Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Cho thuê căn Melody, A - III - B19 ĐC: Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, HCM.DT: 69m, 2 phòng ngủ, đầy đủ nội ...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Dream Town, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 123 m2 22,77 triệu/m2
      Gia đình chuyển đi cần bán chung cư 3 PN cực rộng dự án Dream Town Coma6.DT 123m2 thiết kế 3PN3VS.Nội thất cơ bản, bìa đỏ chính chủ.Giá chỉ 2,8 tỉ.liên ...
      Dự án Dream Town, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Eco Xuân - Lái Thiêu, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 86 m2 23,26 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 86m2. SHR Cầm Tay. Tầng Trung Đẹp, Không Vay NH giá bán ngay 2 tỉ đúng giá giao bán, không đăng giá...
      Dự án Eco Xuân, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Kikyo Residence, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2 tỷ

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Kikyo P. Phú Hữu Q. 9. Căn DT 55 mét vuông gồm 1PK 1 phòng ngủ + 1 1 toilet. Giá 2 tỉ có nội thất.- căn hộ chung cư Đã...
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,25 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.25 tỷ 89 m2 25,29 triệu/m2
      Sắp tới gia đình chuyển về Nguyễn Tuân nên cần bán lại căn hộ chung cư tòa Hemisco khu đô thị Xa La.Vị trí: căn hộ góc tầng trung cực đẹp, thiết hợp...
      Dự án Hemisco Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Sora Gardens, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,5 tỷ tại Thủ Dầu Một

      2.5 tỷ 77 m2 32,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư sora 1 tp mới bình DươngDt 77m 2 phòng ngủ 2wcFull nội thấtgiá 2,5 tỉ liên hệ 0988 352 *** gặp Tường Vi 77 em chủ
      Dự án Sora Gardens, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 2,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 37 m2 70,28 triệu/m2
      Đầy đủ thông tin, số liệu minh bạch, hình ảnh chi tiết. Tham khảo và đánh giá ngay. Bán căn hộ chung cư, căn hộ chung cư tại Tp Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,75 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.75 tỷ 71 m2 38,71 triệu/m2
      Em Hoa 0867 722 *** phòng kinh doanh dự án The Zenpark gửi tới quý a/c căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT rộng, view đẹp.- DT 71 m²- Loại căn hộ ...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Nhà ở xã hội EcoHome 3, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,6 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      Xuất ngoại giao căn hộ góc 3 phòng ngủ vào tên trực tiếp chủ đầu tư.Thông tin cơ bản:- Cửa Bắc.- logia Nam (thoáng mát).- DT 80.2m thông thủy.-...
      Dự án Ecohome 3, Đường Tân Xuân, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 104 m2, giá 2,28 tỷ tại Thành phố Lào Cai - Lào Cai

      2.28 tỷ 104 m2 21,93 triệu/m2
      🍀🍀 1 căn nhà đẹp tại KĐT khôngSy, Đặc biệt là sẵn sổ hồng mới tinh ❤️Gia chủ cần tiền đầu tư miếng đất khác nên rất thiện chí bán👇👇👇👉 Nằm trên...
      Kosy Mountain View, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 9

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      vin Grand Park.The Rainbow.Bán căn 2 phòng ngủ - 2 toilet. DT lớn 67m2.logia hướng Tây Bắc, tầng thấp toà S2.02. Nhà mới toanh chưa qua sử...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2 tỷ tại Hoàng Mai

      2 tỷ 78 m2 25,65 triệu/m2
      Nhận nhà mới nội thất đầy đủ, mặt đường Giải Phóng chủ đầu tư Xuân Mai uy tín.chung cư 2 phòng ngủ DT 71 - 78m2 giá chỉ từ 1,8 tỉ.chung cư...
      Dự án Rose Town, Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Âu Cơ Tower, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,56 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.56 tỷ 88 m2 29,1 triệu/m2
      Bán chung cư Âu Cơ Tower Q. Tân Phú có sổ hồng riêng 88m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ góc chỉ 2 tỉ 560 liên lạc CHỦ CHỊ MIÊN 0902...
      Dự án Âu Cơ Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Hausneo, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư Hausneo 2 phòng ngủ giá siêu mềm.Căn số 18 tầng thấp không đối cửa.Nhà thiết kế nội thất gỗ.Thuận tiện di chuyển vô các...
      Dự án Căn hộ Hausneo, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.39 tỷ 45 m2 53 triệu/m2
      block cao 23 tầng.295 chung cư có DT 47  mét vuông - 78  mét vuông.Tặng 2 máy lạnh và 1 bếp và máy hút mùi khi sở hữu chung cư 1 phòng ...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 95 m2 31,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 hầm để xe Bình Minh Garden Long Biên nằm tại vị trí đắc địa, view sông cực mát, không khí trong lành.Nhận nhà ở ngay, nội thất ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,2 tỷ tại Bình Thạnh

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Cần bán chung cư Miếu Nổi P. 3, Q. Bình Thạnh.DT: 56m, gồm 2  phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp.Giá 2.2 tỉ có TL nhẹ...
      Dự án Miếu Nổi, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 57 m2 43,86 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ trả nợ.Căn B2.10.07. Căn 2 phòng ngủ.Giá 2.5 tỉ thỏa thuận thêm.Bao phí bảo trì, sang tên.liên hệ ngay: 0934 154 *** Trang.
      Dự án Q7 Boulevard, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.