Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Chủ gửi bán chung cư Jamila Khang Điền, do cần tiền bán nhanh.DT 70m2, thiết kế 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, logia rộng thích hợp cho việc...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Charmington La Pointe, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 10

      2.05 tỷ 50 m2 41 triệu/m2
      Nằm trong vực trung tâm TP , thuận tiện qua Q. 1 , 3, 5,6 xung quanh đầy đủ tiện ích . đầy đủ nội thất thiết kế sang trọng
      Dự án Charmington La Pointe, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 104 m2 27 triệu/m2
      Cần nhượng lại 3 suất mua căn hộ chung cư tại toà DV01 dự án Rose Town Hoàng Mai.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 78m2, 2 ngủ 2 vệ sinh, 2 logia giá...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Lotus Garden, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,25 tỷ tại Tân Phú

      2.25 tỷ 67 m2 33,59 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư Lotus Garden Q. Tân Phú, lầu cao, thoáng mát, nhà trống.DT: 67 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Ngô Thì Nhậm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,2 tỷ tại Hà Đông

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      - căn hộ chung cư tầng trung tuyệt đẹp, view mặt đường Ngô Thì Nhậm.- căn hộ chung cư 2 ngủ, nội thất cơ bản, phòng sinh hoạt chung rất rộng.- Hướng...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,48 tỷ tại Xã Tân Thành - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      2.48 tỷ 45 m2 55 triệu/m2
      chung cư thiết kế 100 phần trăm căn hộ góc ôm trọn view biển chuẩn 5* xuất hiện đầu tiên tại bình thuận.- TT chỉ 15 phần trăm ngưng đến 1 năm...
      Dự án Casilla - Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 68 m2 32,36 triệu/m2
      DT 68 mét vuông thông thủy.logia hướng Đông Nam.Cửa vào hướng Tây Bắc.~ tầng đẹp.Nhà nguyên bản mới từ CĐT bàn giao.giá từ 2,2 tỉ bao phí sang...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 2,2 tỷ tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      giá chỉ 2 tỉ 2 cả nhà và đất.- DT đất: 150m2 (6x25m).- DTXD: 98m2.- Đường 10m5 lề 4m.- Chiếc khấu trên 5 phần trăm.- bìa đỏ sẳn từng nền.- Hệ tiện...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 68 m2 36,03 triệu/m2
      chính chủ Ngộp cần ra gấp căn hộ chung cư The Western Capital Q. 6.Cam kết em báo giá thật 100 phần trăm không ảo.-------------------------- DT:...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Richstar Novaland - Tân Phú.chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 65m.Giá chỉ: 2tỷ5 (bao hết chi phí).Giá siêu tốt...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      - Quý KH tham quan nhà mẫu cơ hội trúng vàng và thêm một căn hộ Ehome của Nam Long.- Chỉ TT trả chậm 30 phần trăm (trong 18 tháng) nhận nhà,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Quân Đỗ - Pkd Nam Long - Nlg Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 52 m2 39,43 triệu/m2
      - bán gấp căn hộ lô H Lê Thị Riêng - nằm ngay trung tâm Q. 10 - xung quanh tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.- Đối diện là công viên, khu VIP Bắc Hải.-...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,78 tỷ tại Văn Giang

      2.78 tỷ 90 m2 30,89 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư 90 mét vuông đầy đủ nội thất khu westbay mà giá chỉ 2tyxx.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, đã trang bị nội thất ...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 63 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,19 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.19 tỷ 63 m2 34,77 triệu/m2
      * The Pavilion P3 Premium, tòa cao cấp nhất dự án vin Ocean Park.căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ + 2VS với giá 2 tỉ 190tr sẽ có những gì?-...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,58 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.58 tỷ 60 m2 43 triệu/m2
      TT gần 1 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp trực diện sông MT Eastmark City.5 lý do nên chọn MT Eastmark City.- giá trung bình 43tr/m - mức giá mềm...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 block căn hộ căn hộ chung cư (A, B, C) với 468 căn hộ chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,32 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.32 tỷ 68 m2 34,12 triệu/m2
      Tôi bán quỹ căn ngoại giao 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ tòa NO3 dự án Hanoi Melody Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Hà Nội.- 2 phòng ...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cần bán:- Căn 1  phòng ngủ + (1 phòng lớn, 1 phòng nhỏ).- Thiết kế: 2  phòng ngủ, phòng khách, gian bếp và...
      The Sóng, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.