Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,87 tỷ tại Thanh Trì

      2.87 tỷ 88 m2 32,62 triệu/m2
      1. Bán chung cư: Rosa Hồng Hà Eco City.2. DT: 88 m2 DT trên sổ thông thủy.3. Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 ban công phòng khách, 1 ban công bếp phơi đồ.4....
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      🔥𝐃𝐮𝐲 𝐧𝐡ấ𝐭 𝐜ă𝐧 𝟐 𝐭ầ𝐧𝐠 𝐠𝐢á 𝐭ố𝐭 𝐧𝐡ấ𝐭 𝐤𝐡u 𝐜𝐡𝐮𝐲ê𝐧 𝐠𝐢𝐚 𝐒𝐮𝐧𝐜𝐚𝐬𝐚 𝐂𝐞𝐧𝐭𝐫𝐚𝐥- 𝐕𝐒𝐈𝐏𝟐.✅ DT: 5x20m = 100m2(130m2 Sàn).✅...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,07 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      2.08 tỷ 70 m2 29,6 triệu/m2
      Chính chủ cần ra hàng căn 2 phòng ngủ - View đường QL22 - giá tốt đã TT 13%Thông tin tổng quanTên dự án: 9X An SươngVị trí: đường song hành, TT Hóc...
      Dự án 9X An Sương, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư FLC Green Home, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 59 m2 33,9 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn to hơn nên bán lại căn hộ chung cư 2 PN tòa căn hộ chung cư FLC Green Apartment số 18 Phạm Hùng.căn hộ chung cư DT 59 mét ...
      FLC Green Apartment, số 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Khang Gia Gò Vấp, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 71 m2 33,81 triệu/m2
      EM CẦN BÁN một căn HỘ CAO CẤP, LÔ C căn hộ chung cư KHANG GIA, Q. GÒ VẤP sổ hồng riêng MÔ TẢ:- DT : 71 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2...
      Dự án Căn hộ Khang Gia Gò Vấp, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 49 m2 61,23 triệu/m2
      Tọa lạc tại quỹ đất vàng ngay trung tâm Q. 2 hiện tại và là trái tim của TP khu Đông HCM trong tương lai, Precia là viên ngọc quý đón trọn nhịp sống phồn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà lk 15 tầng, 102 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      2.81 tỷ 102 m2 27,5 triệu/m2
      Bán căn liên kế HĐ mới mua năm 2021 đủ thuế giá 27.5tr/m2. DT 102m2.- Đang trình hồ sơ làm HĐMB.- Cơ hội X2, nhìn thấy rõ ràng.Thông tin sp:- Dự án: Mê...
      Dự án Khu nhà ở Minh Đức, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư ở dự án căn hộ chung cư Riverside Graden 349 Vũ Tông Phan.Thông tin căn hộ chung cư:- DT thông thuỷ: 65 mét ...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,39 tỷ tại Quận 6

      2.39 tỷ 66 m2 36,22 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền, bán ngay CH The Western Capital Q. 6, 66m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá chỉ 2.39 tỉ.Không có khả năng TT đợt nhận nhà, chủ...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      2.9 tỷ 53 m2 54,72 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 1 phòng ngủ + 1, view công viên, view biển hồ, Tòa  mét vuông vip nhiều tiện ích nhất.Vị trí dự án: Masteri Water Front - vị...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      Mình cần bán ngay chung cư cao cấp Topaz Garden, đc: Số 4 Trịnh Đình Thảo, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú. DT: 63 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN,...
      Topaz Garden, số 4, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Charmington La Pointe, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 10

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      ❌ bán ngay giá rẻ nhất ❌ Rẻ hơn thị trường 2-300 trcăn hộ chung cư Charmington La Pointe - 181 Cao Thắng P12 Q. 10🍀BÁN 1 PN 50 mét vuông, có...
      Charmington La Pointe, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 77 m2 35,85 triệu/m2
      DT: 76.7m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh, thiết kế đc 3 phòng ngủ Nhà đồ cơ bản, bìa đỏ chính chủ, hướng mát, view công viên nội khugiá:...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 2 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 71 m2 39,44 triệu/m2
      Giá 2.8 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 71 m2.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự...
      Star Tower 283 Khương Trung, 283, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 66 m2 37,13 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm kết nối là nút giao kết nối khu vực hướng Tây Nam Thủ đô Hà Nội với trung tâm TP di chuyển cực thuận tiện.+ Tiện ích đa dạng gần...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,13 tỷ tại Phường Yết Kiêu - Hạ Long - Quảng Ninh

      2.13 tỷ 65 m2 32,77 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá mềm nhất thị trường : Tầng đẹp, view biển, căn hộ góc thoáng.Thời điểm đầu tư thích hợp nhất.Vị...
      Dự án Green Diamond, Đường Trần Thái Tông, Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền gấp để đầu tư. Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở tòa HH02 cam kết chuẩn giá, chuẩn thông tin+ Bên cạnh...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.