Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 441 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Hòa - Phú Yên, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 441 m2 5,45 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất ngay Chợ Ngân Điền, MT QL 25.- DT: 441 mét vuông, full thổ cư. Ngang gần 12m. Đông Bắc.- Mật độ cư dân xung quanh...
      Đường Quốc lộ 25, Xã Sơn Hà, Sơn Hòa, Phú Yên

      Cần bán đất nền 638 m2, mặt tiền 12m tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 638 m2 3,27 triệu/m2
      Bán nền đất Bảo Lộc đang vận hành khai thác Camping tại Bảo Lộc.- đc cam kết thuê lại đất 3 năm = 180 tr.- DT 638m ngang 9m dài 65m (đất nở hậu 12m).- Xe...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 39 m2 tại Xã Ea Lâm - Sông Hinh - Phú Yên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 39 m2 51,29 triệu/m2
      Cần bán gần 4ha đất bám mặt hồ sông Ba Hạ.Có đường trước đất. Xung quanh là đất của dân Bình Dương.Dưới đất có mỏ đá thạch anh tím lớn.Trên đất có tràm,...
      Hồ Sông Ba Hạ Xã Ea Lâm, Sông Hinh, Phú Yên

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Lô đường nhựa 23m25 hướng Tây.7* 19,5 = 136,5m2 giá chỉ 2,4 tỉ thỏa thuận.Lô góc đường nhựa quy hoạch 17m5 giá chỉ 14 tr/m2.Hướng Tây và hướng Bắc.DT 321m2...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 134 m2 tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá 2,61 tỷ

      2.62 tỷ 134 m2 19,5 triệu/m2
      Dự án đất nền trung tâm hành chính mới TP Yên Bái giá đầu tư cực kỳ tiềm năng.Vốn ban đầu chỉ 600 - 700tr.Nằm ở trung tâm hành chính mới TP yên bái với vị...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Cần bán nhanh căn chung cư Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn studio GoldcoastTầng 31 hướng logia ĐNGiá 2ty3 (bao thuế phí) - nội thất đầy đủDự án Goldcoast đầy đủ tiện nghi, rất phù hợp cho...
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác nên cần bán lại căn 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ xịn chỉ cần sách va li vào ở.DT: 100m2 thiết...
      Dự án New Saigon Hoàng Anh 3, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Hoàng Anh Gold House (Hoàng Anh - An Tiến), 2 phòng ngủ

      2.46 tỷ 101 m2 24,26 triệu/m2
      Cần bán gấp căn Hoàng Anh An Tiến - Hoàng Anh Gold House.187A Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè.Thiết kế: 101m2 căn hộ góc - 2 phòng ngủ -...
      Hoàng Anh An Tiến - Gold House, 187A, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 63 m2 36,51 triệu/m2
      sang nhượng quỹ căn hộ chung cư giá mềm tại vin Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.1) bán gấp căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh...
      Dự án Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn An Lạc Green Symphony, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Hoài Đức

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trong tòa Moonlight 1 - KĐT sinh thái An Lạc Green Symphony.căn hộ chung cư view quảng trường rất đẹp có 2 PN, 2  toilet, 2...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,68 tỷ tại Hà Đông

      2.68 tỷ 75 m2 35,74 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 75m2 tầng trung tại căn hộ chung cư cao cấp Anland 2, Hà Đông, TP Hà Nội.- Nhà có sổ hồng riêng chính...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      2.5 tỷ 95 m2 26,32 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên gia đình chúng tôi cần bán ngay căn 3 PN tòa T3 Thăng Long Captail.Tầng: 18.nội thất đầy đủ: Bao gồm 4 điều hòa, TV, tủ lạnh, máy...
      Dự án Thăng Long Capital, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      - Gia đình cần bán sang nhượng căn hộ chung cư nhỏ tại dự án FLC Complex 36 phạm Hùng.- giá: 2,25 tỉ.- DT: 56m2.- Thiết kế căn hộ chung cư:+ 2 PN, 1...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 58 m2 44,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư Mizuki Park 2 phòng ngủ - 1 toilet tòa căn hộ MP678.- DT: 58 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc, nhìn về Q. 1,...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Richmond City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,7 tỷ tại Bình Thạnh

      2.7 tỷ 52 m2 51,93 triệu/m2
      Dự án Richmond City, nằm trên đường Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh.Cần bán căn office - tel:- căn hộ góc 52 mét vuông giá 2.7...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,78 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.78 tỷ 63 m2 44,12 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ - tầng trung - tòa H2 - Haven Park - Ecopark.- Tầng trung siêu đẹp.- View nội khu, căn biệt thự Đảo, phố đi bộ.- HTLS...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 33 m2 63,64 triệu/m2
      * Thông tin sp.- DT: 33 mét vuông.- Loại căn hộ chung cư: office tel.- View sông, tầng trung.- Giá chủ chào 2tỷ1 thỏa thuận giá chốt cho khách...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 52 m2 54,43 triệu/m2
      Năm 2018 mình có mua một căn hộ New City Thủ Thiêm Q. 2.- DT: 52 mét vuông.- giá cần bán lỗ: 2.830 tỉ bao hết.- Sẽ trừ ra 185tr tiền sổ cho quý...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.