Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 42.1800003051758 m2, giá 2.2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 42,19 m2 52,16 triệu/m2
      Căn office-tel DT 42,18 mét vuông . Tặng lại nội thất xịn xò . Tiện vừa ở vừa mở văn phòng. Giá 2ty2. view đẹp với rất nhiều tiện ích trung tâm...
      Số 10 Đường Phổ Quang, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Phan Tây Hồ - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2.4 tỷ

      2.4 tỷ 48 m2 50 triệu/m2
      Nhà đẹp nằm trong khu tiện ích gần chợ, trường học, các hệ thống NH mà đang bán với giá chỉ 2ty4.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu. Sân thượng sạch sẽ thoáng mát+...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 49 m2, hướng Tây-Nam, giá 2.29 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.29 tỷ 49 m2 46,74 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuốc toà R105, phân khu ZenPark cao cấp- Nội thất: đầy đủ nội thất như ảnh- Tầng trung- Tây Nam, view nội khu đc che cực mát- Giá:...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 36 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 36 m2 65,28 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Phan Huy Ích, P.12, Q.Gò Vấp, Tp Hồ Chí Minh - 36m² - chỉ 2,350 tỉ trong tháng 6/2024- Nhà gần Emart 2 , gồm 1 trệt, 1 lửng,...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Phạm Hồng Trúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Minh - Dĩ An, giá 2.88 tỷ

      2.88 tỷ 89 m2 32,36 triệu/m2
      Nhà gần Big C Go, P. Đông Hòa, TP Dĩ An. Nhà 2,88 tỉ TL - 89,1 mét vuông (ngang 5m). Thổ cư 100 phần trăm. 528SHR. Hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Đường Đông Minh, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 61.4000015258789 m2, giá 2.91 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.91 tỷ 61,41 m2 47,36 triệu/m2
      ✏️ Chỉ từ 432tr sở hữu chung cư vin Grand Park - The Tropical - CK tới 10 phần trăm giá trị căn hộ  ✏️🔥 giá siêu hấp dẫn, đem đến cơ hội sở...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 45.5999984741211 m2 tại Đường Hồ Ngọc Lãm, giá 2.93 tỷ

      2.93 tỷ 45,6 m2 64,24 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ thêm 599tr nữa để bán ngay lô45,6 mét vuông. Còn thể thỏa thuận đc.Giá chỉ 2tỷ9 Nằm sát bên chợ Hồ Ngọc Lãm, bán kính 1 kilomet...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 39 m2, hướng Bắc tại Đường Huỳnh Thị Hai - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 2.55 tỷ

      2.55 tỷ 39 m2 65,39 triệu/m2
      - Nhà xây dựng hoàn toàn mới ( đất full thổ cư - đất ở ) không lộ giới quy hoạch . - Kết cấu : 2 lầu - 3 PN - 3  phòng vệ sinh, 1 sân phơi,...
      Đường Huỳnh Thị Hai, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất 50 m2, hướng Bắc tại Phường Long Phước - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      💥 CẦN BÁN nền thổ cư CHÍNH CHỦ 50 mét vuông🪐 đc: P. Long Phước, Q. 9Đất nằm trong dự án Đặng Gia Phát, LÔ D15_14MT đường rộng 13mDT: 50  mét ...
      Phường Long Phước, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Đất khu công nghiệp Vsip2 Vĩnh Tân Tân Uyên Gần Chợ Vĩnh Tân 5x30 giá 2tỉ xây tự do, trả trước 700tr sổ sẵn full thổ cư xây trọ tuyệt vời nha
      Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 80 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Bán chung cư Sico Tower - Mỹ Đình, Nguyễn Hoàng.DT 80 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.Tầng trung, hướng mát, view thoáng.Giá 2.2 tỉ.liên lạc...
      số 2 nguyễn hoàng

      Bán gấp nhà riêng 54 m2, hướng Nam tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2.73 tỷ

      2.73 tỷ 54 m2 50,56 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay cuối đường Lê Trọng Tấn,  nhà vừa xây, 54m², hẻm xe hơi, SHR- Giá chỉ 2 tỉ 730 còn thượng lượng !!! - Có hỗ trợ TT cho khách thiện...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 61,6300010681152 m2, giá 2,25 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.26 tỷ 61,64 m2 36,55 triệu/m2
      chung cư MIDORI PARK The GLORY ngay tại trung tâm Hành chính Bình Dương TP Mới Bình Dương chuẩn bị vào ở tháng 12/2024.Vị trí : Ngay KDC sầm uất MIDORI...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 34 m2 tại Đường Yên Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2.85 tỷ

      2.85 tỷ 34 m2 83,83 triệu/m2
      - Nhà cách mặt phố Yên Bình (tổ 15, Yên Nghĩa) chỉ vài bước chân, nằm trong khu vực tiềm năng phát triển mạnh mẽ với cư dân đông đúc.- Ưu điểm: Giao thông...
      Đường Đường Yên Bình, Phường Phường Yên Nghĩa, Quận Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 150 m2, hướng Bắc tại Đường Trần Bình Trọng - Ninh Kiều, giá 2.89 tỷ

      2.89 tỷ 150 m2 19,27 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU ĐÚC TUYỆT ĐẸPRẤT KIÊN CỐ - XÂY MỚI 100 phần trăm NẰM NGAY TRUNG TÂMHẺM 27 TRẦN BÌNH TRỌNG ( HẺM THỜI TRANG )DT : 46,5m² - DT nhà xây...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường An Phú, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay chung cư 41 m2, giá 2.2 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.21 tỷ 41 m2 53,66 triệu/m2
      📍Vị trí: nằm trên trục đường Hoàng Quốc Việt (đường Hùng Thắng - Hạ Long - Bãi Cháy)🏨 CĐT: Bim Group📌 Tổng có: 772 chung cư cao cấp, 40 tầng✨ Tổ hợp...
      Lô H2-2 Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà đất 48 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Mậu Thân - An Hòa - Ninh Kiều, giá 2.79 tỷ

      2.79 tỷ 48 m2 58,13 triệu/m2
      (DH) Bán Nhà 1trệt 1lầu hẻm 60 Mậu Thân, P. An Hoà,Ninh Kiều cách siêu thị Lotte Mart 200m,Đầu hẻm vào 80m là tới nhà. - DT : 4x12=48m² thổ cư Hoàn...
      60 Đường Mậu Thân, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp chung cư 40 m2, giá 2.28 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.28 tỷ 40 m2 56,88 triệu/m2
      căn hộ góc hướng về TP và 1 góc về biển, với trang thiết bị nội thất sang xịn, lượng khách checkin chất lượng. Chỉ với 1 số vốn nhỏ, bạn đã có thêm 1 dòng...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.