Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,23 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.23 tỷ 90 m2 24,78 triệu/m2
      HOT HOT HOT - TT TẦNG 2 căn hộ góc- oto ĐỖ CỬA - đầy đủ nội thất- VỊ TRÍ ĐỈNH TT đại học Sư Phạm, Cầu Giấy: DT sổ 43m, Sử dụng 90m, T2, giá 2.23 tỉ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      Giá 3 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 62  mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 01 vệ sinh.logia Bắc.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Topaz Twins, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 78 m2 36,54 triệu/m2
      ✈️✈️ bán ngayppp căn 2 phòng ngủ veiw xịn Võ thi sáu. Tháp B. Tại căn hộ chung cư cao cấp Topaz Twjns . chỉ 2.85Ty Trọn gói . NH cho vay...
      Topaz Twins, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần sang nhượng gấp căn hộ chung cư studio cao cấp toà nhà Panorama mã A18 ,logia rộng,cách quảng trường 2/4 và biển chỉ 50m Cắt lỗ: 500...
      Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,7 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 82 m2 32,93 triệu/m2
      Mình chuyển chỗ làm việc về bên phạm văn đồng , vì vậy muốn nhượng lại chung cư 2 PN thoáng đẹp cho gia đình nào có nhu cầu.- DT: 82m, thiết Kế 2 PN, 1...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Ngô Thì Nhậm, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 81 m2 32,1 triệu/m2
      - DT 81m2 căn hộ chung cư Ngô Thị Nhậm.- Có 2 PN và 2  toilet.- Cửa Tây Bắc, logia hướng Đông Nam thoáng mát quanh năm.- Để lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,45 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.46 tỷ 73 m2 33,57 triệu/m2
      chung cư RẺ NHẤT THÁNG 5 - Em bán ngay chung cư 3 phòng ngủ2 toilet sky oasis giá rẻ- Thấp hơn giá chủ đầu tư và bao phí sang tên- chung cư...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,5 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 35 m2 71,43 triệu/m2
      Vị trí dự án căn hộ chung cư Avatar Thủ Đức:- MT đường Vành Đai 2, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức- Phát triển dự án: Hưng Thịnh Land- Tổng Thầu Xây Dựng: Hưng...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại Quận 7

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sky89 Q. 7.Thông tin chung cư:- DT: 69m2, 2 PN, 2  toilet.- Nằm ở tầng cao, logia rộng.- Tiện ích căn hộ: Rạp phim, hồ bơi tầng...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 2

      2.46 tỷ 68 m2 36,03 triệu/m2
      Do chuyển công tác về thành phố Hà Nội nên gia đình cần bán lại.Căn 2 phòng ngủ căn hộ chung cư PARCSpring.căn hộ góc tầng trung view thoáng...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Cần tiền xoay vốn KD nên bán lỗ căn 2 tầng như hình.Giá: 2 tỉ 880 / 130 mét vuông sàn / 100 mét vuông đất.LN cho thuê 15tr/ tháng.NH hỗ trợ...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Kris Vue, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Do chuyển công tác và về quê sống.Gia đình cần bán lại nhiều căn 1 phòng ngủ.Có DT từ 51m2 đến 55m2.Đủ tầng đủ view đủ hướng.Nhà trống đến nội thất ...
      Dự án Kris Vue, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ The Navita, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,55 tỷ tại Thủ Đức

      2.55 tỷ 87 m2 29,32 triệu/m2
      Chính chủ bán căn The Navita 87m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh đã có SHR giá 2 tỉ 550 tr có bớt lộc, liên hệ ngay 0965 895 ***.Nhà mới. logia...
      Dự án The Navita, Đường Gò Dưa, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Charm Sapphire, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 95 m2 23,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.Nhà mới 100 phần trăm - nội thất CĐT bàn giaoCăn 3 phòng ngủ - 3 nhà vệ ...
      Charm City, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      Nhà mình chuyển về Cầu Giấy tiện cho việc đi làm nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.HH2A Xuân Mai Spark Tower.+ DT: 80m2 thông thủy.+ Thông số...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 74 m2 38,92 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư đang ở tại Terra An Hưng. 2  phòng ngủ- 2 toilet giá 2.88 tỉ.*Thiết kế căn hộ chung cư :DT 75m2, 2 phòng...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,35 tỷ tại Gia Lâm

      2.35 tỷ 69 m2 34,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 PN tòa S2.01. chung cư view đẹp. Sát tòa Techno rất tiện ở hoặc cho thuê. Điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng.căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.