Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 89 m2, giá 2.89 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.89 tỷ 89 m2 32,48 triệu/m2
      NHẬN NHÀ SANG - HƯỞNG LỘC VÀNG CÙNG CD HOLDINGS✨ Chỉ 420 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư hoàng gia tại khu phức hợp ,nghĩ dưỡng bãi biển thùy vân vũng...
      Đường 3/2, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà chung cư 78 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      DT 78 mét vuông, View đẹp nội khu hướng ra hồ bơi và Landmark 81 , 2  phòng ngủ, 2WCNội thất đầy đủDuy nhất chỉ có 1 căn không có căn thứ...
      Quận 2, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Mộng Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 68 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 68 m2 41,92 triệu/m2
      Khu Origami căn 2PN2 toilet 67.8 mét vuông view ngoại khu cực thoáng mát tặng đầy đủ nội thất như hìnhHình thật căn hộ chung cư 100%- Vị...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 130 m2, giá 2.2 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      2.21 tỷ 130 m2 16,93 triệu/m2
      CƠ HỘI AN CƯ VÀ  ĐẦU TƯ CÓ "1-0-2" TẠI TPM Bình Dương Với quy mô 15,46ha, Richland Residence là dự án đc Kim Oanh Group phát triển hoàn chỉnh ngay...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 25 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 25 m2 114 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà phân lô 2 mặt ngõ, Ngõ sạch rộng từ đầu đến cuối, cách mặt phố 15m thôi. Nhà ngay sau hệ thống trường chuẩn quốc gia liên cấp từ mẫu giáo đến...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 35 m2, giá 2.4 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 35 m2 68,58 triệu/m2
      Ra mắt siêu phẩm căn hộ chung cư Sun Symphony Residence Da Nang - tuyệt tác bên bờ sông Hàn.- Toạ lạc ngay vị trí độc tôn trên cung đường Trần Hưng Đạo,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
      Nguyễn Hoàng Trọng Khánh Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2PN lớn 73m2 hướng Đông Nam dự án ICON40 giá hợp đồng 3.5 tỷ, bán 3 tỷ, tặng full đồ rời

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán :- Căn 2 ngủ , 2 WC - Hướng : hướng Đông Nam view thẳng biển- DT : 72.48m² ( thông thủy )- Giá HĐ : 3.466 tỉ- bán gấp : 3 tỉ...
      đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà riêng 36 m2, hướng Đông tại Đường Dương Thị Mười - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 36 m2 70,84 triệu/m2
      - Nhà xây dựng hoàn toàn mới ( đất full thổ cư - đất ở ) không lộ giới quy hoạch . - Kết cấu : 2 lầu - 3 PN - 3 WC, 1 sân phơi, logia phơi đồ . -...
      Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 65 m2, giá 2.6 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Nhỏ - 15 - 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư Phú Thọ (vị trí tốt trung tâm thuận tiện di chuyển, tiện ích có công viên tập thể dục, siêu thị, trường học... )- ĐC: 3B Nguyễn...
      Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      -Chính chủ bán ngôi nhà phố đường lê đình cẩn MT dài  có thể cho thuê buôn bán KD và nhà ở  -DT: 8x4m công chứng bàn giao bìa đỏ  🏠 Kết...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 68 m2, giá 2.06 tỷ tại Đường D1 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.07 tỷ 68 m2 30,37 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lại căn 2 phòng ngủ 2 toilet đầy đủ nội thất 68m² tại căn hộ chung cư cao cấp Wilton Tower - Bình Thạnh- sổ hồng riêng...
      Đường D1, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
      A
      Nguyễn Trần Ngọc Bình An Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 59 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 59 m2 43,23 triệu/m2
      Cách Mạng Tháng 8, P. 15 Q. 10.- Vị trí căn hộ góc 2 MT. hẻm xe hơi thông Tô Hiến Thành, khu VIP đồng bộ cao tầng.- Hẻm sạch đẹp, an ninh.-DT 59m²,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 33 m2, giá 2.02 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.02 tỷ 33 m2 61,22 triệu/m2
      Bên e đang có sẵn giỏ hàng căn hộ chung cư tốt nhất Tháng 6. contact em để chọn đc căn hộ chung cư phù hợp!Em chuyên bán những căn hộ chung cư các...
      Đường Trần Hưng Đạo, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 48 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2.15 tỷ

      2.15 tỷ 48 m2 44,8 triệu/m2
      Cần bán Nhà hẻm 1 Sẹc Đường Phan Văn Trị, P. 11, Q. Bình Thạnh.- DT: 5m x 9,5m , vuông vắn, DT đất 48.8 mét vuông.- Nhà 1 trệt, 2 Lầu, đúc BTCT, 3 PN...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 32 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay Lê Đình Cẩn, Bình Trị Đông, hẻm ô tô, sổ riêng, nhà còn mới 2 tỉ 350 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng  | 3...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 39 m2 tại Đường Kênh 26/3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2.42 tỷ

      2.43 tỷ 39 m2 62,18 triệu/m2
      Nhà sổ hồng riêng chính chủ đường Lê Trọng Tấn, 3 tầng, 2,58tỉ. + Nhà ngay Lê Trọng Tấn, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân. + DT: 4 x 8m2. + Kết...
      Đường Kênh 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 70 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2.75 tỷ tại Đường Cao Đạt - 1 - 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      chính chủ bán căn hộ Phúc Thịnh (vị trí trung tâm Q5 rất tốt về y tế và giáo dục)ĐC: 341 đường Cao Đạt, P1, Q. 5, TPHCM- DT: 70m2, 2 phòng ngủ,...
      Số 341 Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 300 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 19B - Cát Hưng - Phù Cát, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 300 m2 9,97 triệu/m2
      Chính Chủ bán nhà phố QL 19B kèm nhà vừa xây. Nhà 2 mê phù hợp K. Doanh - 10tr/m² - Có TL - SổKết cấu: nhà phố rộng 300m² (thực tế 335m²). DTXD 297m² (sổ...
      Đường Quốc Lộ 19B, Xã Cát Hưng, Huyện Phù Cát, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.