Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu căn hộ 71 m2, giá 2.05 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.05 tỷ 71 m2 28,88 triệu/m2
      Thông tin căn bán:  - Vị trí: căn hộ chung cư thuộc tháp C, căn hộ chung cư Rừng cọ Ecopark  - DT: 71m² gồm 2 ngủ 2 vệ sinh  - tàng...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán chung cư 66 m2, hướng Tây-Nam, giá 2.9 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Vị trí vàng: Nằm trong KĐT mới Việt Hưng, ngay cạnh Vincom Long Biên và nhiều địa điểm khác rất gần & thuận tiện (trung tâm thương mại Savico Long...
      Lô CT-21B Khu đô thị mới Việt Hưng, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 52 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      Chỉ từ 2 tỉ sở hữu chung cư Khải Hoàn Prime ven sông liên kế Phú Mỹ Hưng.- Đang chào bán 100 căn đợt 2 CK lên tới 10 phần trăm, đã có GPXD.- TT...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 47 m2, giá 2,15 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.15 tỷ 47 m2 45,75 triệu/m2
      - Tòa S207 tầng 20- View thoáng, không bị che chắn- bìa đỏ cầm tay- Xem nhà LH em: 0377802909/li>
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 60 m2, giá 2.05 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      60m² TT Lê Gia Định chỉ 2.05 tỉ.- Sổ 22m , sử dụng 60m tầng 4 + 5.- Thiết kế:T4 : khách, PN, bếp,  nhà vệ sinh.T5 : 2P ngủ, 1 kho và 1  nhà vệ ...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Căn hộ biển Alaric vừa ở vừa sinh lời 30tr/tháng chỉ cần TT 20%, CK đến 9%, Agribank hỗ trợ vay 60%

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      Quần thể nghỉ dưỡng đạt chuẩn Resort 5* đầu tiên tại khu vực bãi Chí Linh:- Vị trí: Đường 3/2, MT bãi Chí Linh, cách trung tâm thành phố. Vũng Tàu chỉ 10...
      Đường 3/2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà phố 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      * Mô hình " căn nhà phố có bảo vệ riêng" " tại TP. Thuận An - Bình Dương*.- Chỉ góp 1 phần trăm/ tháng, cùng với giá đc CĐT hỗ trợ thấp hơn thị...
      Đường Bình Chuẩn, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 58 m2, giá 2.4 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.4 tỷ 58 m2 41,38 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay: 0986144480 để đc tư vấn thêm chung cư bán tại Ecopark  Thông tin căn bán :  - Vị tri: chung cư thuộc tòa Havenpark ,...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.68 tỷ

      2.68 tỷ 40 m2 67 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Liên khu 4-5, Sổ riêng, Hẻm Thông, 2 tỉ 680 còn thỏa thuận - 3,5x11,5 - Full thổ cư - Xây mới 1 trệt + 2 lầu + sân thượng - Hoàn công...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 84 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 84 m2 34,53 triệu/m2
      + Đất đẹp, cao , khu vực không ngập lụt;+ DT 5*23 (DT công nhận trên sổ 84m²; + 1 sẹc ngắn đường Trịnh Thị Miếnng, xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, HCM;...
      Đường Phạm Thị Giây, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 58 m2, giá 2.28 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.28 tỷ 58 m2 39,32 triệu/m2
      KH vui lòng gọi : 0986144480 để đc tư vấn thêm căn bán tại khu đô thị Ecopark  Thông tin căn :  - Vị trí: chung cư thuộc tòa Sky , căn hộ Aqua...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán căn 55 m2, giá 2.9 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu nhà giá thấp nhất vin Smart City500 KH đặt sớm nhất đc CK thêm 3 phần trăm giá trị căn hộGiá chào bán đợt 1 thấp nhất,...
      Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 56 m2, giá 2,69 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.69 tỷ 56 m2 48 triệu/m2
      Một không gian sống đẳng cấp tại trung tâm TP mới Thủ Dầu Một Orchard Hill - dự án chung cư cao cấp đến từ CĐT uy tín CapitaLand chính là lựa chọn hoàn...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất 80 m2 tại Đường Tôn Đản - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 80 m2 29,38 triệu/m2
      Cc gởi bán miếng đất Kiệt 494/3 Tôn Đản - kiệt ô tô 6m chuẩn bị rải nhựa xát vành đường 27m Đinh Thị Vân kéo dài- Vị trí ngay trung tâm khu sầm uất - đất...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư tâm huyết nhất, nhà mới 100 phần trăm, bàn giao Quý 4/2024, 2 PN - 2  phòng vệ ...
      Đường An Bình, Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 32 m2, hướng Đông tại Đường Dương Thị Mười - 12, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 32 m2 79,69 triệu/m2
      - Vị trí đẹp ngay BV Q12, Thuận tiện lưu thông qua các Q. lân cận như Gò Vấp, Bà Điểm Hooc Môn,...- Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, gần các trục đường...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Người nhà gởi bán nhanh đất khu đô thị Ân Phú, Lk03-3X đã có sổ 5 x 20m - chỉ 2.4 tỉ (giá mềm, giảm nhẹ cho khách thiện chí)✔Đường nhựa ô bàn cờ rộng...
      Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 58 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường 1 - Phước Long B - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán lại căn 9 View P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức Thông tin chi tiết: DT: 58 mét vuông bao gồm: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Đường 1, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.