Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,58 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.59 tỷ 68 m2 38 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư giáp Mỹ Đình, Nam Từ Liêm. chung cư như Resort 5* với khuân viên hơn 8000 cây xanh bao phủ. Tiện ích đầy đủ. Căn...
      Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      * Do không còn nhu cầu sử căn hộ chung cư nên cần nhượng lại căn hộ chung cư cho chủ mới căn hộ chung cư 62m thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh tầng trung...
      Dự án Hateco Apollo, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.75 tỷ 74 m2 37,17 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng căn hộ chung cư tại căn hộ the Terra An Hưng, thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT: 74m...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh tầng 27.- View hướng về Đầm Sen không bị chắn.- Nội thất cơ bản chủ đầu tư.- Suất đậu...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư An Gia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Phú

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      Bán căn An Gia Garden - Q. Tân Phú.B - II - 2, 65 mét vuông, 2 phòng ngủ.Nội thất full. Bán 2.8 tỉ. Có sổ.Tiện ích: Hồ bơi, BBQ, fitness,...
      Dự án An Gia Garden, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,56 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.56 tỷ 66 m2 38,79 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH SIÊU ƯU ĐÃI CHO KH MUA căn hộ chung cư PICITY HIGH PARK Q. 12:+ CĐT hỗ trợ 10 phần trăm vào hợp đồng mua bán, vốn tự có chỉ cần...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá mềm:DT: 48,5 mét vuông, 1 PN.Giá: 1,9 tỉ.DT: 71 mét vuông, 2 PN,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Lovera Vista , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,22 tỷ tại Bình Chánh

      2.23 tỷ 65 m2 34,16 triệu/m2
      Cần thu hồi vốn, bán ngay căn 65 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 toilet. SHR.- Nội thất: Bàn giao từ CĐT. (Tặng thêm rèm cửa, máy nước nóng,...
      Dự án Lovera Vista, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,65 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      2.65 tỷ 67 m2 39,56 triệu/m2
      CC bán căn 2 ngủ - Sunshine Riverside 67m2 thông thủy.(View sông Hồng + cầu Nhật Tân).+ Mặt view sông cực đẹp.+ logia Nam.+ Thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Linh Tây Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,39 tỷ tại Thủ Đức

      2.39 tỷ 75 m2 31,87 triệu/m2
      CH.B.TT.18.- giá: 2.39 tỉ.- DT tim tường: 75 mét vuông.- DTTT: 69 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Vị trí gần MT...
      Dự án Linh Tây, Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu dân cư Him Lam Phú Đông, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Dĩ An

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư Him Lam Phú Đông. 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 68m2, view hồ bơi hướng bancong hướng Đông Nam, cửa hướng Tây Bắc. Tiện...
      Dự án Him Lam Phú Đông, Đường Trần Thị Vững, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 2

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      Bán chung cư The Sun Avenue, Q. 2.- DT: 51 mét vuông.- Kết cấu: 1 PN và 1 phòng tắm.- chung cư đầy đủ nội thất.- logia thoáng mát, lộng gió nhìn...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Dự án MT EastMark City sở hữu vị trí vàng với 3 MT đường: Trường Lưu - Lò Lu và Vành Đai 3 thuộc P. Long Trường, TP Thủ Đức; với đầy đủ các tiện ích:- Khu...
      Dự án MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Tabudec Plaza Cầu Bươu, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Trì

      2.3 tỷ 88 m2 26,14 triệu/m2
      Do chính chủ về quê sinh sống nên có nhờ em bán cho chung cư tại tòa Tabudec - Đường Phan Trong Tuệ, Tả Thanh Oai, Thanh Trì. Giá cực hấp dẫn thỏa thuận...
      Dự án Tabudec Plaza, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Dream, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,9 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán nhanh căn hộ 2 PN toà nhà Eco Dream, Nguyễn Xiển .DT nhà rộng 78m2Thiết kế nhà 2 ngủ 2 vệ sinh, cửa TB - logia ĐN, bìa đỏ chính chủ,...
      Dự án Eco Dream Nguyễn Xiển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công:+ DT 72m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Nội thất 360 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng hầm gửi xe, bể bơi...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 67 m2 43,29 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư 176 Định Công:+ DT 67m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Nội thất 300 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng hầm gửi...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Cho thuê căn Melody, A - III - B19 ĐC: Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, HCM.DT: 69m, 2 phòng ngủ, đầy đủ nội ...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá