Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng căn Chung cư Bộ Công An 282 Nguyễn Huy Tưởng (Hoành Sơn Complex), 2 phòng ngủ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tại dự án hoành sơn complex đia chỉ 282 nguyễn thuy thưởng...
      Dự án Hoành Sơn Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Thông tin chung cư cần bán:- Căn 1 PN.- Thiết kế: 1 PN, phòng khách, gian bếp và  toilet.- Tầng trung view TP lung linh về đêm.- DT: 50 mét ...
      The Sóng, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      * Eco City bìa đỏ trao tay nhận nhà ở ngay nội thất đầy đủ nhập khẩu.* chào bán quỹ căn ngoại giao giá chỉ từ 2,2 tỉ /căn.+ NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.4 tỷ 78 m2 30,71 triệu/m2
      * The PavilionChỉ với 2 tỉ 395 sở hữu ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ+2VS trục căn 11 tòa P2 với các ưu điểm nổi bật:- Phòng khách và  phòng ngủ...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.09 tỷ 73 m2 28,53 triệu/m2
      logia rộng rãi thoáng mát , công. Viên tập thể dục , đi bộ , dạo phố tận hưởng tinh hoa của đất trời , cà phê , tiệc nướng BBQ...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      căn hộ Moonlight 1 An Lạc Green Symphony.- giá chỉ từ 36 tr/ mét vuông đầy đủ nội thất cao cấp nhập khẩu Châu Âu, free 2 năm quản lý.- Sống đúng...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,64 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.64 tỷ 80 m2 33 triệu/m2
      Gia đình không sử dụng nên bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 80,36 mét vuông dự án The Park Home.Giá HĐ căn hộ chung cư là 33...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,44 tỷ

      2.45 tỷ 74 m2 33 triệu/m2
      Bán 1 số căn hộ chung cư thuộc tòa Eco Lake View:+ Nhà mới nguyên bản từ CĐT.+ Vị trí tại tầng trung, rất đẹp.+ Nhận nhà ngay khi TT đủ 95 phần ...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,07 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      2.07 tỷ 53 m2 39 triệu/m2
      Bạn đi làm và dành dụm được 1 số tiền vài trăm triệu muốn mua nhà?Bạn mới cưới và mong muốn tìm một căn nhà để an cư?Bạn không còn...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ, full đồ đẹp, tầng đẹp, view đẹp tại vin Smart City - Nam Từ Liêm, HN.đầy đủ nội thất:- Bếp từ đôi.- Hút mùi, bình ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Tòa nhà Intracom 2, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,85 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      2.85 tỷ 82 m2 34,76 triệu/m2
      căn hộ chung cư Intracom 2, Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, 82 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, 1 logia, giá 2.85 tỉ.căn hộ chung cư...
      Dự án Intracom 2 Cầu Diễn, Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 81 m2, giá 2,85 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      2.86 tỷ 81 m2 35,24 triệu/m2
      Vị trí: MT Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, liên kế các khu công nghiệp lớn và lâu đời tại Tp Biên Hoà như: Amata, Loteco, Biên Hoà 2, Bình Long.Tiện ích cao cấp...
      Dự án Biên Hoà Universe Complex, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn chung cư An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Gia đình đc lộc xuống mặt đất bán lại căn 83m2 3 PN 2 vê sinh căn hộ cao cấp An Bình Plaza 99TK 3 PN 2 vệ sinh, vuông vức, 1 logia rộng chung Cửa hướng...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ The Terra An Hưng, La Khê, TP Hà Nội: DT 74 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 VS, nhà mới đẹp, tầng trung, 2 logia, view...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,79 tỷ tại Quận 9

      2.79 tỷ 70 m2 39,86 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư JamilaBán Jamila khang điền Q. 92PN-2 nhà vệ sinh 70m2 giá 2tỷ790 ( đã có sổ)liên lạc :0909 167 *** Nhung xem nhà
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN 1 vệ sinh tòa S201.- Vị trí: Tầng trung đẹp, gần ngay đường thông qua Lê Trọng Tấn,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 100 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố giá siêu ưu đãi chỉ với giá 2tỷ1 1 căn, nhà nằm ngay sát QL 13.- Nhà DT 100m2 (5*20m).- Trong khu có trường mẫu giáo, công viên,...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương
      T
      Nguyễn Thị Quỳnh Trang Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 124 m2 24,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư A Tứ Hiệp Plaza-DT 124m²-3N 2VS.-căn hộ chung cư tứ hiệp Plaza là tổ hợp khu nhà ở, văn phòng, dịch vụ tiện nghi nằm tại cửa ngõ...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.