại cực thuận tiện. Nhà gần các trung tâm thương mại như...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 54 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán Đợt 1 phân khu Sola Park và The Canopy - TC3 với giá và chính sách Vô cùng hấp dẫn- Tặng gói nội thất lên tới 5% - Bàn giao nội...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 32 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 32 m2 67,19 triệu/m2
      Nhà sổ hồng riêng chính chủ đường Lê Trọng Tấn, 3 tầng, 2,58tỉ. + Nhà ngay Lê Trọng Tấn, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân.  DT: 4 x 8m2. + Kết...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư tâm huyết nhất, nhà mới 100 phần trăm, bàn giao Quý 4/2024, 2 PN - 2  phòng vệ ...
      Đường An Bình, Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 40 m2, hướng Tây tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 40 m2 64,5 triệu/m2
      Nhà "MỚI XÂY", ngay Liên khu 4-5, 4 tấm, hẻm ô tô, Sổ riêng, Chính chủ, Giá chỉ 2 tỉ 580 còn thỏa thuận !!!!  - Kết cấu đổ đúc kiên cố 1 Trệt + 1...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 137 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2.01 tỷ

      2.01 tỷ 137 m2 14,66 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT NỀN nhà mặt tiền- căn biệt thự CUỐI CÙNG TẠI KHU VỰC BẮC HỘI AN GIÁ CHỈ TỪ 14TR/ mét vuông Vị trí toạ lạc : Nằm ngay vị trí...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 47 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 47 m2 59,58 triệu/m2
      + mở bán NHÀ 3 TẦNG 3 MÊ - TRUNG TÂM THANH KHÊ- Vị trí nằm trên trục thẳng, cách biển 50m, có bãi đậu oto gần đó.+ đc: Kiệt 718 Trần Cao Vân=> DT: 47m²...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 64 m2, giá 2.25 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      2.25 tỷ 64 m2 35,16 triệu/m2
      Làm ăn lộc lá, chính chủ chuyển đổi mua nhà thổ cư, vì vậy cần bán căn hộ chung cư 2 PN tại tòa CT2, khu đô thị Xa La - Hà Đông. Tòa nhà mật độ căn ...
      Đường Phùng Hưng, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 36 m2 tại Đường Bình Thành - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 36 m2 74,45 triệu/m2
      + Tôi Chính chủ cần bán ngôi nhà đẹp vị trí đắc địa. + Vị trí đẹp, sát MT đường, kế tường cấp 1 Chu Văn An. Đ/C số 77 Phạm Đăng Giảng giao đường...
      Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 42 m2 59,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Bành Văn Trân, P. 7, Tân Bình . Giá 2 tỉ 800👈👈Vị trí đường Bành Văn Trân, P. 7, Tân Bình.- DT: 42 mét vuông (4.2m x 10m) nở...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 32 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      💥Mô hình " căn nhà phố có Bảo Vệ Riêng" " Đầu Tiên" tại TP. Thuận An-Bình Dương💥 ➡️ Giá chỉ 2.8 tỉ có ngay căn 1 trệt 2 lầu. ➡️ NH Vietcom hỗ...
      Đường Bình Chuẩn 32, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà biệt thự 144 m2, giá 2.9 tỷ tại Phường Long Trường - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 144 m2 20,14 triệu/m2
       ✅Siêu Phẩm căn biệt thự Mini Siêu Đẹp P.Long Trường Q9DT: 144 mét vuông  (ngang 8 x 18m) 60 thổ + 90m Đất CLNNhà 3  phòng ngủ rộng...
      Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 108 m2, hướng Đông tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 108 m2 24,08 triệu/m2
      Vị trí : Tại tuyến đường Trần Nhân Tông cách biển chỉ 50m.- Cách đường Hùng Vương chỉ 500m,- Cách đường Lê Duẩn chỉ 50m,- Cách đường Độc Lập 50m- Cách Tháp...
      Xã Bình Kiến, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 58 m2, giá 2.22 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.23 tỷ 58 m2 38,28 triệu/m2
      Thông tin chung cư bán:  - Vị trí: chung cư thuộc tầng trung , tòa Grand PArk ( Park 1) , căn hộ chung cư Aqua Bay , khu đô thị Ecopark  -...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu chung cư 66 m2, giá 2.8 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 66 m2 42,43 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Ngô Gia Tự B. - ĐC: 29 Đường Hòa Hảo, P3, Q10, TPTP.HCM. - DT: 66m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có bancon, căn hộ ...
      Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Lương, P.Phước Kiểng, Nhà Bè, 40 mét vuông, 3L, hẻm xe tảiải, Giá 2ty8DT 40 mét vuôngNgang 4m dài 10mHiện trạng 3 tầngGồm 3...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.