Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 83 m2, giá 2.58 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.58 tỷ 83 m2 31,09 triệu/m2
      KH vui lòng gọi: 0986 144 480 để đc tư vấn thêm căn hộ chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Vị trí: căn hộ chung cư thuộc căn hộ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán căn 65 m2, giá 2.15 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      KH vui lòng gọi: 0835 950 896 để đc tư vấn thêm chung cư bán và cho thuê tại khu đô thị Ecopark  Thông tin căn bán:  - Vị tri: chung cư thuộc...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 20 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 20 m2 140 triệu/m2
      NHÀ BÁN 1/ TRẦN VĂN QUANG, TÂN BÌNHKết cấu : 1 trệt + 1 gác suốt  - 1 phòng ngủ - 1pk - 1pb -1  nhà vệ sinhdiện tích xây dựng :...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 80 m2, giá 2.45 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 80 m2 30,63 triệu/m2
      BÁN chung cư FLORA NOVIA TẦNG TRUNG, THỦ ĐỨC- DT: 80m².- Kết cấu: 3 PN và 2 phòng tắm.- Thiết kế hiện đại, sàn lót gỗ, và nội thất bàn giao cơ bản.- Phòng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Quận Thủ Đức

      Bán căn hộ 89 m2, giá 2.35 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 89 m2 26,41 triệu/m2
      - DT: 89m². Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm. - căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, full nội thất. View TP thoáng mát. - logia đón gió và ánh sáng...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      The Ninety Complex – Tận Hưởng Cuộc Sống Đẳng Cấp Thương Gia

      2.9 tỷ 31,36 m2 92,51 triệu/m2
      Tiên phong mô hình WELLNESS – SMART, nâng tầm chất lượng cuộc sống hoàn hảo"WELLNESS" - Hướng tới lối sống cân bằng thân-tâm-trí, thông qua:Bàn giao khí...
      90 Đường Láng, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 56 m2 tại Đường Trương Thị Hoa - Tân Thới Hiệp - 12, giá 3 tỷ

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      Nhà Trương Thị Hoa Tân Thới Hiệp Q. 12 56m² 3 phòng ngủ Chỉ 3 tỉ.Mô Tả:+ DT: 56m², 4m7 X 13m, Chỉ 3 tỉ.+ Kết cấu: 1 Trệt 1 Lầu. 3  phòng ngủ, 2...
      Đường Trương Thị Hoa, Tân Thới Hiệp

      Bán gấp căn hộ chung cư 51 m2, giá 2.6 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 51 m2 50,99 triệu/m2
      căn hộ chung cư phù hợp với gia đình trẻ, môi trường văn minh yên tĩnhDT: 51m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCfull nội thất.Giá hấp dẫn:...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 54 m2, giá 2.67 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.67 tỷ 54 m2 49,45 triệu/m2
      CHỈ TỪ 600TR SỞ HỮU NGAY CĂN 2N đầy đủ nội thất LIỀN TƯỜNG TOÀ chung cư CAO CẤP chủ đầu tư MIK GROUP🍀 Giá từ 5x-6xtr/m2💥Không phải cơ hội cuối cùng...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2, hướng Tây tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 2.08 tỷ

      2.08 tỷ 36 m2 57,78 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Bình Tân, ngay Mã Lò giao Tỉnh lộ 10, Tên Lửa, Bình Trị Đông - Sổ riêng, mua bán công chứng ngay trong ngày (bao phí) - Giá 2...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 70 m2, giá 2.74 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.74 tỷ 70 m2 39,15 triệu/m2
      *Khách thuê/mua không mất phí môi giới  Thông tin căn bán:  - Vị trí: căn hộ chung cư thuộc tầng trung , đẹp , tòa Sky - căn hộ Aquabay, khu ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ 55 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư PHẠM VĂN ĐỒNG, TẶNG nội thất đầy đủ, CK 100 tr, CAM KẾT LN 20 phần trăm/GIÁ hợp đồngchào bán căn hộ chung cư ngay Phạm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà riêng 39 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 39 m2 66,16 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Nguyễn Thị Tú, 39 mét vuông, vừa xây, hẻm thông, sổ hồng, 2 tỉ 580 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây, sàn đúc, BTCT: 1 trệt + 2 lầu...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 66 m2, hướng Tây-Nam, giá 2.9 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Long Biên, gần kề vin Riverside, thuộc khu đô thị Việt Hưng nên hưởng lợi từ không gian nhiều cây xanh, thoáng mát cũng như các tuyến...
      Lô CT-21B Khu đô thị mới Việt Hưng, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 45 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2.45 tỷ

      2.46 tỷ 45 m2 54,45 triệu/m2
      ⭐️ bán gấp ngôi nhà KIỆT THANH KHÊ - ĐÀ NẴNG ⭐️=>Nhà 2 tầng 2 mê đúc kiên cố (sẵn 10 trụ chờ lên mê tiếp)✅ đc: K123/20/ đường CÙ CHÍNH LAN, trung tâm...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Hòa Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn 55 m2, giá 2.8 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      bán gấp căn hộ Miếu Nổi Q. Bình Thạnh, căn hộ chung cư có view kênh thoáng mát, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, nhà mới và không bị thấm dộp chỉ vào...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 32 m2, hướng Tây tại Đường Bia Truyền Thống - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      Chình chủ cần bán nhà ngay đường Bia Truyền Thống, nhà mới chưa ơ, 2 tỉ 350 còn thỏa thuận !!!- Sổ riêng mua bán công chứng nhanh chóng, bao phí- Vị trí...
      Đường Bia Truyền Thống, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 44,5 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lê Thị Út - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 44,5 m2 48,32 triệu/m2
      Nhà gần ngã 4 Chiêu Liêu, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ AnNhà 2,15 tỉ TL - 44,5 mét vuông (ngang 4m nở hậu 4,1m). Thổ cư 100 phần trăm. 332sổ hồng....
      Đường Lê Thị Út, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.