Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Căn hộ nghỉ dưỡng 1PN 45m2 The Maris 5sao, đầy đủ nội thất, Alaric TT nhẹ nhàng, có NH hỗ trợ vay

      2.83 tỷ 45 m2 62,85 triệu/m2
      - Sở hữu bãi biển Chí Linh riêng tư dài hơn 600m.- CĐT: Tập đoàn TDG Group.- Vị trí: Đường 3/2 và sở hữu gần 1 kilomet MT bãi biển Chí Linh, Tp. Vũng...
      Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ chung cư 65 m2, giá 2.53 tỷ tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.54 tỷ 65 m2 38,97 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh: Nhà Tập Thể mặt phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - q.Hai Bà Trưng. - DT sử dụng tổng: 65m² + Thoáng trước sau, phòng nào cũng có...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 58.2999992370605 m2, giá 2.3 tỷ tại Thủ Đức

      2.3 tỷ 58,3 m2 39,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN full nội thấtDT 58.3m nội thất đầy đủ (1 TV, 1 tủ quần áo, tủ lạnh, máy giặt, máy hút mùi ở bếp, 1 bàn ăn + bàn tiếp khách +...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 81 m2, giá 2.7 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phòng

      2.7 tỷ 81 m2 33,34 triệu/m2
      Thông tin dự án:Vị trí dự án: Lô CT4 thuộc dự án KĐT ven sông Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.CĐT: Công ty TNHH Agape Việt Nam.Cơ cấu sp: Các...
      Góc vòng xuyến giữa Bùi Viện – Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

      Cần bán ngay miếng đất 36 m2 tại Đường Độc Lập - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 100 phần trăm đất ở tại đô thị, lô góc 36m2 tại ngách 18, ngõ Độc Lập.- miếng đất lô góc đẹp; ô tô 16 chỗ vào nhà. Ngõ 5m, cách 2...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 46 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 46 m2 45,66 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt căn hộ chung cư hạng sang view sông Hàn Đà Nẵng, dự án Peninsula.Thị trường BĐS đầu năm 2024 tại TP Đà Nẵng chứng kiến sự xuất hiện...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 36 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 36 m2 77,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ngay Lê Trọng Tấn, 3 lầu, Hẻm 8m, sổ hồng riêng công chứng liền, giá 2 tỉ 780 còn thỏa thuận !!!    + Nhà vừa xây,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 39 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 2.9 tỷ

      2.9 tỷ 39 m2 74,36 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà 1 Trệt 1 lầu tại đường Tỉnh Lộ 10 P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.- DT: 3.3m x 12m, hẻm trước nhà 3m cách MT đường 50m.- Kết Cấu: 1...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 52 m2 41,35 triệu/m2
      NHÀ VŨ TÔNG PHAN - Q2  - NHÀ MỚI ĐẸP - 4x13m - 2 TẦNG - VỪA Ở VỪA KD NGON LÀNH- Kết cấu: Nhà 2 Tầng BTCT. Gồm: 1 Trệt 1 lầu, Sân Thượng,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 2.47 tỷ

      2.48 tỷ 32 m2 77,19 triệu/m2
      Chắc ai đó sẽ cần gọi ngay ngay 0901 374 192 đi xem nhà ạChú tôi cần bán gấp ngôi nhà giá 2ty470 tr cực đẹp sát chợ , gần trường học ngay khu vực Lê...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 105 m2, hướng Tây tại Phú Mỹ - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 105 m2 20,96 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu ATA tọa lạc tại P. Phú Mỹ, Tỉnh BR-VT. giá rẻ chiếu khấu sâu giá thị trường.Đường 24m vỉa hè rộng 5m tiềm năng tương lai, thuận tiện...
      Đường Quốc Lộ 81, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà riêng 36 m2, hướng Bắc tại Đường Dương Thị Mười - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      Cần bán 'Gấp' nhà 3 tấm vừa xây, cách BV Q. 12 3' đi xe, hẻm ô tô, Sổ riêng, Chính chủ đăng bán giá 2 tỉ 550 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây, đổ đúc...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 331 m2, hướng Đông tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 331 m2 6,65 triệu/m2
      💥 Bán Đất DT 10,7x30 MT Đinh Công Tráng, xã Tân Tiến, TX LaGi, Bình Thuận.Đất quy hoạch phủ hồng có sẵn 200m thổ cư.👉 Vị Trí Cách đường Phùng Hưng, Mộ...
      Đường Đinh Công Tráng, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh chung cư 63 m2, giá 2.1 tỷ tại Đường 1A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      🏢 𝗚𝗥𝗘𝗘𝗡 𝗧𝗢𝗪𝗡 𝗕𝗜̀𝗡𝗛 𝗧𝗔̂𝗡 - 🔥NHẬN NHÀ Ở NGAY🔥🔰 TỔNG QUAN GREEN TOWN (TIÊU CHUẨN HÀN ) căn hộ chung cư sắp bàn giao và đã đc bàn giao...
      Khu dân cư Vĩnh Lộc, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 66 m2, giá 2.61 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.61 tỷ 66 m2 39,55 triệu/m2
      👉👉 < Masteri Thảo Điền >chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền Q2- DT căn hộ chung cư 66m² 2 phòng ngủ...
      Số 159 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 65 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.79 tỷ

      2.79 tỷ 65 m2 42,93 triệu/m2
      bán gấp nhà hẻm oto 79 Âu Cơ , P14  Q11 , gần vòng xoay Lê Đại Hành , đang cho thuê đến hết tháng 9 - 14tr/ thángNhà đẹp 1 trệt , 3 lầu , 4PN ,...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 433 m2, hướng Nam tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 433 m2 4,62 triệu/m2
      Cần sang nhượng 10m x 43m đất xã Tân Phước, đất phủ hồng lên thổ cư tự do, view nhìn ra Biển cách Biển chỉ ~ 300m, đường bê tông rộng 3m, đất bằng phẳng,...
      Đường Lê Minh Công, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay căn hộ 53 m2, giá 2.65 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 53 m2 50 triệu/m2
      căn hộ cao cấp SUNWAH PEARL, TẦNG CAO Q.BÌNH THẠNH- DT: 53m².- Kết cấu: 1 phòng ngủ và 1 toilet, tặng kèm đầy đủ nội thất, view đẹp thoáng...
      Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.