Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Jamona City, 2 phòng ngủ, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 72 m2 30,42 triệu/m2
      Bán căn hộ Jamona City 772 Đào Trí - P. Phú Thuận - Q7.Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 72 mét vuông.Nội thất: Tủ bếp An Cường, bếp...
      Jamona City, 772, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,15 tỷ tại Tân Phú

      2.15 tỷ 57 m2 37,72 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn hộ chung cư Topaz Celadon City 57 mét vuông.Giá: 2,150 tỉ bớt lộc.Loại 2 phòng ngủ view thoáng mát.Nhà mới sơn mới gần full...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 66 m2 37,58 triệu/m2
      Siêu phẩm siêu hiếm ở block căn hộ B3 Western Capital Q. 6.Cam kết giá thật 100 phần trăm.-------------------------- DT: 66 mét vuông...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
      C
      Mr.dũng Chuyên Western Capital Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 115 m2, giá 2 tỷ tại Thị xã Hương Thủy - Thừa Thiên Huế

      2 tỷ 115 m2 17,4 triệu/m2
      BGI Topaz Downtown_An Toàn pháp lí + Sinh Lời Bền Vững. Giữa lúc thị trường bất động sản cả nước có nhiều biến động biến động khó lường, nhiều NĐT...
      Dự án BGI Topaz Downtown, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 162 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam

      2.21 tỷ 162 m2 13,59 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà tâm huyết xây dựng thiết kế theo phong cách nhà vườn kiểu Mỹ tại khu đô thị Vịnh An Hòa City chỉ 2,2 tỉ/căn sổ sẵn trao tay, giá trực...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 67 m2 39,26 triệu/m2
      Cần tiền mua căn rộng hơn, bán căn 2 PN 67m2 thông thủy tòa C Vinaconex thuộc KĐT Kim Văn Kim Lũ, CĐT uy tín Vinaconex 2!- chung cư thuộc tầng trung cực...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,28 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 2  phòng ngủ DT 60 - 80 mét vuông thiết kế 2N 2 toilet các phòng đều thoáng.Chỉ cần đóng 15 phần trăm để sở hữu...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Bella Villa, 2 tầng, 75 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      2.3 tỷ 75 m2 30,67 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu nằm trong KDC an ninh sạch sẽ đầy đủ tiện ích.SHR hoàn công sang tên công chứng ngay trong ngày.DT 5x15 thiết...
      Dự án Bella Villa, Đường Tỉnh lộ 824, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Terra Rosa, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 2,35 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      2.35 tỷ 127 m2 18,51 triệu/m2
      Bán chung cư Terra Rosa Khang Nam, đường Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh- Cạnh trường đại học Kinh Tế Tp Thành phố Hồ Chí Minh, đại học Văn Hiến...-...
      Dự án Terra Rosa, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tòa nhà CT4B- X2 KĐT Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội (CĐT: HUD).* Đặc điểm: DT căn hộ chung cư 73 mét vuông, 2 PN...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 72 m2 37,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Carillon 5, đường Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú.- Thiết kế: 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Tình trạng: Nhà mới, thiết...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Em cần bán gấp căn 3PN2 toilet 75m2, tầng cao, view thoáng.full nội thất như hình giá chỉ 2.9 tỉ phí thuế thỏa thuận. Hướng logia hướng Đông ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,81 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.81 tỷ 72 m2 39 triệu/m2
      TT Theo điến độ 50 phần trăm nhận nhà, còn lại 50 phần trăm trả chậm trong 2 Năm.-------------------------------Tiến độ TT 18 đợt cực giãn trong...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 2 phòng ngủ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 79 m2 34,82 triệu/m2
      chung cư góc 12 - 15A toà 17T2 Trung Văn mặt đường Cương Kiên - Từ Liêm.DT sổ: 79m2.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 1 logia.Nội thất: Tủ...
      Dự án CT1 Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Cương Kiên, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ chung cư Newtown Apartment, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 chung cư Newtown đường 18, liên kế Phạm Văn Đồng.DT 75 mét vuông, 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh giá 2,7 tỉ - tầng...
      Dự án Newtown Apartment, Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Láng - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư tập thể Yên Lãng, Đống Đa.+ diện tích sử dụng: 100m2.Nhà thiết kế: 2 tầng + 1 tum. 3 phòng ngủ + 1 khách + 1...
      Đường Yên Lãng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Bắc Rice City Linh Đàm.- DTTT: 67 mét vuông.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.- Hướng view: CGV.- Thiết kế căn hộ chung cư: 2...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,07 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.07 tỷ 69 m2 30 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư The Maison ven sông Thủ Dầu Một - Bình Dương.- Vị trí MT đường Phan Bội Châu, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.- DT từ 46m - 80m bàn...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.