Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông

      2.3 tỷ 94 m2 24,47 triệu/m2
      Do đang cần gấp 1 khoản vốn tất toán nền đất tôi có chung cư 3 ngủ không sử dụng đến tại The Pride cần bán ngay. Ưu tiên khách thiện chí tôi có gia lộc...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư The K Park , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,43 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.44 tỷ 68 m2 35,74 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán, cắt lỗ giảm sâu đẩy nhanh căn hộ chung cư 68 mét vuông tầng đẹp hướng mát.- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh riêng biệt.- Cửa chính...
      Dự án The K Park, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tầng cao SA3 Sakura vin Smart City, nhận nhà ở ngay.Dt 55 mét vuông.
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,28 tỷ tại Cầu Giấy

      2.28 tỷ 65 m2 35,08 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Nam Trung Yên, Cầu Giấy 65m2, hơn 2 tỉ, vị trí đắc địa, view đẹp.Vị trí đắc địa nhất nhất KĐT Nam Trung Yên, khu văn phòng, đi lại...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Do phải chuyển công tác và chuyển trường học của các con nên gia đình cần bán ngay chung cư CT36B Định Công sang nhà mới. Nhà đẹp thoáng mát, sơn sửa sạch...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 68m2.- logia hướng Nam nhìn đường Nguyễn Hoàng.- Nội thất mới sắm sửa đầy đủ đồ điện tử.- giá: 2,8 tỉ (có thỏa thuận...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, 99, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 9

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Bán Lỗ 700 tr Căn 2PN-2 phòng vệ sinh, DT 67m2 giá Chỉ 2 tỉ 350 Do Chủ đi định cư nước ngoài nên bán ngay chung cư vinhome Q. 9 - The Origami. -...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ tòa nhà CT4B - X2 KĐT Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai, TP Hà Nội (CĐT: HUD).* Đặc điểm: DT chung cư 69 mét vuông, 2 PN rộng, phòng...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,8 tỷ tại Hoàng Mai

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công:+ DT 68m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 300 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Mua nhà Hồ Chí Minh chỉ 2tỷ55 căn 2 phòng ngủ 65m2, cách trung tâm thành phố Chỉ 10p.* Vị trí: KDC cao cấp Centana rộng 15ha, 3 MT đường Vành Đai...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 57 m2 37,72 triệu/m2
      Full rổ hàng căn hộ chung cư Picity High Park các tòa căn hộ từ P1 - P2 - P3 - P4 - P5. giá siêu mềm, sở hữu lâu dài, dễ cho thuê. giá mới nhất tháng...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Pavilion thuộc toà có 2 hầm để xe, cạnh PK Ruby,Pavilion kế cận quảng trường Ocean View với đài phun nước, quảng trường...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      bán ngay căn Citihome tại P. Cát Lái, Q. 2DT 85m gồm 3 PN 2 vệ sinhNhà mới, tầng trung view siêu đẹpĐầy đủ tiện ích nội khusổ hồng riêng chính chủ sở hữu...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,33 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.33 tỷ 80 m2 29,13 triệu/m2
      Full nội thấtSổ cầm tayDT 75-80mToà S211
      Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,93 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.94 tỷ 60 m2 48,9 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- Loại hình: 2PN2 phòng vệ sinh.- Hướng: TN.- Tầng cao, view thoáng.- DT tim tường: 60 mét vuông.- CK 9 phần trăm,...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,48 tỷ tại Hoàng Mai

      2.48 tỷ 83 m2 29,88 triệu/m2
      + Bán căn hộ Nơ9 Bán đảo Linh Đàm căn hộ góc 85m2, 3 ngủ, 2 vs, full nội thất chỉ 2.48 tỉ(có thỏa thuận).+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Giá 3 tỉ.chung cư tầng 15 - 20.DT 70  mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi...
      Dự án GoldSeason, 47 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,41 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.41 tỷ 83 m2 29 triệu/m2
      Chỉ với 29tr/m2, sở hữu ngay chung cư The Maison ở trung tâm Thủ Dầu Một, Bình Dương. liên hệ ngay: 0974 119 ***.Vị trí: 70 Phan Bội Châu, p. Phú Thọ,...
      The Maison, 70, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.