Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán chung cư 55 m2, giá 2,38 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.38 tỷ 55 m2 43,28 triệu/m2
      Thổ Dân Thành cần bán căn 2 phòng ngủ Đông Nam mát không phải bàn. Nội thất Mới - Đẹp - Xịn tìm khách biết hưởng thụ và giữ gìn.Giá 2,380 tỉ. Thiện...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 56 m2, giá 2.9 tỷ tại Đường Phố Cúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.9 tỷ 56 m2 51,79 triệu/m2
      CK đến 9 phần trăm. HTLS 0 phần trăm - Ân hạn gốc lãi 24 tháng.Quà tặng nội thất lên tới 45 tr.free 2 năm phí DV.Thiết kế hoàn mỹ - đa dạng...
      Đường Phố Cúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất 42 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.18 tỷ

      2.19 tỷ 42 m2 51,91 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay NGUYỄN THỊ TÚ, 3 lầu, hẻm thông, Sổ riêng, 2 tỉ 180 còn thỏa thuận !!! - Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng | 2 PN +  phòng ...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 60 m2, hướng Bắc tại Đường ĐT 743 - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 60 m2 49,17 triệu/m2
      Đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh, P. Bình An, TP Dĩ An.Đất 2,95 tỉ TL - 60 mét vuông (5x12m). Thổ cư 100 phần trăm.SHR. Hỗ trợ vay NH...
      Đường ĐT 743, Phường Bình An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 244 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 244 m2 11,48 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm tại Vân Phong Nha Trang! - nền đất 244,4m² đã có sẵn 60m² đất ở - Nằm trong quy hoạch có thể xin lên full thổ cư - Có thể bạn sẽ không...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Quang, Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà đất 173 m2 tại Phường Lộc Tiến - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 173 m2 11,57 triệu/m2
      Nhận chính chủ:Bán ngôi nhà mới đẹp hẻm 29 Phan Chu Trinh, P. Lộc Tiến, tp Bảo Lộc- DT: 173m2 có 130m2 thổ cư- Thiết kế Nhà gồm: 1 phòng khách , 2 PN , 1...
      Phường Lộc Tiến, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất 100 m2 tại Đường Hà Huy Tập - Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2.3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      KĐT Ân Phú 2 lô liên kế LK02, hướng Bắc giá cực rẻ dự án -Cần bán đất KĐT Ân Phú  không lỗi giá 2 tỉ 3 (có thỏa thuận ) 100m², công chứng...
      Đường Hà Huy Tập, phường Tân An, Khu đô thị phía Bắc đường vành đai phía Tây, Thành phố Buôn Ma Thuột

      Bán gấp đất dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Hàng Lakeside, Homeland giá mềm cập nhật thường xuyên Lakeside.Lakeside Place.- Đường 5,5m đã có sổ.Giá từ 1,9-2,1 tỉ tuỳ lô tuỳ vị trí.- Đường 7,5m đã có...
      Đường 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 80 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể tại Mai Dịch-Đồng Xa Cầu Giấy Thủ đô Hà Nội. Nhà 80m² tầng 2, cách trường mẫu giáo Sao Mai 20m, cách Cấp 1 Nguyễn Khả Trạc 10m.Chợ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 76 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 76 m2 32,9 triệu/m2
      căn hộ góc MƯỜNG THANH 04 TRẦN PHÚ. NHA TRANG. Giá: 2ty5- DT: 76m2- 2 PN, 2wc- Để lại toàn bộ nội thất như hình- Cửa chính Nam, logia hướng Đông Nam-...
      04 Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 98 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2.77 tỷ

      2.77 tỷ 98 m2 28,27 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất nền FPT DT 98 mét vuông Hướng hướng Đông NamGần trường đại họcGiá chỉ 2.770tỷliên hệ ngay chính chủ
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán lô đất 125 m2 tại Đường 769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      - Tđc Lộc an MT dt769 kết nối sân bay long thành, kết nối thị trấn long thành, kết nối cao tốc Biên Hoà- Vũng Tàu, - Quy mô 282ha gồm đầy đủ tiện ích: chợ,...
      Đường 769, Xã Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán lô đất sổ riêng 128,399993896484 m2, hướng Đông-Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 128,4 m2 23,37 triệu/m2
      Đất gần Big C Go, P. Đông Hòa, TP Dĩ An.Đất 3 tỉ TL - 128,4m² (ngang 4m). Thổ cư 60m². 998SHR. Hỗ trợ vay NH 70%Vị trí: Đường Võ Thị Sáu vào 50m, gần...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà đẹp 53,9000015258789 m2, hướng Bắc tại Đường Tân An - Dĩ An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 53,91 m2 40,82 triệu/m2
      ngôi nhà phố gần trung tâm y tế Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.Nhà 2,2 tỉ TL - 53,9 mét vuông (ngang 4,1m). Thổ cư 100 phần trăm. 146SHR....
      Đường Tân An, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán chung cư 50 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Số 20 - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 50 m2 44 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hà Kiều - Đã có SHR, vay NH đc- đc: Đường Số 20 - P. 5 - Q. Gò Vấp- DT: 50m² (2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh)- giá: 2tỷ2 (khách...
      Đường Số 20, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đào Trinh Nhất - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm, bàn giao Quý 4/2024, 2 PN - 2 WC.CK 15 phần trăm, tặng 1 năm...
      Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 68 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phòng

      2.1 tỷ 68 m2 30,89 triệu/m2
      Thông tin mô tả* Hoàng Huy Commerce đã bàn giao 12/2023 nằm tại phía Nam TP Cảng đang nhận đc nhiều sự quan tâm từ KH và các NĐT BĐS.* Với thiết kế khác...
      Mặt ngã tư Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Cần Bán nhà 1 lầu 1 trệt P. Tân Hiệp gần chợ nhỏ. Cách đường Nguyễn Ái Quốc 200mNhà gồm : 1 phòng khách, 3 PN, 2 toilet , đường xe 4 chỗ. Vị trí :...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Tân Hiệp

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá