Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.197 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,7 tỷ tại Hoàng Mai

      2.7 tỷ 105 m2 25,72 triệu/m2
      Siêu phẩm Rose Town giá mềm nhất TP Hà Nội hiện nay: Nhận nhà vào tháng 9 này.- căn hộ chung cư cao cấp, đầy đủ tiện ích, kết nối gần các trường đại ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 59 m2 45,77 triệu/m2
      * Vị trí vàng kết nối:- Tọa lạc tại trung tâm hành chính Bình Chánh, thủ phủ TP phía tây SG.- BV Bình Chánh, trường học từ mẫu giáo tới cấp 3, nhà văn hóa...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 5, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      ✅ CARILLON 5 - 262 Luỹ Bán Bích, P.Hoà Thạnh Q.Tân Phú - TTC Land- Bán căn 1 PN 50m2, đã có SHR, để lại toàn bộ nội thất đẹp y hình 💯💯🌟 giá mềm: 2tỷ350...
      Carillon 5, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Trì

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      - DT 75m2, căn hộ chung cư Eco Green City (Nguyễn Xiển).- Có 2 PN và 2 WC.- Cửa hướng ĐB, logia TN (view nội khu thoáng mát quanh năm).- Tầng trung duy...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp The Pegasus Plaza, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 95 m2 30 triệu/m2
      - chung cư 95  mét vuông, rẻ nhất căn hộ chung cư Pegasus.Tọa lạc vị trí đắc địa ngay đường Võ Thị Sáu, p. Quyết Thắng, kết nối Hành chánh công TP...
      Dự án The Pegasus Plaza, Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ 300tr căn 2PN2 toilet góc 70m2 - vin Ocean Park Gia Lâm . DT : 70m2 . giá : 2,1 tỉ bao phí sang tên Tặng lại nội thất đầy ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,43 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      2.44 tỷ 64 m2 38,02 triệu/m2
      phòng kinh doanh chủ đầu tư khu đô thị An Lạc Green Symphony chào bán quỹ căn đợt 1 tòa Moon light 1 với chính sách CK cao nhất dự án lên tới 795 tr...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,75 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.75 tỷ 64 m2 42,94 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ phân khu Zenpark cao cấp nhất Dự án vin Ocean Park, DT 64m thông thủy, giá cuối cùng chỉ từ 2,75 tỉ tốt nhất thị trường đc độc...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường 30 - 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bình Phú - đường số 30 - P. 10, Q. 6 TPThành phố Hồ Chí Minh - đã có sổ hồng.- DT: 52,3m.--------------------------------------------...
      Đường 30, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,85 tỷ tại Thanh Trì

      2.85 tỷ 75 m2 38 triệu/m2
      Bán căn 2N2vs 75m2 Eco Green, nhà đẹp full nội thất.căn hộ chung cư 75m2.Thiết kế 2n2vs.View nội khu.Nhà đẹp full nội thất.Giá 2,85 tỉ.Sổ sẵn sàng...

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.3 tỷ 68 m2 33,83 triệu/m2
      * 10 lý do sở hữu căn hộ chung cư Pavilion Premium:- Vị trí đắc địa cận thị - cận giang - cận lộ, siêu kết nối với cao tốc TP Hà Nội HP, QL5.- Tiềm...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ The Art, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần ra gấp chung cư The Art, DT 70 mét vuông, tầng cao view đẹp, nhà trống dễ dàng thiết kế theo ý gia chủ.Giá chỉ 2.5 tỉ.call ...
      Dự án The Art Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Do cần tiền làm một số chuyện cá nhân nên tôi cần chuyển nhượng lại ngôi nhà này.- Thông tin chi tiết nhà cần bán:Bán căn nhà phố liên kế cực kì đẹp...
      Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 1 tầng, 100 m2, giá 2 tỷ tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường QL 13, Bình Dương, ngay trung tâm hành chính Bàu BàngĐường nhựa, thoáng tới 6 làn xe, có đèn đường, điện, cáp internet đủ hết....
      Phúc An Ashita Bình Dương, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn biệt thự 105 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 769 - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      2.21 tỷ 105 m2 20,96 triệu/m2
      - Ngay MT KDC hiện hữu đông đúc, tiện buôn bán.- Dự án Long Hội Central Point Lô LK16 - 03, ngay gần góc đường.- DT 104.9  mét vuông. Bán giá gốc.- Vị...
      Dự án Long Hội Central Point, Đường Tỉnh lộ 769, Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 75 mét vuông, tầng đẹp, hướng thoáng mát, nội thất luxury chỉ việc dọn đồ về ở.- Giá: 2.8 tỉ bao phí.- Hỗ trợ vay NH...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      Với mức giá trung bình chỉ 42 tr/m2 tại cửa ngõ TP. Thủ Đức, song MT Eastmark City sở hữu nhiều giá trị vượt trội nhờ vị trí chiến lược vô cùng đắt giá mà...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Art, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 9

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Cần tiền KD cần bán căn hộ góc The Art Gia Hòa.Thông tin chung cư:DT: 70 mét vuông.giá: 2,550 tỉ.pháp lí: SHR.contact: 0902 484 *** xem nhà thực...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.