Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,2 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 2VS.Nội thất làm để ở nên chất lượng tốt.chung cư mới nhận nhà.Toà nhà đã đi vào hoạt động, đủ tiện ích,...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Giá 2.8 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 70  mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất:...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,62 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.63 tỷ 61 m2 43 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư mới Thanh Bình (Bộ Công An - chất lượng xây dựng tốt).pháp lí sổ lâu dài.Bàn giao đầy đủ nội thất (trừ TV, tủ lạnh, máy...
      Thanh Bình Garden, Số 3, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 71 m2 28,88 triệu/m2
      Cần tiền cắt lỗ nhanh chung cư view trực diện biển giá rẻ hơn thị trường 200-300tr giá đầu tư lời ngay khi MuaĐã nội thất đầy đủ (chỉ việc kéo valli tới...
      Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa
      R
      Đình Lực Bđs Giá Rẻ Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Khu dân cư Him Lam Phú Đông, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Dĩ An

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Him lam phú đông.Mình cần Bán chung cư Him Lam Phú Đông. 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 68m2, view hồ bơi hướng bancong hướng Đông Bắc, cửa...
      Dự án Him Lam Phú Đông, Đường Trần Thị Vững, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      chủ đầu tư Viễn Đông ra bảng hàng đẹp nhất đợt cuối căn hộ chung cư Viễn Đông Star, nhận nhà ở ngay, đầy đủ pháp lí. Giá từ 32 tr/m2. Giá từ 2.6 tỉ...
      Dự án Viễn Đông Star, Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 77,51m2.- căn hộ chung cư thiết kế 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Thạnh

      2.21 tỷ 38 m2 57,9 triệu/m2
      Chính chủ kẹt vốn cần bán ngay chung cư Richmond Bình Thạnh đầy đủ nội thất giá 2.2tỉ - LH em đi xem chung cư trực tiếp 0937 304 ***.Căn 1 PN và 1...
      Richmond City, 207, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      L
      Kim Ly - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 162 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam

      2.21 tỷ 162 m2 13,59 triệu/m2
      Đối diện trường Trung học phổ thông - trục thông - đường 7m5 - KD - ở ngay.- Vị trí đối diện trường Trung học phổ thông Nguyễn Huệ buôn bán KD tốt.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      CĐT uy tín: Gamuda land - đơn vị hàng đầu malaysia. Thế mạnh về phát triển KĐT trên toàn thế giới.Vị trí chiến lược: liên kế khu Công Nghệ Cao Q9, cách nhà...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Bình Chánh

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Mizuki Park - Nguyễn Văn Linh.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh căn hộ góc hướng mát.- DT: 72 mét vuông.- Tầng:...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Viện 103, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 2,7 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.7 tỷ 118 m2 22,89 triệu/m2
      DT: 118m2 (tim tường).Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và logia thoáng mát.Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây Nam.Nội thất để lại: Sàn gỗ...
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      2.8 tỷ 120 m2 23,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3,5 tầng vừa xây tại tổ 19 thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.1. Vị trí:+ đc: Tổ 19, thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Thủ đô Hà ...
      Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 67 m2, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 67 m2 39,26 triệu/m2
      1. Bán chung cư tầng trung tòa C Vinaconex 2 (căn hộ góc đẹp) 2. DT: 67m2.3. Thiết kế: 2N 2VS(phòng nào cũng thoáng).4. Hướng: hướng Đông Bắc, logia...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Green Stars, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      1. Thông tin chung cư bán thuộc căn hộ Green Stars.- chung cư 02  phòng ngủ 66m - 74m, phòng khách, bếp nấu đều thoáng khí, ánh sáng tự nhiên vào...
      Dự án Green Stars, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Viện 103, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Trì

      2.6 tỷ 112 m2 23,22 triệu/m2
      chính chủ gửi bán các chung cư ở toà căn hộ cao cấp Viện 103.- Căn 2N 79m2 đồ nội thất cơ bản giá 2.22 tỉ có thỏa thuận thêm.- Căn 112m2 3N đồ nội thất...

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,17 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.17 tỷ 35 m2 62 triệu/m2
      contact: 0906 974 *** để biết thêm thông tin chi tiết.Dự án Elysian, Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, Q. 9, Sài Gòn.

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Bán chung cư Tumys Bà Rịa.+ Loại căn 1 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh 49m2: Giá dự kiến từ 1,35 tỉ.+ Loại căn 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ ...
      Dự án Tumys Homes Phú Mỹ, Đường Quốc Lộ 51, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.