Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn hộ 85 m2, hướng Nam, giá 2.85 tỷ tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 85 m2 33,53 triệu/m2
      La Casa nằm trong khu phức hợp An Gia, KDC đông đúc đường Hoàng Quốc Việt và Lê Thị Chợ, Đào Trí. Kề bên sông Thành phố Hồ Chí Minh nên không khí rất...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 45 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Sắp ra mắt siêu phẩm chung cư Sun Ponte Residence Da Nang - tuyệt tác bên bờ sông Hàn.- Toạ lạc ngay vị trí độc tôn trên cung đường Trần Hưng Đạo, trực...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn hộ khách sạn 4 sao Oyster Bay Gành Hào chiết khấu lên đến 10% chỉ còn 1,8 tỷ

      2 tỷ 33 m2 60,61 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư hotel Oyster Bay tọa lạc ngay MT đường Trần Phú khu Bãi Dâu Vũng TàuCĐT uy tín VietPearl Group hơn 30 năm kinh nghiệm phát...
      Số 82 Đường Trần Phú, Phường 5,Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu chung cư 41 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2.15 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.15 tỷ 41 m2 52,44 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- căn hộ chung cư thuộc tòa R1.05, phân khu The Zen Park (Ruby) vin Ocean Park.- căn hộ chung cư có tổng DT 45.2 m.- Thiết kế:...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 241 m2, hướng Đông-Bắc tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2.25 tỷ

      2.25 tỷ 241 m2 9,34 triệu/m2
      DVCC♨️♨️♨️♨️ NGỘP NGỘP NGỘPCẦN THANH LÝ lô đất ĐỂ DÀNH HƠN 200m² có 200 thổ cưMT Hương Lộ 3 Hòa Long, Tp Bà Rịa đang đo để đền bù mở rộng, đường 30m không...
      Đường Hương Lộ 3, Xã Hòa Long, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà riêng 36 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 36 m2 68,89 triệu/m2
      Cần bán nhà vừa xây ngay Nguyễn Thị Tú, hẻm ô tô, sổ hồng, diện tích sử dụng lớn hơn 100 mét vuông, cam kết không lộ giới quy hoạch- Nhà vừa ...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 73 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 2.26 tỷ

      2.27 tỷ 73 m2 31,03 triệu/m2
      -Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Bình Thạnh -DT: 73m² ( 4.8×15.2m ) -Kết cấu:1 trệt, 3 lầu, 5 PN, 5  phòng vệ sinh -Đường vào 5m...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 108 m2, giá 2.9 tỷ tại Đường Lê Lợi - Tuyên Quang - Tuyên Quang

      2.9 tỷ 108 m2 26,86 triệu/m2
      KĐT Dankhông Center tp Tuyên Quang là KĐT với kiến trúc tân cổ điển sang trọng và trường tồn , kết hợp 12 tiện ích cao cấp như: TTTM, trường mẫu giáo quốc...
      Đường Đường Lê Lợi, Xã Xã Kim Phú, Thành phố Thành phố Tuyên Quang, Tuyên Quang

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 2.6 tỷ tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Người nhà gởi bán nhanh đất KĐT Ân Phú, LK07-XX đã có sổ 5 x 20m - chỉ 2.6 tỉ (giá siêu mềm, giảm nhẹ cho khách thiện chí)✔Đường rộng 13.5m, view công...
      Đường Hà Huy Tập, phường Tân An, Khu đô thị phía Bắc đường vành đai phía Tây, Thành phố Buôn Ma Thuột

      Chuyển nhượng nhà riêng 25 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 25 m2 80 triệu/m2
      NHỈNH 2 tỉ HỘ KHẨU ĐỐNG ĐA - NHÀ NHỎ ĐỦ CÔNG NĂNG - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - NHÀ ĐẸP Ở LUÔNNhà mới xây mới, 2 thoáng, sau lưng là khu phân lô thoáng vĩnh...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      LA HOME - Hơn cả một căn nhà. Chỉ 2,99 tỷ bạn có thể sở hữu căn nhà phố với diện tích 80m2

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      ĐẾN LA HOME, HIỂU TRỌN VẸN Ý NGHĨA “PHONG CÁCH SỐNG CÂN BẰNG’’✨ Hiện đại - Thiên nhiên;✨ Sầm uất - Bình yên;✨ Kết nối - Riêng tư.Những sắc thái đối lập lại...
      Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,05 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.05 tỷ 85 m2 24,12 triệu/m2
      Bán Nhà Tập Thể Nguyễn Công Trứ, 85 mét vuông, 2.05 tỉ, Hai Bà Trưnggiá: 2.05 tỉ sau hỗ trợDT: 30 mét vuông (thực tế sử dụng 85 mét ...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phố Huế

      Cần bán ngay nhà phố 108 m2, hướng Đông tại Đường Độc Lập - Bình Kiến - Tuy Hòa, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 108 m2 24,08 triệu/m2
      *L'Aurora Phu Yen hội tụ đầy đủ những lợi thế cạnh tranh ở trên, hơn thế nữa sự hợp tác với Tập đoàn hotel hàng đầu thế giới Accor là một bảo chứng cho việc...
      Đường Độc Lập, Xã Bình Kiến, TP. Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Cổng sân để xe riêng, Ba gác đỗ tận cửa. + Thiết kế: - Tầng 1: Sân để xe + phòng khách + vs. - Tầng 2: Bếp + khu ăn + vs. - Tầng 3: PN +...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất 400 m2 tại Đường Đào Duy Từ - Tân Sơn - Pleiku - Gia Lai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 400 m2 5 triệu/m2
      Vị trí: Bán đất tại Đường Đào Duy Từ - Huyện Plei Ku - Gia LaiGiá: 2.3 tỉ DT: 400 m2Thông tin mô tảVị trí: Cách biển Hồ (hồ T'Nung) 750m.DT: 300 - 400m2/lô...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 400 m2 tại Thành phố Pleiku - Gia Lai, giá 2.5 tỷ

      2.5 tỷ 400 m2 6,25 triệu/m2
      Bigsea Group chính thức ra mắt hệ sinh thái - village biển hồ pháp lí hoàn chỉnh, bìa đỏ trao tay.Quỹ căn đẹp nhất khu village phức hợp, du lịch, giải trí...
      Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Chuyển nhượng nhà đất 30 m2 tại Đường Liên Khu 45 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2.48 tỷ

      2.48 tỷ 30 m2 82,67 triệu/m2
      Do kẹt tiền nên cần bán ngay ngôi nhà lầu tại 229 liên khu 45 , bình hưng hòa b, bình tân -Nhà gồm 1 trệt, 1 lửng , 2 lầu, 3 PN , 3  nhà vệ ...
      229 Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 66 m2, hướng Tây-Bắc, giá 2.6 tỷ tại Phường 2 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      + Cần bán ngay căn hộ Ngô Gia Tự B trung tâm Q. 10- ĐC: 29 Hòa Hảo, P3, Q10, TPHCM- DT: 66m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, nhà...
      Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.