Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      bán ngay chung cư CAIRLON 7, LƯƠNG MINH NGUYỆT, 50m², 1 phòng ngủ, CÓ SỔ, GIÁ 2,4 tỉ.liên hệ ngay: 0939 125 *** - chung cư THIẾT KẾ CÓ logia, NHÀ...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.9 tỷ 73 m2 39,73 triệu/m2
      Mình đang cần bán chung cư R102.12A08 (2N2 nhà vệ sinh).Nội thất chủ đầu tư.logia: hướng Tây Nam.Mình chính chủ không phải môi giới.
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 73 m2 33,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN +2 phòng vệ sinh +2ban công Sky Oasis khu đô thị Ecopark, DT thông thuỷ 73 mét vuông, bàn giao tháng 9/2022,chính...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 61 m2 39,35 triệu/m2
      Do gia đình chuyển đổi công tác nên tôi cần bán nhanh 2 chung cư sau tại căn hộ chung cư Iris Garden-30 Trần Hữu Dực:- chung cư 2PN-2 phòng vệ ...
      Dự án Iris Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Cần bán rất gấp căn hộ 2 PN +2 phòng vệ sinh +1ban công Westbay khu đô thị Ecopark full nội thất, bìa đỏ lâu dài.DT thông thuỷ 65 mét ...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Carilon 2 Q. Tân Phú,lầu trung,nội thất cơ bản,sổ hồngdt: 70m2,2 phòng ngủ,pk,bếpgiá 2 tỉ 6call ngay: C Yến 0906 137 ***
      Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 66 m2, giá 2 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 66 m2 30,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Định Công, 66m, lô góc, bìa đỏ. Tặng nội thất hiện đạiKhu vực sân chơi rộng rãi, thoáng mát, tiện ích quanh nhà. Gần đường vành đai...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      GIẢM SÂU CHÍNH CHỦ bán nhanh chung cư -------------------------------------căn hộ cao cấp ASIANA CAPELLA Đ/C: 184 Đ. Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6.DT:...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,99 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.99 tỷ 79 m2 37,85 triệu/m2
      Akari City chủ cần bán bớt căn hộ góc 79m giá chỉ 2.990 tỉ.đc: 77 Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.gọi ngay xem nhà: 0902...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Silver Sea Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 3 tỷ tại Vũng Tàu

      3 tỷ 105 m2 28,58 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp SILER SEA TOWER đường Ba Cu P. 1 TP Vũng Tàu DT: 105 mét vuông pháp lí: SHR vĩnh viễn căn hộ chung cư hiện đại, phòng...
      Dự án Silver Sea Tower 47 Bacu, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn Khu nhà ở Bắc Hà, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 3 PN ở căn hộ FODACON BẮC HÀ Thủ đô Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 68 m2 40,45 triệu/m2
      The Pegasuite Phố Châu Âu Q. 8.căn hộ chung cư 68m2 (Đã có sổ hồng riêng, nhà có nội thất như hình).Gồm 2 PN 2 nhà vệ sinh có logia.Lầu 2x - The...
      Dự án The Pegasuite, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 1 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Chớp lấy thời cơ - Nhân đôi LN tại Sun Casa Central.1. Vị trí đất đầy tiềm năng.- Trung tâm của trung tâm khu công nghiệp VSIP 2 Bình Dương.- trung tâm ...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 45 m2 55,56 triệu/m2
      La Partenza đón đầu hạ tầng cầu Phước Kiển.Vị trí ngay chân cầu Phước Kiển, xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè.Vị trí có 1 0 2 đắc địa nhất khu Nam Tp TP.HCM.Thông...
      Dự án La Partenza, Đường Lê Văn Lương, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,15 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.15 tỷ 68 m2 31,62 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 68m2 khu Skyoasis với thiết kế 2 PN rộng và 2 vệ sinhHướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc, View sông hồng tuyệt đẹp,...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương

      2.1 tỷ 200 m2 10,5 triệu/m2
      Phúc An Ashita lấy cảm hứng thiết kế và phong cách sống Nhật Bản. Dự án Phúc An Ashita là khu biệt lập, an toàn và văn minh, với những tiện ích chuẩn sống...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      căn hộ Moonlight 1 nằm tại vị trí độc tôn trong quần thể đô thị cao cấp An Lạc Green Symphony và tại trung tâm phát triển mới đầy tiềm năng phía Tây Thủ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 130 m2, giá 2,88 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 130 m2 22,16 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG khu đô thị SUN CASA CENTRALGiá bán gấp: từ 2,88 tỉ(giá full 100 phần trăm)giá thuê từ 15 tr/thángDT đất: 5x20mDT sàn: 130m2Tiện ích...
      Dự án Sun Casa Central, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.