Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây, giá 2,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      - chính chủ cần bán nhanh để trả nợ căn hộ chung cư office-tel sở hữu 50 năm loại căn 2pn2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất như hình dưới, giá rẻ...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Nguyễn Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      Cần bán ngay cắt lỗ căn hộ góc 2 phòng ngủ + 1  phòng ngủ (rẻ hơn giá gốc 700 tr), tầng chung view công viên biển hồTại I1 trung tâm đối diện...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Do cần vốn, gia đình tôi cần bán căn hộ góc 65m2.căn hộ chung cư tòa Imperia đã bàn giao từ chủ đầu tư.Tôi đã đóng hết 100 phần ...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, hướng Bắc, giá 2 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      đc : liên kế CHỢ VIỆT LẬP, KHU PHỐ AN BÌNH ĐƯỜNG LÊ TRỌNG TẤN. Chỉ cần TT 10 phần trăm ký hợp đồng mua bán. NH hỗ trợ vay 70 phần trăm. Hỗ...
      Dự án Bcons Polaris, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 9

      2.4 tỷ 59 m2 40,68 triệu/m2
      CHO THUÊ căn hộ chung cư vin GRAND PARK, Q. 9DT: 59.1mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmHướng căn hộ chung cư: hướng Đông Bắc, logia hướng: hướng Tây ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà tập thể Thành Công - 80m2, tầng 2, MT 3.8m - nội thất đầy đủ - view sân chơi.Mô tả:+ DT 80m2, tầng 2, MT 3.8m.+ Thiết kế chung cư: 1...
      Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 7

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Dự án Lavida Plus.- Vị Trí: MT đường Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ.- căn hộ chung cư giá cực tốt nhiều view lựa chọn.- Đa dạng DT từ Offictel, đến...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 5 phòng ngủ, 205 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 205 m2 12,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng 3 đường Giải Phóng gần cầu khỉ Giáp Bát, thông sang phố Kim Đồng, cách các trường đại học Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng và BV...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Dream Town, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 90 m2 23,34 triệu/m2
      Cần bán 2 căn hộ chung cư 123m2 giá 2.7 tỉ và căn hộ chung cư 90m2 giá 2.1 tỉ liên lạc : 0365 775 ***- căn hộ chung cư : 123m2 thiết kế :...
      Dream Town, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.65 tỷ 68 m2 38,98 triệu/m2
      BÁN chung cư CELADON - RUBY - DT: 68 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - Nội thất cơ bản (Bếp, rèm, máy lạnh) - giá mềm: 2.650tỉ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.1 tỷ 64 m2 32,82 triệu/m2
      chung cư 64 mét vuông đã có 1 số đồ cơ bản.Giá công khai 2,1 tỉ chưa bao phí.Quan tâm contact. Không tiếp môi giới.
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 62 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.61 tỷ 62 m2 42 triệu/m2
      Chỉ TT 30 phần trăm đến khi nhận nhà (~ 800 tr/ căn 62 m2), không cần ký bảo lãnh vay NH, không chứng minh tài chính đã có nhà ở ngay vào Quý 4/2024....
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      Cần bán căn 85 mét vuông Golden Place. Giá: 2.8 tỉ. liên lạc: 0981 535 ***- Căn 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh, đầy đủ nội thất liền tường. Nhà...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,85 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      - Môi trường sống Singapore và an ninh tốt 100 phần trăm bởi Vsip.- KDC văn minh.- Tiện ích nội khu chuẩn 5*.- Hỗ trợ cho thuê lại 15 - 20tr/tháng.-...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,89 tỷ tại Long Biên

      2.89 tỷ 130 m2 22,24 triệu/m2
      Vị trí: Tòa nhà CT10 - KDT Việt Hưng - Long Biên.Thiết kế: DT 130m2 * 4N2 nhà vệ sinh tầng trung.BC: hướng Tây Bắc.Cửa chính: hướng Đông Bắc.Full...
      Dự án Việt Hưng, Đường Nguyễn Cao Luyện, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Lideco Hạ Long, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,6 tỷ tại Hạ Long

      2.6 tỷ 93 m2 27,95 triệu/m2
      Cần chuyển căn hộ góc căn hộ Lideco Hạ Long. Dự án sở hũu vị trí đắc địa tại trung tâm thành phố Hạ Long, mặt đường Trần Hưng Đạo, cách biển chỉ 300m....
      Dự án Lideco Quảng Ninh, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 8

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền nên muốn bán ngay.chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet 70 mét vuông.giá: 2,1 tỉ (bao thuế phí sang tên).Xem nhà trực tiếp contact:...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Bea Sky , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,79 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.79 tỷ 62 m2 45 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tầm trung, ban công hướng Đông Nam mát mẻ, ban công rộng rãi.Nhà mới nguyên, nội thất cơ bản CĐT.DT 62 mét vuông - bìa ...
      Dự án Bea Sky, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá