Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      CĐT TTC, Chuyên bán Carillon 7 đã có sổ hồng riêng.bán ngay căn hộ chung cư Carillon 7 Tân Phú, 2 phòng ngủ 2 toilet. Giá 3 tỉ. Nhà sạch...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 54 m2 39,82 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa C Vinaconex2, Kim Văn Kim LũDT 54,4m thông thủyThiết kế 2 phòng ngủCửa...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,6 tỷ tại Tân Phú

      2.6 tỷ 69 m2 37,69 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Melody869 Âu Cơ, P. 14, Tân Phú- DT: 69m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá: 2 tỉ 600 tr.Tiện ích:Công viên,...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ Charmington La Pointe, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 10

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      bán ngay chung cư Charmington La Pointe, 181 Cao Thắng, P. 12, Q. 10.DT 50m, thiết kế 1 PN, phòng khách, bếp, phòng giặt phơi, logia rất thoáng mát.Nội...
      Dự án Charmington La Pointe, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Carillon 2, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Carillon 2 Q. Tân phú 2 MT đường Trịnh Đình Thảo và Trịnh Đình Trọng giao nhau trục đường chính Lũy Bán Bích thuận tiện di chuyển các...
      Dự án Carillon 2, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 55 m2 44,55 triệu/m2
      Chủ vay NH giờ không có tiền trả nên cần bán nhanh chung cư 2pn2 phòng vệ sinh DT 55m2, logia hướng Tây Nam, tầng trung đẹp, nhà nguyên bản chưa...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, 3 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 115 m2 25,22 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ. 115 mét vuông. Tầng 22. sổ hồng riêng công chứng ngay. Giá 2.9 tỉ Chốt.Nhà Trống đẹp.Nhà Cách Q1. 4 kilomet.
      Dự án New Saigon Hoàng Anh 3, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ Moonlight Boulevard, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ tại Bình Tân

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Moonlight Boulevard 510 Kinh Dương Vương, Bình Tân. liên kế Aeon Tên Lửa.- DT: 68m, 2 phòng ngủ 2 toilet, bancon, ban ...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Cần Sang Lỗ căn hộ chung cư VHGP 2PN2WCDT: 60m2Bàn giao nhà trốngNội thất: đã trang bị điều hòa, thiết bị vệ sinh cao cấp, intercom trong nhà, hệ thống...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 71 m2 36,62 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Melody Residences 869 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 71 m, 2 PN, nhà đẹp, View mát.- Đầy đủ...
      Melody Residences 16 Âu Cơ, 869, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh.Vị trí: Đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, TP.HCM.Bán: 2,4 tỉ.đầy đủ nội thất...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Vì định cư nước ngoài cần bán ngay căn 70m2 vị trí đẹp giá 2,8 tỉ rẻ hơn thị trường 500 tr- Vị trí căn nằm ở trục thông ra sông rất thoáng mát, không dính...
      Dự án The Pearl Riverside, Bến Lức, Long An

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Chính chủ bán rất gấp chung cư tòa A1, DT 74m.Cửa chính hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc (view logia nhìn ra TP thoáng đãng).Công năng 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông

      2 tỷ 102 m2 19,61 triệu/m2
      chính chủ làm ăn có lộc chuyển về căn biệt thự liên kế nên cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ tại CT2 The PrideDT: 102.8 mHướng cửa: hướng Tây ...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      - Môi trường sống Singapore và an ninh tốt 100 phần trăm bởi Vsip.- KDC văn minh.- Tiện ích nội khu chuẩn 5*.- Hỗ trợ cho thuê lại 12tr/tháng.- Bảo...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 2,8 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      + CĐT uy tín: VSIP Group.+ Tiện ích nội khu chuẩn quốc tế.+ Vị trí dự án vùng lõi của khu chuyên gia Vsip.+ Nằm ngay trục chính 32m, KDC KD sầm uất.+ Camera...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Lavita Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      - Bán chung cư Lavita Garden, đường Số 3, Trường Thọ, Thủ Đức.- hotline: 0909 569 ***- chung cư 68.86 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ 2 nhà ...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 94 m2 28,2 triệu/m2
      Mua đc miếng đất liên kế hiện còn thiếu khoản tiền tất toán tôi có căn hộ chung cư 3 ngủ không ở đến cần bán nhanh trong tuần, khách thiện chí lên xem...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.