Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn hộ Chung cư Rainbow Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,19 tỷ tại Hoàng Mai

      2.19 tỷ 64 m2 34,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ 2 toilet ở Rainbow hướng Tây Nam Linh Đàm, xung quanh có tòa Rice công ty, B1 B2 hud2, D1 D2 hud2, CT2 A1, Hud3.Toà...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Hot! Cần bán ngay căn hộ chung cư Jamila Khang Điền.Dt: 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá: 2.7 tỉ nhà bàn giao hoàn thiện chủ đầu ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ vin Symphony Long Biên- DT: 66m.- 2 PN, 2 WC, phòng khách và khu bếp.- Nội thất: Đã thiết kế vào đồ đẹp hoàn chỉnh rồi- tôi...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Viện 103, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      2.4 tỷ 78 m2 30,77 triệu/m2
      Bán chung cư viện 103:78m2 thông thủy.2 phòng ngủ 2VS.đầy đủ nội thất để lại toàn bộ cho Khách như hình. Tầng cao thoáng mát, hành lang sạch đẹp...
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Cầu Giấy

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư 53 mét vuông 2 ngủ giá mềm chủ mót bán, đầy đủ nội thất.contact xem nhà 0976 198 ***.không tiếp môi giới.
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,9 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 95 m2 30,53 triệu/m2
      * Update chính sách ưu đãi:CK lên đến 25 phần trăm giá trị căn hộ bao gồm.+ Tặng ngay gói nội thất CK 6.5 phần trăm.+ Trả thẳng không vay CK...
      Dự án Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị FLC Garden City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 67 m2 32,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 2 ngủ căn hộ chung cư FLC Đại Mỗ, 67m2 giá chỉ 2.2 tỉ nội thất đầy đủ.Vị trí gần Aeon Hà Đông, thuận tiện ra khu vực Mỹ Đình.Tầng...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Era Town, 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 161 m2 14,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Đức Khải ( The Era Town)chung cư có DT 161m2Có 4PN-4 phòng vệ sinh, phònghách, khu vực bếp, ban công view sông,...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,48 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.48 tỷ 55 m2 45,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 PN, DT 55 mét vuông, tầng 15 tòa I5 phân khu Imperia Smartcity, là tòa có địa điểm đắc địa bậc nhất tại vin...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Khu đô thị Fuji Residence, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư Flora Fuji.DT: 65m2, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.Nội thất: nội thất đầy đủ.Tiện ích: Hồ Bơi, phòng gym, khu...
      Dự án Fuji Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Em cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 VS căn hộ góc số 15 tòa B căn hộ chung cư Tecco Diamond.- Cửa chính hướng Đông Bắc logia hướng Đông ...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, hướng Bắc, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      - Chỉ duy nhất chung cư MT Eastmark ổn định cả về pháp lí và tiến độ xây dựng mà giá mềm nhất thị trường Q. 9 TP. Thủ Đức.- Cam kết cho thuê lên đến 2...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,23 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.23 tỷ 88 m2 25,35 triệu/m2
      Bán thì tiếc rẻ, mà không bán thì không dùng đến cũng lãng phí quá. Gia đình có nhu cầu chuyển lên căn hộ chung cư rộng hơn, vì các con lớn rồi, cần mỗi...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư HPC Landmark 105, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.95 tỷ 110 m2 26,82 triệu/m2
      Gia đình tôi muốn bán chung cư tại căn hộ chung cư HPC thông tin chung cư như sau:- DT 110m2- logia hướng Đông Nam- View thoáng, hướng mát, tầng...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư 789 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 71 m2 40,15 triệu/m2
      Cần bán gấp căn tầng 6, tầng 12, tầng 26, căn sang tên sổ hồng riêng, căn view Hồ Tây Ngoại Giao Đoàn, căn hộ chung cư 789 Xuân Đỉnh. gọi ngay: 0916...
      Dự án Chung cư 789 Xuân Đỉnh, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      2
      Cần Bán Nhanh Căn Tầng 6, Tầng 12, Tầng 26 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      BÁN chung cư NEW GALAXY, DĨ ANDT: 62.77mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmlogia hướng: hướng Đông NamTình trạng nội thất: Nội thất cơ bảnpháp lí: HĐMBCũng từ New...
      Dự án Căn hộ New Galaxy, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,85 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Căn 2 Tầng Sun Casa Central Chỉ Cần 900 tr- QUY CÁCH NHÀ + DT: 5x20m = 100m, 130 mét vuông sàn sử dụng+ Nhà 1 trệt 1 lầu- Giá: 2,85...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      0824 825 *** chính chủ ký gửi cho thuê các chung cư cao cấp tại The Garden Hill - 99 Trần Bình.+ DT 69m, 2 PN, 2 vệ sinh.+ full nội thất: Sàn gỗ, điều...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.