Thông tin mô tả
Cần
Tầng 18 view biển mỹ khuê đà nẵng
Tiện ích : công viên, khu phố đi bộ Mới Đà Nẵng ,
Vận hàng cho thuê 10-20
Giá: 2,877 Tỷ
Diện tích: 50 m2
Giá/m2: 57,54 Triệu/m2
993955
Mua bán
Cần
Tầng 18 view biển mỹ khuê đà nẵng
Tiện ích : công viên, khu phố đi bộ Mới Đà Nẵng ,
Vận hàng cho thuê 10-20
Phạm thắng
Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10,9 tỷ
115 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2