Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 35 m2 73,72 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Nguyễn Thị Tú, 2 tỉ 580 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây 2 lầu + sân thượng | 4 PN + 3 WC + phòng thờ- Hẻm rộng 5m, hẻm thông, cao ráo,...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 91 m2, hướng Tây-Bắc tại Long Điền - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2.05 tỷ

      2.05 tỷ 91 m2 22,53 triệu/m2
      * Chủ cần tiền gửi bán mảnh đất ngay chợ Long Điền * Thuộc Thị Trấn Long Điền, huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu * MT đường QH Số 9, Cách chợ Long...
      Đường 9, Xã Long Điền, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất dự án 138 m2, hướng Đông-Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2.03 tỷ

      2.03 tỷ 138 m2 14,7 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NỀN BÊN CẠNH PHỐ CỔ✅ Vị trí: Phía bắc Hội An, ngay trên trục đường An Dương Vương, Điện Biên Phủ, Trần Thủ Độ, kết nối nhanh chóng trong 5p đến Biển...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nhà đất 16 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 16 m2 159,38 triệu/m2
      CẦN bán nhanh NHÀ 1/ĐƯỜNG NGUYÊN HỒNG, P.11, BÌNH THẠNHDT:16,1m 1T 1LGiá TL cho khách thiện chí
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 53.9000015258789 m2, hướng Nam tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2.86 tỷ

      2.86 tỷ 53,91 m2 53,07 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁNĐất đường tr Quang Phục P. Vĩnh Hoà Nha Trang 53,9 mét vuông ( rộng 4,5m ) giá 2tỷ860Phong thuỷ đỉnh cao: lưng tựa núi, mặt hướng...
      Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
      Hồng Quân Land - Cố Vấn Đầu Tư BĐS Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 65 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      chào bán khu dân cư BÌNH CHIỂU GĐ 2🔥2 tỉ 439 tr / căn / 65 mét vuông - SẴN SỔVà 15 lô trục Ngô Chí Quốc - Chợ đầu mối Thủ ĐứcDT:căn nhà phố:...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 130 m2 tại Đường ĐT 744 - Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 130 m2 23,08 triệu/m2
      MT Đường Nguyễn Chí Thanh Nhựa 32m.Giá chỉ 23,076,923tr/mNgang 5m x 26m = 130m. Thổ cư 60m.Ngang 10m x 26m, 40m x 26m...Tổng 8 Nền. Thổ Cư + Sổ Riêng Từng...
      Đường ĐT 744, Phường Hiệp An, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 74 m2, giá 2.35 tỷ tại Đường D1 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 74 m2 31,76 triệu/m2
      BÁN chung cư WILTON TOWER, BÌNH THẠNHDT: 74m²Tình trạng nội thất: nội thất đầy đủpháp lí: sổ hồng riêngKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmTháp WT2 Tầng...
      Đường D1, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 97 m2, hướng Bắc tại Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 97 m2 21,35 triệu/m2
      🔈 🔈🔈 NÓNG BỎNG MỚI chính chủ chào bán F0 cho NĐT🌎 đc:thôn đông lai-Quang tiến-sóc Sơn-HN.➕Vị trí nằm ở lô hai trục đường liên xã đường rộng 8m-9 m...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 374 m2 tại Đường Hà Văn Sáu - Quê Mỹ Thạnh - Tân Trụ - Long An, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 374 m2 6,69 triệu/m2
      Nhà kẹt tiền cần bán đất MT TL826, xã Quê Mỹ Thạnh, Tân Trụ, L.AMT 8m , chiều dài 47m (374m thổ cư)DT: 374  mét vuông ( 8 × 47 ) sổ hồng bao sang...
      Đường Hà Văn Sáu, Xã Quê Mỹ Thạnh, Huyện Tân Trụ, Long An

      Cần bán gấp nhà đẹp 90 m2, hướng Bắc tại Đường 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.58 tỷ

      2.58 tỷ 90 m2 28,67 triệu/m2
      + Kết cấu: nhà mới, thiết kế hiện đại gồm 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 3  phòng vệ sinh, sân thượng, nhà mới dọn vô ở ngay, tặng nội thất hiện...
      Đường Đường 6, Phường Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 25 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 25 m2 80 triệu/m2
      NHÀ ĐỦ CÔNG NĂNG - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔNNhà 4 tầng, xây mới có GPXD và thiết kế cơ bản:Tầng 1: Phòng khách, bếp.Tầng 2,3: Mỗi tầng 1...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán lô đất 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Xuân Thiều - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 31 m2 64,52 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô đất phân lô DT 31m².Ngõ thông ô bàn cờ. oto đỗ cổngKhu vực cư dân thân thiện, hàng xóm hoà đồngHiện trạng đang có sẵn nhà c4 cho thuê...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 71 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư công nghệ Picity Sky Park cao cấp nhất đường phạm văn đồng.550tr/căn - nhận nhà ngay khi TT.TT chỉ 20 phần trăm tới khi nhận nhà,...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 35 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2 tỷ 35 m2 57,15 triệu/m2
      Thông tin mô tảCảnh quan:- Thoáng đãng- Nhìn ra vườn- Nhìn ra núi- Nhìn ra bến cảng- Nhìn ra biển- Nhìn ra TP - Nhìn ra tòa nhà- Nhìn ra sôngTiện ích-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư 68 m2, giá 2.66 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.67 tỷ 68 m2 39,12 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư hàng hiệu 2S Plus chỉ có duy nhất tại dự án Sentosa Sky ParkSentosa Sky Park nằm ngay ngã 4 giao lộ quốc tế đường Võ Nguyên...
      Góc vòng xuyến giữa Bùi Viện – Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà đất 36 m2 tại Đường Lê Thị Bạch Cát - 13 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.05 tỷ

      2.05 tỷ 36 m2 56,95 triệu/m2
      📣 Nhà nhỏ xinh xinh Q. 11 - Chỉ 2 tỉ XXX 📣👉 Vị trí: Hẻm 1/ Đường Lê Thị Bạch Cát, P. 13, Q. 11👉 DT 3.8 x 9.5 (công nhận đủ)👉 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2 PN...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 13, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 47 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 47 m2 44,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 1 phòng ngủ + phân khu Origami, vin Grand Park.Loại căn: 1 phòng ngủ.DT: 47m2.Hướng: hướng Đông Nam.Tình trạng:...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá