Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 74 m2 33,79 triệu/m2
      Bán chung cư Gelexia 885 Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai.DT: 74 mét vuông có 2 PN + 2 vệ sinh.ban công hướng nam, cửa hướng Bắc.Trong đó PN + phòng...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 85 m2 29,06 triệu/m2
      NỘI THẤT HIỆN ĐẠI! Bán CH The Prince Residence Phú Nhuận 85m2 /2 tỉ 470 đã có sổ contact chủ chị Miên 0902 570 ***- DT: 85m2- Đã có SHR, sang tên công ...
      Dự án The Prince Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      Qũy căn sang nhượng giá mềm nhất tại vin Smart City:1/ Căn 2 ngủ 55m2 giá 2,05 tỉ- đầy đủ nội thất liền tường- Tiện ích: bbq, bể bơi, công viên tt,..-...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội

      2.35 tỷ 50 m2 47 triệu/m2
      - Khu vực hiếm nhà bán, KH nhanh tay mới còn để sở hữu hộ khẩu lõi Trung tâm thành phố Hà Nội.- Nhà thuộc tập thể NH, xung quanh hàng xóm toàn là cán bộ...
      Phố Nguyễn Ngọc Doãn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Đồng Phát Park View Vĩnh Hoàng 63 mét vuông 2 ngủ giá 2,1tỉ nội thất đầy đủ có thỏa thuận.Chủ để lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn bán lại căn hộ chung cư 2 ngủ dự án Imperia Garden.- DT: 66m2.- Hướng: TB& ĐN.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.35 tỷ 74 m2 31,76 triệu/m2
      Bán căn hộ Gelexia 885 Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai.- DT: 74m2 có 2 PN + 2 vệ sinh.- Trong đó PN + phòng khách + bếp + ban công + ban công.- Nhà view...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Ehome 3, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.38 tỷ 45 m2 52,89 triệu/m2
      - nhà phố thương mại shophouse block căn hộ A3-A4, căn hộ chung cư Ehome 3 đường Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân, HCM- Khuôn viên căn hộ chung...
      Dự án Khu căn hộ EHome 3, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      - Để lại toàn bộ nội thất cho KH mới,mua chỉ việc vào ở- Gia đình không có slot để xe oto,hỗ trợ chủ mới tìm slot 10 tr đồng- View nội khu yên tĩnh,không ồn...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,12 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.12 tỷ 54 m2 39,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ 2 phòng ngủ 1VS 54m2 vin Smart City S1.02.Giá 2,12 tỉ khách chốt nhanh có thỏa thuận nhiều.liên lạc chính chủ Lan 0939 103 ***
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 76 m2 32,9 triệu/m2
      Bán chung cư 75,5 mét vuông thiết kế 2  phòng ngủ + 1 phòng đa năng giá mềm nhất dự án.* Vị trí vàng tại lô CT 08C, đường Phan Văn Đáng, khu ...
      Dự án Phương Đông Green Home, Đường Phan Văn Đáng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,39 tỷ tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ - Hà Nội

      2.39 tỷ 60 m2 39,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư nhỉnh 2 tỉ tại Thủ đô Hà Nội giờ rất hiếm, mà toà căn hộ chung cư nhà em còn rất mới lô góc thoáng mát vô cùngDT 60 mét vuông...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư khu tập thể D8B ngõ 167 Phương Mai.2 ngủ, 1 bếp, 1 khách, 1  phòng vệ sinh, logia rộng 30 mét vuông thoáng vĩnh viễn.ô tô...
      Ngõ 167, Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 29 m2, giá 2,7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 29 m2 93,11 triệu/m2
      - TTTM rộng hơn 3000m2, rạp chiếu phim 800m2.- Hơn 30 tiện ích nội khu chuẩn chung cư cao cấp.- Sở hữu lâu dài.- liên kế Metro Tuyến Bến Thành - Suối...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Vành Đai 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,25 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      2.25 tỉ, hot bán nhà TT Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy 80 mét vuông, 2 phòng ngủ - TT tầng 2, căn hộ góc - oto đỗ cửa - nội thất đầy đủ.Mô tả:Vị...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư The Zen Residence, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán 1 phòng ngủ + 1 The Zen, khu đô thị Gamuda Gardens, nội thất cơ bản , view nội khu đẹp, tầng đẹp, thiết kế 1 phòng ngủ + 1, 1...
      Dự án The Zen Residence, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,5 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.5 tỷ 84 m2 29,77 triệu/m2
      chung cư cao cấp New Galaxy ngay làng ĐH Thủ Đức + ga Metro New Galaxy chỉ 1.5tỉ/căn, CK 300 tr đồng.TT theo tiến độ.Ký HĐ trực tiếp với chủ đầu tư.DT...
      Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương
      T
      Thảo Trang Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn liền kề 1 tầng, 61 m2, giá 2,55 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.55 tỷ 61 m2 41,81 triệu/m2
      Bán nhà ngay trung tâm thành phố Tân Uyên giá chỉ 2.55 tỉ có sổ hồng mua nhanh đc giảm mạnh.Compound Phước Điền Citizen.* Vị trí: Đường Tân Phước Khánh...
      Dự án Phước Điền Citizen, Đường Tân Phước Khánh 32, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.