Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.213 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nhà đất 32 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh, giá 2.1 tỷ

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- DT: 4m x 8m.- Kết cấu: 1 gác giả, 1 PN, 1  nhà vệ sinh.- Hướng Đông, nhà thoáng mát, ánh sáng tự nhiên.- pháp lí: Sổ tay (công...
      C13/B71 Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 150 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Đất khu công nghiệp Vsip2 Vĩnh Tân Tân Uyên Gần Chợ Vĩnh Tân 5x30 giá 2tỉ xây tự do, trả trước 700tr sổ sẵn full thổ cư xây trọ tuyệt vời nha
      Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 87.5 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 2.7 tỷ

      2.7 tỷ 87,5 m2 30,86 triệu/m2
      Cần bán nền đất nền sát mặt biển, bãi tắm Phương Đông Vân Đồn.DT: 87,5  mét vuông - MT 5m.Đất nền có bìa đỏ lâu dài.Không bắt xây dựng.Vị trí ngay...
      Xã Đông Xá, đặc khu kinh tế Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 108 m2, hướng Đông tại Đường Độc Lập - Bình Kiến - Tuy Hòa, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 108 m2 24,08 triệu/m2
      * Vị trí: Xã Bình Kiến, Tp.Tuy Hòa, Phú Yên.- ven biển - ngay quảng trường công viên biển.- MT đường lớn 32m.- Đến Tháp Nghinh Phong mất 2 ph.- Đến sân bay...
      Đường Độc Lập, Xã Bình Kiến, TP. Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên

      Cần bán chung cư 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      CẢNH QUAN+) Thoáng đãng+)Nhìn ra TP+)Nhìn ra tòa nhà+)Nhìn ra sôngTIỆN ÍCH+)ân thượng+)Bãi đậu xe+)Đầy đủ nội thất+)Thang máyNhà cộng đồng
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự 80 m2, giá 2.99 tỷ tại Đường 830 - Lương Hòa - Bến Lức - Long An

      2.99 tỷ 80 m2 37,38 triệu/m2
      Sở hữu nhà mặt tiền LA Home chỉ từ 2,99 tỉ VNĐ đặt sớm đc ưu đãi lên tới 16 chỉ vàng Vị trí dự án: MT Lương Hòa - Bình Chánh (lộ giới 60m trục đường...
      Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay căn 81 m2, giá 2,7 tỷ tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

      2.7 tỷ 81 m2 33,34 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc TẦNG CHUNG - 2 NGỦ RỘNG - TẶNG nội thất đầy đủ - CHỈ VIỆC XÁCH va li VỀ Ở NHÀ GẦN CHỖ CỔNG CHÀO ĐAN PHƯỢNG,KĐT TÂN TÂY ĐÔ, đại học...
      Xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 2.1 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư nữa nên tôi cần bán căn hộ chung cư 2N1VS.Thiết kế căn hộ chung cư.+ DT: 60m2.+ Thiết kế: 2 PN, 1...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán Văn Phòng Giá Tốt Vô Cùng – The Sun Avenue Officetel

      2.21 tỷ 40 m2 55 triệu/m2
      DT: 40m2Thiết kế:  1WCNội thất cơ bản.Giá hấp dẫn: 2 tỉ 2 (bao hết phí)Tiện ích trong khu: hồ bơi trên cao, gym, Sân BBQ gần hồ bơi,...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 138 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2.03 tỷ

      2.03 tỷ 138 m2 14,7 triệu/m2
      THE MANSION HOIAN : THẮP SÁNG AN CƯ - THẮP LỬA ĐẦU TƯ 🔥The mansion Hội An - bất động sản đáp ứng trọn vẹn nhu cầu ĐẦU TƯ lẫn AN CƯ của NĐT thông minh.💥...
      Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu căn 89 m2, giá 2.85 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.85 tỷ 89 m2 32,03 triệu/m2
      𝑪𝒂̆𝒏 𝒉𝒐̣̂ 𝒎𝒐̛́𝒊 𝒉𝒐𝒂̀𝒏 𝒕𝒉𝒊𝒆̣̂𝒏 𝒕𝒂̣𝒊 𝑴𝒖̛𝒐̛̀𝒏𝒈 𝑻𝒉𝒂𝒏𝒉 𝑽𝒊𝒆̂̃𝒏 𝑻𝒓𝒊𝒆̂̀𝒖 - 𝑵𝒉𝒂 𝑻𝒓𝒂𝒏𝒈Thiết kế tone đen vàng hiện đại,...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà 48 m2 tại Đường Quang Trung - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.26 tỷ

      2.26 tỷ 48 m2 47,09 triệu/m2
      Nhà 4 tầng 4x12m (48 mét vuông) QUANG TRUNG, HIỆP PHÚ, THỦ ĐỨC. + Vị trí ngay ngã 4 Thủ Đức tiện duy chuyển. + Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 58 m2, giá 2.8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.8 tỷ 58 m2 48,28 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ2VS tại khu pavillon- DT: 58m2. - Nội thất: Nhà nguyên bản CĐT.- giá: 2 tỉ 800 tr.* a/c quan tâm tới chung...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 79 m2, giá 2.2 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 79 m2 27,85 triệu/m2
      Bán Xi Grand Court Q. 10- Nhà mới toanh.- 79 mét vuông 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- Thiết kế thông minh, tất cả các phòng đều đón nắng...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 46 m2, giá 2,39 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.39 tỷ 46 m2 51,96 triệu/m2
      - Vị trí MT đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức. Cạnh bên KĐT ZeitGeist, 10 ph đến KĐT Phú Mỹ Hưng.- đặt sớm nhận ngay 50tr + tặng pql 12 tháng.- TT chỉ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 128,399993896484 m2, hướng Nam tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 128,4 m2 23,37 triệu/m2
      Đất gần Big C Go, P. Đông Hòa, TP Dĩ An.Đất 3 tỉ TL - 128,4 mét vuông (ngang 4m). Thổ cư 60 mét vuông. 998sổ hồng. Hỗ trợ vay NH 70%Vị...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà shr 32 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 32 m2 73,44 triệu/m2
      -Chính chủ bán ngôi nhà phố đường lê đình cẩn MT dài  có thể cho thuê buôn bán KD và nhà ở  -DT: 8x4m công chứng bàn giao bìa đỏ  🏠 Kết...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 450 m2, giá 2 tỷ tại Đường Đào Duy Từ - Tân Sơn - Pleiku - Gia Lai

      2 tỷ 450 m2 4,45 triệu/m2
      BIGSEA GROUP chính thức RA MẮT HỆ SINH THÁI -VILLAGE BIỂN HỒ pháp lí hoàn chỉnh, bìa đỏ TRAO TAYQuỹ căn đẹp nhất Khu Village phức hợp, du lịch, giải trí...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.