Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp nền đất 172 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 172 m2 12,61 triệu/m2
      Bé Vy tự nhủ chỉ bán đất chính chủ khu công nghiệp Giang Điền- DT : 8x21( 172m²)- Full thổ cư, xây dựng tự do- pháp lí rõ ràng, sổ hồng- cư dân hiện...
      Xã An Viễn, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp căn chung cư 78 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Thuận An - Bình Dương

      2.4 tỷ 78 m2 30,77 triệu/m2
      chung cư SĂN MÂY TẠI BẮC Hồ Chí Minh - A&T SKY GARDEN - NƠI ƯƠM MẦM HÀNH PHÚCA&T SKy Garden sát cạnh Hồ Chí Minh tầm view khoáng đạt với 3 mặt...
      Số 54C, Cách Mạng Tháng 8, Khu phố Hòa Long, Phường Lái Thiêu, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 56.1500015258789 m2, giá 2.8 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.8 tỷ 56,16 m2 49,78 triệu/m2
      HOT! Chỉ từ 734tr sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ 56m² The Fibonan với chính sách có 1 không 2.-----------------------------+ CK khủng 9 phần...
      Đường Phố Cúc, Xã Cửu Cao, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Hà Huy Tập - Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Người nhà gởi bán nhanh đất khu đô thị Ân Phú, Lk03-3X đã có sổ 5 x 20m - chỉ 2.4 tỉ (giá siêu mềm, giảm nhẹ cho khách thiện chí)✔Đường nhựa ô bàn cờ...
      Đường Hà Huy Tập, phường Tân An, Khu đô thị phía Bắc đường vành đai phía Tây, Thành phố Buôn Ma Thuột

      Bán chung cư 39 m2, hướng Đông-Nam, giá 2.7 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      2.7 tỷ 39 m2 69,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Studio tòa nhà  E1 Eldorado, 569 Lạc Long Quân, Tây Hồ, thành phố Hà Nội. DT 39 m² , logia Tây Bắc, đã có nội thất đầy ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 791 m2, hướng Tây-Bắc tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 791 m2 3,8 triệu/m2
      ✅Siêu Phẩm Đường Nguyễn Thông, TX LaGi, sát biển Giá Rẻ Hơn Thị Trường 50 phần trăm, Đất MT Đường Nhựa Giá Rẻ Hơn Hẻm Bê Tông.💥Hội tụ đầy đủ các yếu...
      Đường Nguyễn Thông, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 362 m2, hướng Đông-Nam tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 362 m2 8,02 triệu/m2
      Chủ gửi bán 361 mét vuông MT QL 56 thuộc Nghĩa Thành Chấu Đúc TP-BR Tổng DT (362 mét vuông ). Thổ cư 40 mét vuông DT: 5m x 74m...
      Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      124m2 đất thổ cư đường vành đai CNC Hòa Lạc, ngay sau siêu thị Đức Thành, Bình Yên, giá cắt lỗ

      2.74 tỷ 124 m2 22,06 triệu/m2
      Siêu phẩm 124,3  mét vuông đất nền tại Thôn Cánh Chủ, xã Bình Yên (ngay sau siêu thị Đức Thành), sát trục chính thôn, đường rộng 2 oto tránh nhau.* Vị...
      Đường 420, Thôn Cánh Chủ, Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán căn hộ 37 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 37 m2 67,57 triệu/m2
      Tổ hợp chung cư cao cấp ven sông Hàn - Sun Symphony - KĐT Semi-Compound lớn nhất Đà Nẵng - chính thức ra mắt, người tiêu dùng đc hưởng mức CK lên đến 1,5...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 37 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 37 m2 78,38 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp: Nằm kế bên Vincom, đối diện là công viên giải trí 36ha, sân tập golf, sau lưng là quảng trường Golden Eagle.Thiết kế đẳng cấp:-...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 50 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      Bán nhà ngay Nguyễn Thị Tú, 2 tỉ 700 còn thỏa thuận !!! - 4.5x11.25 full 100 phần trăm thổ cư, không lộ giới, quy hoạch, hoàn công đủ - Xây...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      BÁN CĂN HỘ 70M2 2PN 2WC SAU CHỢ ĐẦU MỐI THỦ ĐỨC QL1A

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Cần bán Căn Hộ sau chợ Đầu mối Thủ Đức Fresca RiversideVị trí: Nằm sau chợ Đầu mối Nông sản Thủ Đức.Pháp lý: Đã có sổ hồngDiện tích: 70m2, gồm 2 PN 2WC.Tiện...
      Đường Đường 6, Phường Phường Bình Chiểu, Quận Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 70 m2, giá 3 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư chung cư cao cấp 2 phòng ngủ: Công năng vượt trội, tiện ích đầy đủ, chất lượng vượt tầm giá. Khu vực an ninh, dân trí cực...
      Phường An Bình, TP Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp chung cư 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đào Trinh Nhất - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 43 m2, giá 2.28 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.28 tỷ 43 m2 53,03 triệu/m2
      Chính chủ nhờ chuyển nhượng căn 1N+  43m² S4.02Tầng cao Full đồ Sổ cầm tay, không vayCHỦ SẴN SÀNG HỖ TRỢ KHÁCH VAY NH.
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 30 m2 83,34 triệu/m2
      👉DT 3x5m Công nhận 15m² vuông vắn👉Kết cấu 2 tầng, Mới sửa Nội thất lung linh👉hẻm ô tô 5m cách 1 nhà ra Luỹ Bán Bích👉Vị trí Gần CV Đầm Sen, giáp...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 54 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 54 m2 55,56 triệu/m2
      chào bán ĐỢT 1 - 𝐓𝐇𝐄 𝐒𝐎𝐋𝐀 𝐏𝐀𝐑𝐊.Nhỉnh 1 tỉ StudioNhỉnh 2 tỉ căn 1 phòng ngủ + 1 (Thiết kế đc 2 phòng ngủ)Nhỉnh 3 tỉ căn 2 phòng ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 65 m2, giá 2,72 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.72 tỷ 65 m2 41,85 triệu/m2
      Thổ Dân Thành có 1 căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh cực sạch. View hướng Tây Nam nhìn sông nước phong thủy thịnh.Nội thất full như hình, mới...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.