Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,35 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.35 tỷ 68 m2 34,56 triệu/m2
      * The Pavilion P3 Premium, tòa cao cấp nhất dự án vin Ocean Park.Chỉ với 2 tỉ 350tr sở hữu ngay chung cư cao cấp 2 phòng ngủ + 2VS với các ưu điểm...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,11 tỷ tại Hà Đông

      2.11 tỷ 84 m2 25,12 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 ngủ, 1VS tại căn hộ ct1 Xa La, 84m2, nội thất đầy đủ alo báo giá contact 0878 800 ***.Do gia đình em vừa mua căn 3 ngủ ngày...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,36 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.36 tỷ 88 m2 26,82 triệu/m2
      CẦN bán nhanh CĂN 2 NGỦ , 88M, FULL ĐỒ, NHỈNH 2 tỉDo không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ muốn bán căn căn hộ tầng 19 toà CT4 The Pride Tố Hữu* DT:...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      Do nhu cầu cần nhà ở rộng hơn nên gia đình cần bán ngay chung cư tại FLC 36 Phạm Hùng.Thông tin chung cư:- DT: 54m2- Thiết kế: 2 ngủ 1  toilet.- nội...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,73 tỷ tại Quận 9

      2.73 tỷ 65 m2 42 triệu/m2
      Chính sách bom tấn chưa từng có cùng dự án MT Eastmark City.- Chính sách ưu đãi đặc biệt và PTTT. KH giao dịch căn hộ chung cư chọn một (01) trong bốn...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,58 tỷ tại Tân Phú

      2.58 tỷ 69 m2 37,4 triệu/m2
      BÁN GẤP CĂN HỘ căn hộ chung cư MELODY, ÂU CƠ, TÂN PHÚ. 2.580 Diện tích: 69m2Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, logia view thoáng...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Thêm thành viên gia đình tôi chuyển lên căn 3 ngủ và bán căn 2 ngủ tâm huyếtDt 68 m2,2 ngủ,2vslogia hướng Tây BắcGia đình để lại toàn bộ nội thất
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 48 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.5 tỷ 48 m2 52,09 triệu/m2
      Gửi các NĐT Menu chọn nhà và đất siêu đẹp dự án Him Lam Hùng Vương.--------------------------------------------Bán nhà KĐT Him Lam Hùng Vương, Hồng...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư dự án Ecolife Capitol - 58 Tố Hữu, chính chủ gửi bán ngay nhiều chung cư, đa dạng DT.- Tòa A1 - 49 mét vuông, 1 ngủ giá 1.9...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay căn hộ Phúc Yên 1, Tân Bình, nhà rộng, thoáng mát.- Tiện ích: căn hộ chung cư Phúc Yên nằm trong KĐT đã đc quy hoạch và phát...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Melody Residences 869 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TP.HCM.- DT 70 m, 2  phòng ngủ, tầng trung, thoáng.- CĐT...
      Dự án Melody Residences, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,85 tỷ tại Thanh Xuân

      2.85 tỷ 57 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán nhanh CH 2 phòng ngủ + 2VS dự án PCC1 - Triều Khúc - Thanh Xuân.- DT CH04 57m, 2 phòng ngủ +...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 49 m2 54,09 triệu/m2
      Em Linh Linh: 0906 091 ***Zalo/viber) cam kết:- Dẫn khách đi xem nhiều căn, tư vấn tận tâm, chuyên nghiệp 24/24.- Nắm toàn bộ giỏ hàng đang bán và cho thuê...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ chung cư Newtown Apartment, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 chung cư Newtown đường 18, liên kế Phạm Văn Đồng.DT 75 mét vuông, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.một căn giá 2,5...
      Dự án Newtown Apartment, Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.75 tỷ 110 m2 25 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở gia đình cần bán căn căn hộ chung cư 3 PN, 3 vệ sinh ( toilet), bìa đỏ lâu dài tầng trung dưới 20 tại toà CT2 Pride Hải Phát, Tố...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      Với kinh nghiệm và sự gắn bó với dự án từ tháng 7 năm 2020 các tòa phân khu S2 bàn giao đầu tiên của dự án HC Land tự hào là đơn vị sang nhượng những chung...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,22 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.23 tỷ 42 m2 52,91 triệu/m2
      TONKIN 2 (MAISON DÉTOX) SẴN HỆ TIỆN ÍCH - dọn tới Ở NGAY Sở hữu vị thế tâm điểm giàu sang bậc nhất, TK2 - Maison Détox là chốn an cư lý tưởng, đang chờ đón...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tầng 1 vạn bảo 75m2, lô góc, ôtô, KD nhỉnh 2 tỉ.+ Vị trí vô cùng đắc địa, sát Q. ủy Ba Đình, đại sứ quán Nhật Bản, hồ Tây. Giao...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá