Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 66 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Chính thức nhận đặt Imperia The Sola Park Smart City. giá cực rẻ TP Hà Nội. Chỉ từ 50tr/ mét vuông. Bàn giao nội thất đầy đủ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 85 m2 tại Đường 2 - Cát Lái - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Bán nhà 85m2, Cát Lái, Q. 2. Giá nhỉnh 3 tỉ Mô tả: + Vị trí: Đường 2, Cát Lái, Q. 2, TP Thủ Đức. Khu vực siêu VIP, gần cảng Cát Lái, thích hợp để...
      Đường 2, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 35 m2, hướng Tây tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 35 m2 70,86 triệu/m2
      Cần bán nhà kết cấu khủng, hẻm xe hơi, sổ riêng, giá 2 tỉ 480 còn thỏa thuận !!!- Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng | 3 PN + 3  nhà vệ ...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 66 m2, hướng Tây-Nam, giá 2.9 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Vị trí vàng: Nằm trong KĐT mới Việt Hưng, ngay cạnh Vincom Long Biên và nhiều địa điểm khác rất gần & thuận tiện (trung tâm thương mại Savico Long...
      Lô CT-21B Khu đô thị mới Việt Hưng, Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 66 m2, giá 2.9 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 44 m2, hướng Đông-Nam tại Đường An Phú Đông 9 - 12, giá 2.8 tỷ

      2.8 tỷ 44 m2 63,64 triệu/m2
      💦Chủ định cư Mỹ cần bán nhà An Phú Đông ,Q 12 - Giá 2️⃣.8️⃣ tỉ .💧Gần nhà hàng Bến Xưa (Hà Huy Giáp ) .💧DT : 44m² ( 4m X 11m ) ,3 phòng ngủ...
      Đường An Phú Đông 9, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 2.85 tỷ

      2.85 tỷ 43 m2 66,28 triệu/m2
      🔥 gần biển. NHÀ MỚI HOÀN TOÀN.🔥 DTĐ: 42,5m🔥 2 tầng, 3 phòng ngủ, 3WC🔥Thích hợp ở và KD.
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Đường Vân Hòa - Đại Xuyên - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 120 m2 20,84 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán đất đấu giá nhà nước tại thôn Kiều Đông, xã Đại Xuyên, huyện Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội.- DT:120m². MT 6m.- Đất vị trí đẹp, phong thuỷ...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 73 m2, giá 2.49 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 73 m2 34,11 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tầng 9 tại tòa CT3 Bộ Tư Lệnh Thủ Đô Yên Nghĩa - Hà Đông.- DT: 73m vuông.- Thiết kế 2 ngủ 2 nhà vệ sinh cực rộng rãi.- Nhà...
      Phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, TP Hà Nội

      Bán gấp căn 70 m2, giá 2.65 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      đc : căn hộ chung cư MƯỜNG THANH VIỄN TRIỀUSố 3-5 Phạm văn đồng - nha trangĐối diện biển - Bãi tắm Hòn Chồng👉 Dt 70 mét thiết kế căn 2 PN 2 nhà vệ...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - Thanh Bình - Hải Châu, giá 2.09 tỷ

      2.09 tỷ 45 m2 46,45 triệu/m2
      👉 Chỉ cần 400tr là có đc căn nhà k 258/22 Trần Cao Vân tttp, sát đường, oto đậu đỗ thoải mái, kiệt trước nhà 4m rộng rãi, từ nhà nhìn thấy đường ✅ Chính...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đẹp 32 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2.56 tỷ

      2.56 tỷ 32 m2 80 triệu/m2
      - bán ngay ngôi nhà 4 tầng sổ đầy đủ ngay gần Aeon Tân Phú. - Đ/C: 750/67/. Đường Lê Trọng Tấn, hẻm 7m xe tải DT 36m giá 2.580 tỉ. - DT: 4x8m,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 539 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2.65 tỷ

      2.65 tỷ 539 m2 4,92 triệu/m2
      -Gia đình tôi cần tiền xoay sở công việc đầu năm nên sang lại gấp TS thuộc TP Thuận An tỉnh Bình Dương.-DT : 539 mét vuông. Gồm 3 sổ riêng : 6,2x21.8m...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 73 m2, giá 2.65 tỷ tại Đường 18 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      Bán 2 căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh (73m²) Newtown tầng trung đường 18 HBC – gần Gigamall– logia Bắc view Phạm Văn Đồng– full nội thất– sổ ...
      Số 69 Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, QuậnThủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 90 m2, giá 2.85 tỷ tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      2.85 tỷ 90 m2 31,67 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Tháp doanh nhân số 1 đường Thanh Bình, Hà Đông có 3 PN, 2 vệ sinh.Hệ thống tiện ích nội khu và nội khu đảm bảo cuộc sống tiện...
      Số 1 Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, giá 2.3 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - 5 - 11 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ 312 Lạc Long Quân Q. 11- DT: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2WC- Nhà có nội thất, thiết kế thoáng mát có bancon ở phòng...
      Số 312 Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 74 m2, giá 2 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Độc Quyền bán chung cư Masteri An PhúLayout 74 mét vuông - 2 PN - 2  phòng vệ sinh.giá: 2 tỉ - căn hộ có đầy đủ tiện ích : Hồ bơi , gym,...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 60,4000015258789 m2, hướng Bắc tại Đường 2 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60,41 m2 43,88 triệu/m2
      ngôi nhà phố gần khu dân cư Tứ Hải, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.Nhà 2,65 tỉ TL - 60,4m² (ngang 4,66m). Thổ cư 100 phần trăm. 1295SHR. Hỗ trợ vay NH...
      Đường 2, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.